Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán ngay ngôi nhà hẻm Thăng Long, P. 4, Q. Tân Bình, Gần công vên Hoàng Văn Thụ.- Giá 2 tỉ 450 Tr còn thương lượng- Kết cấu nhà 1T 2L,...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 53 m2 167,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu VIP phân lô, nhà lầu hẻm 83 Phạm Văn Bạch đẹp nhất P. 15 Tân Bình.Nhà 1 trệt, 2 lầu. 4 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp....
      Hẻm 83, Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Quy - 7, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán nhà chính chủ.Vị trí hẻm ô tô trung tâm Q. 7.DT ngang 8,4m dài 14m, sổ công nhân 118m2, hiện trạng xây dựng 2 tầng.Hiện tại chính chủ đang ở.Giá bán ...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 21 m2 tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 21 m2 152,39 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà đường Cù Lao, P2, Q. Phú Nhuận - Cách MT 10m.Giá: 3,2 tỉ.DT: 4,8 x 4,5. CN 21 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt + 2 tầng + sân thượng.4...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 71 m2 111,27 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư London bán gấp ngôi nhà 3 Tầng tại Bùi Đình Túy - Hẻm 6m oto tới nhà.* DT: 71m2 (4.8x17m) nhà hoàn công đầy đủ và chuẩn chỉnh.* Nhà...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Phong Phú - 9, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Hot! Bán nhà 1T2L đường Đình Phong Phú, P. Tăng Nhơn Phú B, KDC an ninh, dân trí - tặng nội thất đầy đủ.Bán nhà hẻm oto, đường Đình Phong Phú, P. Tăng...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 57 m2 tại Đường Hồ Bá Phấn - Phước Long A - 9, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 57 m2 84,22 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, vô ở ngay hồ Bá Phấn DT 57m2, hẻm xe hơi, nhỉnh 4 tỉ.Nhà đẹp vô ở ngay đường Hồ Bá Phấn hẻm ô tô chủ cần bán ngay.DT 57m2 hiện trạng...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Chuyên Cho Thuê Nhà Phố Tba Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      * DT: 60 mét vuông.* Kết cấu: 1T 2L, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh.* Gần trường cấp 1 Lam Sơn, chợ Thạch Đà, phòng khám chuyên khoa nhi....
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 500 m2 tại Phường Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 500 m2 220 triệu/m2
      pháp lí cá nhân, sẵn sàng giao dịch.bán nhanh nhà ngay MT Q. 1 giá chỉ 220tr/m2.
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 40 m2 84,75 triệu/m2
      nhà mặt tiền Dương Bá Trạc, Q. 8, gần cầu Rạch Ông.- DT: 40m2 (5m x 8m).- Kết cấu: 3 tầng (1 trệt + 2 lầu) 3 PN 3 phòng tắm.- nội thất đầy đủ.- pháp ...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ vỡ nợ gửi bán lỗ ngôi nhà hẻm xe hơi đường Điện Biên Phủ, P. 15, Q. Bình Thạnh.- DT: 48 mét vuông (Ngang 4m dài 12m).- Kết cấu: 1 trệt 3...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 0 m2
      - bán ngay nhà Nguyễn Đình Chiểu - P5 - Q. 3.- 54.4 mét vuông ngang 4m dài 13.6m.- 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- hẻm ô tô, khu phố...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 19 m2, mặt tiền 2m tại Đường Bình Đông - 8, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 19 m2 103,69 triệu/m2
      Nhà mới trệt, 1 lầu, hẻm 103K đường Bình Đông, P14, Q8:DT đất: 2,7m x 8m (SH 19m2).DTSD: 1 trệt, 1 lầu: (SH 25,8m2).Bố trí: 1 PK, 02 PN, 02  toilet,...
      Hẻm 103K, Đường Bình Đông, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 125 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long B - 9, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      + DTSD lên đến 125 mét vuông, DT nhà 5 x 20m.+ Kết cấu nhà BTCT, 3 phòng ngủ + phòng thờ, 4 phòng vệ sinh, sân thượng rộng.+ Đường trước...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Thích Minh Nguyệt - 2 - Tân Bình, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      * Cách đường Thích Minh Nguyệt vài căn, hẻm trước nhà 6m xe oto chạy thoải mái. Gần sân bay Tân Sơn Nhất, BV Tâm Anh, công viên Hoàng Văn Thụ.- DT:...
      Đường Thích Minh Nguyệt, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - 7, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 54 m2 22,78 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phú, Q. 7.Giá 1 tỉ 255 tr DT: 54m2 (4,5m x 12m) - (1 trệt, 1 lầu, sân thượng).2 PN - 2  toilet.Hẻm thông, ô tô,...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - 12, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1T1L 2 phòng ngủ ngay Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Q. 12.- Kết cấu gồm phòng khách, 2  phòng ngủ rộng, 2  toilet.- DT 3,4x11m, vuông...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 1 lửng, 4 lầu với mong muốn là 14,5tỉ. diện tích xây dựng là 55.4m2, Tổng DTSXD: 282.1m2.Nhà ở đường Nguyễn Sỹ Sách, P15, Q. Tân Bình, hẻm...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!