Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 113 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 113 m2 300,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đường Nguyễn Văn Trỗi, khu căn biệt thự văn phòng sang trọng. Dân trí, an ninh. Hẻm 10m thẳng, ô tô vào nhà.- DT:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      Giảm mạnh 250 tr chốt gấp.+ Vị trí: Đường Hương Lộ 2 - P. BTĐA - Bình Tân.+ DT: 4m x 10m. Nhà không lộ giới.+ Thiết kế: 1 trệt, 1 lửng chắc chắn đúc.+ Hẻm...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 40 m2 65 triệu/m2
      - Vị trí: 1/ đường Liên khu 5-6 giáp Tân Kỳ Tân Quý, Bình Tân.- Giá: 2 tỉ 600 tr còn TL mạnh.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 toilet, 1...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Đường lớn, oto đậu trước nhà, sạch sẻ, rộng rãi.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.Khu an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện, vui vẻ.Tiện ích bán kính 1 kilomet...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 90 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Căn duy nhất! Khu đường Hoa sang trọng bậc nhất Q., nơi tập trung giới thượng lưu của Phú Nhuận. Nhà thật, TS thật 100 phần trăm không đăng ảo tránh...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      Q. TÂN PHÚ - LUNG LINH! LUNG LINH! - HẺM CHÀ BÁ - 63m² - 3 TẦNG - 7.2 tỉ!- Vị trí: hẻm 8m Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú. Ngay Aeon Mall Tân Phú, kế bên chợ Sơn...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Lê Hồng Phong - 2 - 5, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      Nhà chính chủ đường Lê Hồng Phong P. 2 Q. 5.- Vị trí gần BV Thân Dân.+ Nhà 1 trệt, 2 lầu + sân thượng, 4 PN, 5  nhà vệ sinh.Giá 3 tỉ 050.- Tiện ích:+...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thắng, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 68 m2 105,74 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4 tầng 68m2 hẻm nhựa 6m Bờ Bao Tân Thắng Q. Tân Phú, nhỉnh 7 tỉ.+ Kết cấu: 1 Trệt, 2 lầu, có sân thượng. Gồm 4 PN 6 phòng vệ sinh, Phòng...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      - DT 4.2x16m- Kết Cấu Trệt 2 Lầu sân thượng- Vị trí cực đắc địa Vừa Ở vừa KD - Hẻm 1 Sẹc 3 oto Tránh nhau thoải mái, Giáp Q. 1- SHR chính chủ hoàn công đầy...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 8 - Tăng Nhơn Phú B - 9, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      5tỉ2 sở hữu nhà 100 mét vuông, ngang 5m.Chủ gửi nhà 1 trệt + 1 lầu. Gần ngã tư Thủ Đức. Gần ngay Trường Hoa Lư, Cao Đẳng Công Thương.Đường 8, P....
      Đường 8, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 100 m2 118 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố liên kế Valora Island (Đảo thiên đường), khu đô thị Mizuki Park, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, Tp. Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 50 m2 143 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 1 lầu, logia thoáng mát, với 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Tặng toàn bộ nội thất xịn sang.Vị trí MT KD. Vừa ở vừa KD. Nhộn nhịp, sầm uất.
      Đường Cô Giang, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà 5 tầng, 132 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 132 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ HXT đường Cao Thắng, P. 12, Q. 10.DT: 5,5m x 25m, công nhận 132m2.giấy phép XD: 1 hầm 5 tầng.Vị trí siêu đẹp, cách MT Cao Thắng tầm 20m,...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường 160 - 9, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      - Nhà hiện đang cho thuê với giá 8tr/tháng, chủ nợ NH nên bán nhanh.- Hẻm vào nhà 2.5m, cách 5m đến hẻm xe hơi rộng 6m.- DT 48 mét vuông (4x12),...
      Đường 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 251 m2, mặt tiền 12m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 25,85 tỷ

      25.85 tỷ 251 m2 102,99 triệu/m2
      * căn biệt thự sân vườn 251 mét vuông - khu biệt lập - đường Dương Quảng Hàm trung tâm Q. Gò Vấp.* căn biệt thự 3 tầng - công viên nội khu trước...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 68 m2 97,06 triệu/m2
      Lên sóng căn hộ góc 3 MT cực đẹp đường Nguyễn Tư Giản P. 12 Q. Gò Vấp.giá: 6,6 tỉ bớt lộc.DT khuôn viên: 4,3m x 14m.+ Hiện trạng: Trệt + lửng + 3 lầu, bao...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:khu dân cư cao cấp 327 Sư Vạn Hạnh, P. 9, Q. 10, TP Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 5,8m dài 7m...
      327, Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 108 m2 tại Phường 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Nhà đẹp, MT đường, đối diện công viên. Xung quanh có đầy đủ tiện ích: BV, trường học, siêu thị,... DT: 6x18m. Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. Nội...
      Đường Châu Thị Hóa, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!