Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.207 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 115 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhỏ cách MT Lê Văn Thọ chỉ 30m. liên lạc: 0949 766 *** Mr Hải để xem nhà & đặt cọc.- Đ/C: 25/16 Lê Văn Thọ, P. 11 Gò Vấp. Hẻm 2 xe tải...
      25/16, Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 0 m2
      Nhà khu trung tâm đường Hoàng Hoa Thám, Q. Bình Thạnh.Nhà ngang 4.8 dài 10,05m nở hậu, CN 49,7 mét vuông.Kết cấu 4 tầng gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 51 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 51 m2 127,46 triệu/m2
      HOT HOT! bán ngay NHÀ GẦN HOÀNG DIỆU 2 P. LINH TRUNG ô tô VÀO THOẢI MÁI*Bán nhà hẻm xe hơi, Đường số 8, P.Linh Trung*Gần đại học Sư Phạm Kỹ Thuật, Cách...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 62 m2 109,68 triệu/m2
      bán ngay! NHÀ ĐẸP - GẦN HOÀNG DIỆU 2 - P. LINH TRUNG - 52.2M NGANG MT NHÀ 8M RẤT HIẾM *Bán nhà hẻm ô tô, Đường số , P.Linh Trung* Đường Hoàng Diệu 2 vào...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 51 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 51 m2 127,46 triệu/m2
      HOT HOT! bán ngay NHÀ GẦN HOÀNG DIỆU 2 P. LINH TRUNG ô tô VÀO THOẢI MÁI*Bán nhà hẻm ô tô, Đường số 8, P.Linh Trung*Gần đại học Sư Phạm Kỹ Thuật,...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lý Chính Thắng - 3, giá 22 tỷ

      22 tỷ 112 m2 196,43 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - L/H làm việc...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 53 m2 85,85 triệu/m2
      MT Hẻm KD Đường số 11, P. BHH, Q. Bình Tân.DT: 4x13, trệt + lầu 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinhMT hẻm 6m thông KD,buôn bán tốtGần Aeon Tân Phú 3p...
      Đường Số 11, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - 7, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 76 m2 76,98 triệu/m2
      3 tầng btct có 4 phòng ngủ - DT 76m2 SHR, hoàn công đủ - ô tô tới nhà - nở hậu tài lộc - đ. Nguyễn Văn Quỳ - F. Phú Thuận - Q. 7 - chỉ 5.85 tỉ.Mô...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Tiểu La - 10, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Trung tâm Q. 10 - 6 tầng btct - bancol thoáng mát - tiện ích đầy đủ - sổ hồng riêng chính chủ.1/ Nguyễn Tiểu La, P8, Q. 10.+ DT 3,1m x 11m.+ Nhà 6 Tầng...
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm, Thiết kế đậm chất Châu Âu, hiện đại, lịch lãm.+ Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.+ Phòng khách, Bếp, 4 PN, 3  nhà vệ ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      * Nhà hẻm 1 sẹc cách MT đường Trần Quang Diệu 20m, hẻm trước nhà 6m xe oto chạy thoải mái. Gần đại học Sư phạm TP. Tp HCM cơ sở 2, chùa Pháp Hoa.- Giá...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 73 m2 184,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố đường số, P. Tân Kiểng, Q. 7 - Giá chỉ 13,5 tỉ (TL thiện chí).- DT: Ngang 4m, dài 20m - DTCN: 73m2.- Kết cấu: 3 tầng,...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thị Hai - 12, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 64 m2 75,79 triệu/m2
      56//Huỳnh Thị Hai P. TCH Q12.4x16m 1 trệt 2 lầu.4 PN, 1 p khách, 1 p giặt, 1 bếp, 4  phòng vệ sinh.Giá 4,85 tỉ.call ngay A Trọng 0938 414 ***
      56//, Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Đường Khiếu Năng Tĩnh - An Lạc A - Bình Tân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Aa/bb Khiếu Năng Tĩnh, An Lạc A, Bình Tân, TPSài Gòn (aa/bb là số nhà và hẻm).- DT: 3,2x10m - 1 trệt 1 lầu.- Hẻm 4m, SHR, pháp lí chuẩn.- Vị trí sát chợ,...
      Đường Khiếu Năng Tĩnh, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      + Vị trí: 38/ Nguyễn Công Hoan, Khu Phan Xích Long, P. 7 Phú Nhuận.+ DT công nhận đủ 60m2 (4x15) sổ vuông A4.+ Kết cấu: nhà mới đẹp 5 tầng btct, trệt, lửng,...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 116 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 116 m2 93,11 triệu/m2
      Bán nhà Đang làm chung cư dịch vụ Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh.- Vị trí đẹp: Nằm ở đoạn 2 chiều tuyến đường tập trung nhiều tòa nhà văn...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 98 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - 3, giá 17 tỷ

      17 tỷ 98 m2 173,47 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - L/H làm việc...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 56 m2 200 triệu/m2
      - 68/ Đào Duy Anh P. 9 Phú Nhuận 10.- DT: 56 mét vuông 4x14m.- Nhà chủ xây tâm huyết để ở rất kiên cố, hiện trạng: hầm, trệt 2 lầu và sân thượng đúc...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!