Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhà 40m2 đường thông Trường Chinh P14 Tân Bình.- Kết cấu: Trệt - lửng - 2 lầu suốt - sân thượng (3  phòng ngủ lớn - 4 WC).- Vị trí giữa Đồng...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Phụng - 2 - 11, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 30 m2 81,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp giá xinh đường Minh Phụng Q. 11. Thích hợp cho gia đình nhỏ ở.- đc: Hẻm đường Minh Phụng, P. 2, Q. 11.- DT: 30m2 (3,5x8,5m).- Kết cấu:...
      Đường Minh Phụng, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      cần bán - nhà 3 tầng - hẻm xe hơi.DT: 42.5m2 (4.5 x 10m).Giá: 4.750 tỉ.Vị trí:Quang Trung, P. 11 Gò Vấp, TP.HCM.Mô tả:- Nhà kết cấu đúc BTCT trệt 2 lầu,...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 96 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 96 m2 135,42 triệu/m2
      Siêu phẩm! Nhà mới cứng (6x16m) HXT 1/ sát MT tặng đầy đủ nội thất cao cấp đường Phan Văn Trị.+ DT: 6x16 m CN 96 mét vuông.+ Kết cấu: Trệt 2 lầu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Nhữ Lãm - Tân Phú, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      - Nhà bán Nguyễn Nhữ Lãm - Tân Phú.- DT: 4x5m (1 trệt, 1 lầu BTCT, 1 phòng ngủ, 2 toilet).- SHR, hẻm thông, hướng Nam.- Tiện ích: Kế khu chợ đêm...
      Đường Nguyễn Nhữ Lãm, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Chất - 2 - 8, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      1 đời chủ - đủ công năng - giáp Q. 1,5,7, hẻm thông Đặng Chất - Dạ Nam.DT: Ngang 4m dài 14m = 60 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 5  phòng ngủ 4...
      Đường Đặng Chất, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      căn biệt thự Kiều Đàm - 1 đời chủ trước khi hình thành khu dân cư - khu vực hiếm nhà bán.Trần Xuân Soạn 365,7/410 3 15 27.4 giá 50 tỉ, P. Tân Hưng Q....
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 118 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 118 m2 56,78 triệu/m2
      - DT to - tiền nhỏ.nhà c4, vừa sửa lại, DT 118 m2, đi Đặng Văn Bi, Đường số 4 cỡ 300m, p. Trường Thọ, Thủ Đức.---------Gần Latvita Garden, đi Xa Lộ TP Hà ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 44 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 44 m2 127,28 triệu/m2
      Phạm Văn Hai Tân Bình - ô tô đỗ cửa - 3,5x13m - nhà 2 tầng 44m2 - chỉ 5.6 tỉ.Mô tả:- Kết cấu BTCT 2 tầng 2 phòng ngủ, PK, Bếp.- Hẻm sạch sẽ thông ra...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 151 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 151 m2 98,68 triệu/m2
      + Nhà kết cấu cứng cáp, tiện sửa sang theo ý dễ dàng. Đập luôn xây mới cũng đc vì giá hiện rẻ hơn nền đất.- DT 151m2 ngang 4,5m nở hậu 12,5m - 4 tầng kiên...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mới đẹp 2 lầu, hẻm xe hơi đường Huỳnh Văn Bánh khúc giáp Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- DT: 5x12m. Công nhận 60m2 đất.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 100 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 100 m2 81 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Thống Nhất, P. 16, Q. Gò Vấp.- DT: 5 x 25m, CN 100 mét vuông vuông vắn, có 1 lầu.- Nhà cách MT 03 căn, mới, vô ở ...
      HXH 1/, Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ hơn 2 tỉ nay còn 6 tỉ, nhà đc 66/51 đường Trần Văn Quang, P. 10, Q. Tân Bình, gần đường Lạc Long Quân, Âu Cơ, Ni Sư Huỳnh Liên...DT 62m2 -...
      Số 66/51, Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Nhà lầu, còn tốt, diện tích sử dụng 70 m2, đi thông Vạn Phúc city, chỉ 300m ra QL 13, p. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.--------Vị trí siêu tiện ích từ trường...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 71 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 71 m2 139,44 triệu/m2
      Bán nhà mới cứng (4.1x17) hẻm ô tô đường Nguyễn Xí, nhà 4 tấm tặng nội thất đầy đủ nhỉnh 9 tỉ.+ DT: 4.1x17m 71m2.+ Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.+ Vị...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 127 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Duy Trinh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 127 m2 51,97 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà, Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Q. Bình Thạnh.* DT: 5x25m (công nhận: 127 mét vuông).* Kết cấu: nhà c4, 1 trệt, 3...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 7m tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 12 tỷ

      12 tỷ 102 m2 117,65 triệu/m2
      Bán nhà cấp 3 tầng - góc 3 MT đường - gần đại học NH - P. Linh Chiểu - 102 mét vuông.* Bán nhà phố, Đường số, P. Linh Chiểu. Thủ Đức.* Ngay đại học...
      Đường Số 19, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hội - 4 - 4, giá 7,49 tỷ

      7.49 tỷ 35 m2 214 triệu/m2
      Bán nhà khu vip đường số Tân Vĩnh Q4, xe hơi đậu vi vu giá mềm chỉ còn 7T nhỉnh, sở hữu 4 tấm.- DT: (4.5 x 7.5).- Nhà mới không quy hoạch, công năng đỉnh...
      Đường Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!