Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      * Với mong muốn dịch chuyển chỗ ở về gần với con, gia chủ hiện đang cần bán ngôi nhà có vị trí rất đẹp tại ngõ 52 phố Quan Nhân, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy,...
      Ngõ 52, Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Quán Thánh - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Gia đình cần bán ngay nhà PL 4 tầng phố Phan Đình Phùng, Cửa Bắc, TP Hà Nội. DT: 80m2, MT: 4,5m. Nhà xây sẵn 4 tầng còn mới về ở luôn. Nội thất hiện đại...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà đẹp ở ngay phố Giáp Nhất - Thanh Xuân. liên hệ ngay 0966 921 *** - Quang Anh.- DT 32m2 x 6 tầng x MT 3,3m.- Nhà chủ tự xây chắc chắn,...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô cán bộ cấp cao Giảng Võ, Ba Đình DT 70 mét vuông 5 tầng rất đẹp, MT 5,8m. Giá 25 tỉ.Nhà 2 mặt thoáng trước sau, ánh sáng tự...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 218 m2, mặt tiền 15m tại Xã Thanh Bình - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 218 m2 15,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vừa xây, do chuyển công tác.Vị trí 2 MT, đường to thông thoáng và có rất nhiều tiện ích; mẫu giáo, cấp 1, cấp 2, chợ...Rất thích hợp...
      Đường 6A, Xã Thanh Bình, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà tại ngã 4 Sở, Đống Đa. liên hệ 0966 921 *** - Mr Quang Anh không trung gian.- DT 30m2 4 tầng MT 5m. Nhà tự xây chắc chắn, còn...
      Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 47 m2 157,45 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, 5m ra oto tránh, mặt ngõ KD văn phòng siêu đỉnh. Nhà thoáng sáng trước sau.Chính chủ là giám đốc công ty tư nhân...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà xây mới, khung cột bê tông chắc chắn.Thiết kế 5 tầng với 3 PN khép kín, đủ công năng sử dụng.Vị trí tuyệt đẹp, ngõ thông sang phố Dương Văn Bé, Tam...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô quân đội, DT 33/30m, xây mới 4 tầng, 4  phòng ngủ, vị trí đẹp ngõ 699 Vũ Tông Phan, cách đường oto tránh 20m - ngõ thông! 4,1...
      Ngõ 699, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 58 m2 200 triệu/m2
      Gấp bán nhà phân lô, oto tránh giảm còn 11.6 tỉ phố Văn Quán, Phúc La 58 mét vuông, 7 tầng, MT 4.1m Hà Đông. gọi ngay: 0915 222 ***cường nhà mặt ...
      Đường Phúc La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đình Thôn, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 46 m2 104,35 triệu/m2
      Nhà Đình Thôn Mỹ Đình oto tránh dừng đỗ, kd các kiểu chỉ 70m ra Đường lớn phạm Hùng, DT 46 mét vuông.+ Vị trí đẹp, trước nhà oto tránh, cách 20m ra...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Phương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 30 m2 98,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà Xuân Phương, ôtô đỗ gần!- DT: 30m2 x 5 tầng.- MT = Hậu = 3.58m.- Hướng: Tây.- Nhà xây mới 5 tầng thiết kế hiện đại, sang trọng. Gồm.+...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà riêng 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 95 m2 208,43 triệu/m2
      Mô tả:- Nằm vị trí lô Đống Đa, hai MT đi vào hai ngõ gần ô tô và gần Phố. Tòa nhà CCMN xây mới 8.5 tầng đc xây trên thửa đất 95 mét vuông x MT 5m.-...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Thế Vinh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      - bán ngay nhà mặt ngõ Lương Thế Vinh, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- Mặt ngõ KD, oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.- Xung quanh nhiều trường đại học:...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 78 m2 211,54 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Gia Thụy -Long Biên-Vị trí cực đẹp: lô góc 2 mặt đường oto tránh-Dừng đỗ. Thông Nguyễn Văn Cừ-Hoàng Minh Đạo. Khu vực dân trí cực cao,an sinh ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tạ Quang Bửu, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 79 m2 124,06 triệu/m2
      + Ngõ trước nhà oto tránh, oto 7 chỗ vào nhà thoải mái.+ Cách phố Tạ Quang Bửu 10m.+ Gần các phố Lê Thanh Nghị, Nguyễn Hiền, Bạch Mai. Xung quanh là các...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Long Biên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ Long Biên.DT: 32m2 5 tầng.Nhà vừa xây. Gần chợ Ngọc Thuỵ. Công viên mới.bìa đỏ vuông vức.hotline: 0984 537 *** em Hải.
      Đường Ngọc Thụy, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay nhà c4 Đồng Mai, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí nhà Lô góc, thoáng đẹp, oto vào nhà, tiện chợ, trường...
      Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!