Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.207 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 52 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Gò Vấp - 2T, 4x13, 3 tỉ, hẻm 3m, sổ vuông, gần Lê Đức ThọNhà 2T, 4x13, Gò Vấp, hẻm 3m, sổ vuông, nhỉnh 3 tỉ.Hẻm sạch, thoáng, cách ĐL 30m. Gần Lê Đức Thọ.
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - 10, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà đẹp Tô Hiến Thành, P. 15, Q. 10, hẻm đẹp sát MT - 35m2 ngang đẹp 4.2m - chỉ nhỉnh 4 tỉ.+ Vị trí trung tâm Tô Hiến Thành giáp Q. 3, Q. 1.+ Tiện ích đủ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 440 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Tất Tố - Bình Thạnh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 440 m2 30 triệu/m2
      Bán chia gia tài, đất 440 m2, hẻm ô tô, có sẵn nhà, sân vườn, Ngô Tất Tố, P22, Bình Thạnh.- căn biệt thự lâu đời, có kết cấu, 1 trệt 2 lầu, sân vườn,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyễn Phạm Phúc Sinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 91 m2
      Bán nhà ngang 5m, hẻm xe hơi đường Quang P. 11, Q. Gò Vấp, giảm chào 1 tỉ 75.Mô tả:- DTCN 91m2 nở hậu phong thủy, quy hoạch rõ ràng, không lộ giới.- Nhà...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 85 m2 tại Phường Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 85 m2 252,95 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.call ngay: 0356 050 *** Dương Quá - Chuyên bất động sản...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 40 m2 325 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - 2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 91 m2 93,41 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà hẻm xe hơi - đường Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP. Thủ Đức.Nhà cách đường chính Nguyễn Thị Định ~ 20m, oto, xe tải ra...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 1m, hướng Tây tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Nhà hẽm 2 căn 1 sổ như hìnhChính chủ cần bán Có sân và cửa rào an ninh Khu phố văn hoá
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Chính - Phú Nhuận, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 30 m2 170 triệu/m2
      Siêu vị trí! Tầm giá 5 - 6 tỉ khu vực này không có căn thứ 2 tốt hơn! Đây là thông tin thật, nhà đang còn bán, pháp lí rỏ ràng, làm việc chính chủ không...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm xe hơi 118/ Bạch Đằng, P. 24, Bình Thạnh.- DT đất: 73,2m2.- DTSD: 276,4m2, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu.- Gồm 9 chung cư dịch vụ đang có...
      118/, Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 270 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 50 tỷ

      50 tỷ 270 m2 185,19 triệu/m2
      ! Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 39 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 39 m2
      Cần bán ngay nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 26 Bình Thạnh.DT: 39 mét vuông (3,33 x 9,8).Kết cấu nhà: 1 trệt 3 lầu, 4 PN và 3 toilet.Hẻm thông...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 62 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 62 m2 109,68 triệu/m2
      bán ngay! NHÀ ĐẸP - GẦN HOÀNG DIỆU 2 - P. LINH TRUNG - 52.2M NGANG MT NHÀ 8M RẤT HIẾM*Bán nhà hẻm ô tô, Đường số , P.Linh Trung* Đường Hoàng Diệu 2 vào...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngay MT Cô Giang, Phú Nhuận.Dt: 3,57x10m, nở hậu 6m, trệt, 1 lầu.Vị trí quá đẹp, nhà cũng đẹp và sang trọng, tiện vừa ở vừa KD.Tặng toàn bộ nội thất...
      Đường Cô Giang, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 118 m2 tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 118 m2 122,89 triệu/m2
      - Nhà khan hiếm, DT to duy nhất ở Phan Xích Long, không còn căn so sánh.- call ngay: 0934 345 *** Hoàng An để xem nhà, thông tin đăng chính xác.- DT: 6 x...
      Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 85 m2 211,77 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- hotline em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và làm...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 270 m2, mặt tiền 11m tại Đường Bùi Quang Là - Gò Vấp, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 270 m2 64,82 triệu/m2
      Ngang 11m - giá cực rẻ khu.----------Căn villa xây mới hàng hiếm khu vực Bùi Quang Là cách MT 100m. Đường lớn 8m trước nhà.Khu cao cấp của P12, Gò Vấp.DT...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, 82 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 82 m2 82,93 triệu/m2
      bán ngay NHÀ NGAY TRUNG TÂM - 1 TRỆT 1 LẦU - P. LINH TRUNG - 81.3M2*Bán nhà hẻm xe hơi, gần đường Hoàng Diệu 2. P. Linh Trung*Tiện ích xung quanh đầy đủ....
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!