Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      - Bùi Đình Tuý P12, BT - gần MT, gần chợ Bà Chiểu, xung quanh đầy đủ tiện ích.- DT 6x19m.- CN: 55.5 mét vuông thực tế sử dụng 115 mét vuông.Kc:...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 30 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Bán nhà Phan Huy Ích Gò Vấp nhà nhỏ giá rẻ.+ Nhà đẹp, 1 trệt 1 lầu, 2 phòng, 2 WC, đầy đủ công năng, dọn vô ở ngay.+ hẻm xe hơi đỗ cửa rộng đẹp, 2 căn...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Phú Định - 15 - 8, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 34 m2 82,36 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà hẻm DT nhỏ.Nhà 1 trệt 1 lầu.KDC hiện hữu.NH hỗ trợ vay vốn.
      Đường Phú Định, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 47 m2 153,2 triệu/m2
      Trung tâm Q. Bình Thạnh.Giáp chợ Bà Chiểu, Bình Thạnh.Hẻm 4.5m, oto vào tận cửa.Lê Quang Định 46.5m2/47m2, 4 tầng BTCT kiên cố.DT: 3.6/4.6m 11.5m (nhà nở...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 56 m2 85,36 triệu/m2
      + Vị trí: Hẻm nhựa ô tô thông ngay gần chợ Tân Trụ - Phạm Văn Bạch Trường Chinh Nguyễn Phúc Chu.+ DT: 4x14m, nhà 2 tầng 3 phòng ngủ, chủ ốp tường...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Văn Kỷ - 13 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      BÁN NHÀ HẺM oto TRẦN VĂN KỶ BÌNH THẠNH 5X16 NHỈNH 13,9 tỉ, liên kế BV QUỐC TẾ, KHU ĂN UỐNG+ Trần Văn Kỷ, Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh+ Hẻm oto...
      Đường Trần Văn Kỷ, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 sẹc Hoàng Văn Thụ 3.5m x 7m, 3 tầng, Giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.+ Nhà mới tinh, 3 tầng, vô cùng đẹp, có logia để trồng hoa vô cùng thoáng mát.+ Nhà 1 sẹc,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      * GV 370.DT: Ngang 5.5 nở hậu 6.5m x 12 m.DT 70 mét vuông. Xây dựng full thổ.không quy hoạch không lộ giới.Kết cấu 1 trệt 3 lầu 4  phòng ngủ 6...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 504// Kinh Dương VươNg, BTĐB, Bình Tân.67m2.DT: 4 x 16m (nở hậu: 4.95m). DT đất: 67m2.nhà c4, 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh,...
      Hẻm xe hơi 504//, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 97 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 97 m2 97,94 triệu/m2
      Bán nhà 1 tầng 3 phòng ngủ - Nguyễn Xí, P13, BT.DT: 5x19m 97 mét vuông vuông vắn.Khu vực không lộ giới - cho phép xây dựng hầm 6 tầng.Phù hợp...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 118 m2 tại Đường Hòa Bình - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 118 m2 74,58 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lửng BTCT kiên cố.- Nhà có 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- HXT rộng 8m thông thoáng.- Gần căn hộ chung cư Richstar, Đầm Sen.-...
      Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kinh Dương Vương - 6, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 36 m2 82,78 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 2 sẹc Kinh Dương Vương, gần Bến xe Miền Tây.DT: 3m x 12.5m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 3  phòng vệ sinh, sân rộng để xe.Nhà còn mới đẹp...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,23 triệu/m2
      bán ngay Nhà 1 lầu đường Nam Thới 7, Thới Tam Thôn, Hóc Môn.- DT công nhận 180m2, ngang 6.5m. Nhà 1 lầu kiên cố.- Đường trước nhà 6m, ô tô đậu trong nhà...
      Đường Nam Thới 7, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Phú Nhuận, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 3 MT hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ - 4.1x19 - 2T - nhỉnh 8 tỉ - liên hệ ngay 0909 547 ***.+ DT: 4.1x19, DTS 140m2. Nhà rất rộng gồm trệt lầu....
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 132 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 132 m2 79,55 triệu/m2
      Bán khuôn nhà đất đẹp khu căn biệt thự Bình Lợi P13 Bình Thạnh.Dt: 6x22m.Vị trí gần sông view thoáng đẹp - đường 12m có lề.Chính chủ cần bán nhanh, rất...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Lò Gốm - 8 - 6 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cô 4 cần bán ngay ngôi nhà ở Lò Gốm, P. 8, Q. 6 DT 87,5 mét vuông / giá cả thỏa thuận.- Vị trí: Cách đường Phạm Văn Chí 50m.- DT: 87,5 mét ...
      Đường Lò Gốm, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2, hướng Tây tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      - đc: Đường Liên khu 5 - 6 Bình Hưng Hòa B Q. Bình Tân.- DT 40 mét vuông vuông vắn.Hẻm lớn 5m thông đổ nhựa oto ra vào thoải mái.+ Kết cấu 1 trệt, 3...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 113 m2 tại Đường Lương Văn Can - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 113 m2 46,02 triệu/m2
      Bán nhà giá siêu tốt Lương Văn Can 113 mét vuông - 7.8m x 18m - 5.2 tỉ P. 15 Q. 8.+ Hiện trạng nhà cũ tiện xây mới, DT to phù hợp xây dựng căn biệt ...
      Đường Lương Văn Can, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!