Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 80 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 80 m2 172,5 triệu/m2
      Bán nhà c4 K300, Cộng Hòa, P12 Tân Bình, 4m x 20m. Nhỉnh 13 tỉ.Bán nhà c4 K300, Cộng Hòa, F12 Tân Bình,4m x 20m.Khu phố an ninh.HXT, thông Hoàng Hoa Thám,...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 60 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Nhà 1 gác lửng 1 sân rộng! Giấy tay công chứng, nhà thích hợp cho gia đình điều kiện it, mua ở đc liền, xây năm 2022!
      Phường Bình Trưng Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 45 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      Nhà mới trệt lầu DT 45 mét vuông sổ mới, hoàn công đầu đủ. hẻm ô tô quay đầu đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, Thủ ĐứcTây Nam, 2 phòng ngủ,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 60 m2 tại Đường 50 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Nhà 4 lầu - 1 ph ra Phạm Văn Đồng - Gigamall - Bình Thạnh - Gò Vấp - oto đỗ cửa - Tiện ích bao quanh.Mô tả:- DT: 4x 15m.- Nhà 4 lầu xây dựng kiên cố. Ở...
      Đường 50, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Hoàng Hữu Nam - 9, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 61 m2 73,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà với giá rẻ để giải quyết công công việc.+ DT: 61 mét vuông (4*15.3m). Đã hoàn công.Giá sốc 4.5 tỉ.- Nhà 1 trệt 2 lầu, 1 sẹc...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      S
      Huỳnh Thị Tuyết Sang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 84 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà gần Aeon Bình Tân - MT đường KD đỉnh khu Tên Lửa - nhà 4 tầng xây full DT - đa công năng giá đầu tư.Mô tả:- DT: 4x 21m.- Giá 9 tỉ/căn (còn thỏa ...
      Đường Số 26, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 75 m2 124 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm ô tô 5m vào tận nhà đường Vạn Kiếp, P. 3, Bình Thạnh.DT: 4.2x18m, DTCN 75m2.Kết cấu: Trệt lửng, gồm 2 PN, phòng khách + sân để xe.Nhà hẻm ...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 56 m2 142,86 triệu/m2
      Tuyệt đối tin thật 9,2 tỉ TL giảm còn 8 tỉ rất là gấp ạ.Lý do định cư mỷ nên hạn giá bán gấp.3 MT không lộ giới.Nhà xây đạt 5 tầng 5 phòng ngủ và 1...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Cần Tiền nên bán biệt thự mini xây dựng rất tâm huyết, đầy đủ nội thất, nhà mới đẹp, mua chỉ việc xách valy vào ở và có 4 phòng cho thuê đang có thu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Linh Đông - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      DT 90 mét vuông ( 4,2X22,5m) Kha Vạn Cân hẻm xe hơi đường nhựa. 3 Lầu + sân thượng, Khu phân lô cán bộ. Chỉ 5,9 tỉ. • Khúc giao Kha Vạn Cân/ Phạm...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường 26/3 - Bình Tân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      Hàng chính chủ.Hẻm 26/3 P. BHH Bình Tân.4x8m, 1 lầu, hẻm thông 5m. Nhà đẹp.Hướng Tây.Giá 3 tỉ TL.Giáp Aeon Mall Tân Phú lun ạ.0961 487 *** ạ.
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 44 m2 127,28 triệu/m2
      Lạc Long Quân giao Bình Thới P3 - hẻm xe hơi 8m 44 mét vuông 3 tầng. Không lộ giới .Hạ chào còn 5.6 tỉ thỏa thuận chính chủ Mô tả: + DT nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 6 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Đậu đầy đủ nội thất, giá siêu tốt, mua sang tên ngay!- Vị trí: Gần trường Trung học phổ thông Phan Đăng Lưu, đi 500 m ra đường...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Hạ giá bán nhanh nhà đẹp đầy đủ nội thất oto đậu trong nhà. Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, đường oto 8m.DT: 9 x 10m.Giá: thương lượng.Trệt, 2 lầu 4 phòng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chế Nghĩa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      8tỷ700 - nhà 4 tầng 4*20m - Nguyễn Chế Nghĩa - P. 13 - Q. 8.+ DT: 4mx20m (4 tầng BTCT).+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng gồm 4 PN, 5  toilet, phòng...
      Đường Nguyễn Chế Nghĩa, Phường 13, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 38 m2 189,48 triệu/m2
      Gấp bán nhà trung tâm Q. Bình Thạnh.Nhà HXT. Đường thông - 9 phòng ngủ - thu nhập 36tr/tháng.Lê Quang Định. P. 7. Q Bình Thạnh.DT: 32.2/38m2 - 3.7m x...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 43 m2, hướng Bắc tại Đường Cao Xuân Dục - 12 - 8, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 43 m2 76,75 triệu/m2
      💲 GIÁ : 3 tỉ 300 TL- Nhà chính chủ Cao Xuân Dục P12 Q8 - DT : 3,6m × 12,8m. ( DT: 43m )- Hiện trạng : Trệt, gác suốt, 2 PN, 1 tollet .- Vị trí Hẻm thông,...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường 12, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - 8, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 46 m2 150 triệu/m2
      - Vị trí: Phạm Thế Hiển - P. 5 - Q. 8. hẻm xe hơi 7 chỗ thông, khu sạch đẹp.- DT: 3.4x13.5m (nở hậu 3.6m) 46 mét vuông.- giá: 6.9 tỉ.- Kết cấu: 1...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!