Thông tin mô tả
- Đường trước nhà rộng thoáng 5m
- 59
- 12PKK chủ tự cho thuê full
- Sổ vuông sẵn sàng giao dịch.
------------------------------
Giá nhỉnh 9
Phương ccmn.com: 0941 427 ***
Giá: 9,5 Tỷ
Diện tích: 59 m2
Giá/m2: 161,02 Triệu/m2
983535
Mua bán
- Đường trước nhà rộng thoáng 5m
- 59
- 12PKK chủ tự cho thuê full
- Sổ vuông sẵn sàng giao dịch.
------------------------------
Giá nhỉnh 9
Phương ccmn.com: 0941 427 ***
Phương Ccmn. Com
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2