Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.207 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Thịnh - 2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu, DT đất 58 mét vuông(6,9mx8,4m), DT sàn 147 mét vuông, có 4  phòng ngủ, 3  toilet Vị trí nhà Tây Nam, KDC...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 112 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 112 m2 147,33 triệu/m2
      Bán villa sân vườn đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 7x18m, CN 112 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng (như hình đăng).- Cách MT LVS...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Lương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      Mình cần bán nhà đồng sở hữu. DT 3,2x12,5m. Một trệt một lầu. a/c có nhu cầu hotline em Dy 0939 133 ***
      Hẻm 1632, Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 200 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 31 tỷ

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      Thu nhập 200tr/tháng chủ bán dãy trọ cao cấp 46 phòng 31 tỉ (8.7x21m).- Kết cấu: 1 trệt 5 lầu gồm 46 phòng xây mới.- Giá: 31 tỉ thỏa thuận.- pháp lí: sổ ...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Quang Là, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Bùi Quang Là P. 12 Q. Gò Vấp.- DT 6m x 8,5m đúc trệt 2lầu sân thượng. Sân xe.- Gồm PK PĂ 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh,...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 7 m2, mặt tiền 2m tại Đường Đoàn Văn Bơ - 4, giá 900 tr

      900 triệu 7 m2 128,58 triệu/m2
      Bán nhà 7m2 2 lầu Q4 nhỏ nhỏ xinh xinh.cư dân hiện hữu - không quy hoạch.GỒM: 01 trệt 02 lầu. (hoàn công đủ).DTSD: 21m2.sổ hồng.Sân để xe mênh mông.Gián:...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Khánh - 8 - 4, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 49 m2 101,84 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 5 tấm q4 sát MT đường hẻm thoáng chỉ 4T990.- DT: Ngang 3,5m dài 14m.- Hiện trạng: 1 Trệt + 3 lầu + ST gồm có 4 phòng + 4 nhà vệ sinh.-...
      Đường Vĩnh Khánh, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 70 m2 154,29 triệu/m2
      - 27/ Trần Hữu Trang P. 11 Phú Nhuận.- DT: 70 mét vuông 2,5x13m nở hậu 7m.- Vị trí tuyệt đẹp thuộc khu VIP của P. 11 Phú Nhuận nơi toàn giới thỏa ...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1A - 12, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 52 m2 107,7 triệu/m2
      Nhà bán sát bên Gò Vấp, đường QL 1A vào 300m.Đường trước nhà 12m, điện nước âm.DT: 4m x 13m.TK: Trệt, 3 lầu, 4 PN, 5 vệ sinh, phòng thờ, phòng giặt, sân...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 30 m2, hướng Tây tại Đường 3 - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 30 m2 95 triệu/m2
      Nhà nhỏ xinh hẻm Đường Số 3, P9 GV Sài Gòn.DT: 3,6mx9m. Hiện trạng đúc trệt, lầu gồm pk, bếp, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Hẻm 3m cụt khu an...
      Đường 3, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cửu Vân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 78 m2 160,26 triệu/m2
      Vị trí: Nhà một sẹc hẻm 10m Nguyễn Cửu Vân P17 Bình Thạnh vị trí vàng nhà nằm ở hẻm KD đa ngành nghề có thể KD spa, tóc, buôn bán, karaoke, văn phòng đại...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 52 m2 159,62 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Bình Thạnh, giáp Phú Nhuận, Q. 1. Gần BV Gia Định, khu ẩm thực Phan Xích Long, chợ Hoàng Hoa Thám, trường cấp 1,2,3. Tiện ích bao...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 46 m2 58,7 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà ĐẸP MÊ LYSAU LƯNG CĂN MTgiá : 2 tỉ 700 Vị trí: Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm- P1 , Gò Vấp DT:46 mét vuông . sổ hồng Kết cấu: trệt + 1 lầu +...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - Cần bán gấp giảm giá sâu, ngôi nhà duy nhất khu 149 Bành Văn Trân.- DT: 4 x 10m, vuông sổ, phong thủy đẹp.- Kết cấu: Trệt, lửng, lầu nhà ở tạm thời, phù...
      149, Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường 26 - Thủ Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường số 26, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.Nhà 1 trệt 1 lầu. 2 phòng ngủ 2 toilet. Đường nhựa oto 5.18m.* Tiện ích xung quanh: Gần khu...
      Đường 26, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Phường 8 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Gò Vấp - nhà đẹp vị trí đẹp - thiết kế sang trọng.Giá 5 tỉ 5.ngôi nhà 1/.. Tọa lạc đường số 18 P. 8 Gò Vấp.DT: 7m x 6.2m sổ vuông vắn. Xây dựng full...
      Đường Số 18, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 28 m2
      BÁN NHÀ gần chợ Tân Trụ - Tân Bình 3.5*8 2 tang sổ hồng riêng 0932 030 ***===== 3 tỉ 399 =====Vị Trí : NGUYỄN SỸ SÁCH Kết Cấu : 1 trệt - 1 lầu,2 PN, 2...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 42,7999992370605 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 42,8 m2
      Hẻm trước nhà 4m, vài bước ra hẻm xe hơi thông Thống Nhất - Nguyễn Văn Lượng. Cực kỳ an ninh. 
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh