Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tư Toàn - Bình Tân, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 32 m2 89,07 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3.5m thông Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Q. Bình Tân. Giáp sát Q. 6. Gần bến xe Miền Tây.+ + DT: 4m x 8m, vuông vắn.+ + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Văn Ngữ - Hiệp Thành - 12, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 42 m2 40 triệu/m2
      - Nhà đã trống coi nhà thoải mái luôn (nhưng khi đi xem gọi trước 30p), đã cho nội thất vô và em ấy rất là xinh đẹp.- Bán nhà hẻm 1 sẹc đường Bùi Văn Ngữ,...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 81 m2 127,17 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô thông Gò Dầu, Tân Phú, nhà cách MT 50m, sổ vuông như a4, 5 tầng mới tinh, nội thất sang trọng, thiết kế hiện đại, dòng tiền 35tr/tháng, chỉ...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 42 m2 tại Đường Dương Vũ Tùng - 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 42 m2 97,62 triệu/m2
      Tìm đâu ra 3 PN với 2 MT trước sau ngay Bà Chiểu.- đc: Vũ Tùng, P. 2, Bình Thạnh.- DT: 5 x 9.5 (CN: 42  mét vuông).- Kết cấu: Trệt lầu 3 PN (Có PN...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 52 m2 56,93 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà vị trí đẹp đường Nguyễn Cửu Vân - P. 17 - Bình ThạnhĐường rộng, nhà còn mới, thích hợp ở hoặc cho thuê lạiKhu vực đông cư dân, an ninh- Nhà...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 6m tại Phường Tân Thuận Tây - 7, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 0 m2
      hẻm xe hơi - 178 mét vuông - 3 tầng - ngang 6m - đường Số 17 Tân Thuận Tây Q7 - chỉ nhỉnh 10 tỉ - ngay khu cư xã NH - giá quá tốt.Mô tả.- Vị trí....
      Đường Số 17, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Khai - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Ngang khủng 5m, oto ngủ nhà , khu an ninh, 3 tầng,Giá 3 tỉ 950,Đ.Tân Khai,P4,Q.3.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 3 nhà vệ sinh.- DT: 60m (5x12m).-...
      Đường Tân Khai, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 68 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 68 m2 122,06 triệu/m2
      mảnh đất còn sót lại hẻm đẹp gần MT Phan Văn Trị P10 Gò Vấp (sát bên cf Du Miên).DT 4x17m cn 68m2.nhà c4 đang cho thuê 11 tr/ tháng. Tiện xây dựng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 7 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố số 19, Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Giá chỉ 21.5 tỉ+ DT 120m (CN 104.7m) - 4x27m nở hậu 6m.+ Kết cấu: Chắc chắn BTCT 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu...
      19, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Vĩnh Khánh - 10 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Ra riêng tôi cần bán nhanh nhà chính chủ, 75m2.- Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 4 toilet, gian bếp phòng khách.- Gần khu vực chợ Xóm Chiếu, Công An P.,...
      Đường Vĩnh Khánh, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 33 m2
      Cần bán nhanh nhà Nguyễn Công Hoan, P. 7, Q. Phú Nhuận.DT: 33m2 (3,26 x 5,71).giá cả thỏa thuận.Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu, 2 PN và 2 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 32 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Hàng nóng vị trí siêu hiếm nhà bán giá siêu mềm.Ngay Aeon Mall - MT khu Tên Lửa - chính chủ - 5x20 ngang hiếm sổ vuông A4 - 4 tầng BTCT - đối diện công...
      Đường 32, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Trần Nguyên Hãn - 13 - 8, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      bán ngay lấy tiền cho con - khu nội bộ an ninh - sát MT - hẻm 4m - chính chủ xưa giờ - sổ vuông vắn - hoàn công đủ - cực rẻ.- Trần Nguyên Hãn, P. 13, Q....
      Đường Trần Nguyên Hãn, Phường 13, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 104 m2, hướng Nam tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 104 m2 77,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Thống Nhất, P16, Gò Vấp.- Diên tích: 4,9 x 24m, DTCN 104m2 - Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- HXT đậu...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Đường Tu Hoàng - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 34 m2 108,83 triệu/m2
      + Vị trí đi lại thuận tiện vút ngàn gần trục đường đôi lớn nối Phố Nhổn, Tu Hoàng đường 32 .Tiện ích hưởng lợi khu căn hộ chung cư HaTeCo sầm uất.+...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trịnh Thị Miễn - Hóc Môn, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 42 m2 34,53 triệu/m2
      Nhà ngang 3,5x12 bìa đỏ chung, gác lửng 2p ngủ, 1p thờ 2 nhà vệ sinh đường bê tông 3m. Gần chợ Thới tứ.Giá 1 tỉ 450 thỏa thuận.Gần chợ Thới tứ, gần...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 30 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - 8 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 30 m2 90 triệu/m2
      Nhà hẻm 129 Bến Vân Đồn P. 8 Q. 4 sau lưng ủy ban nhân dân Q4.DT: 4,3 x 7m. diện tích xây dựng: 79 mét vuông. Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3 PN.giá:...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 54 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 54 m2 101,86 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi QL 13, P. Hiệp Bình Phước.Cách QL 13 - 400m.Gần Hải Sản Lương An (Giang ghẹ).Gần ủy ban nhân dân P. HBP - 500m - Trường học cấp...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!