Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 55 m2 tại Đường Nhân Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Chính chủ - bán tòa căn hộ mini 55  mét vuông x7 tầng Nhân Mỹ - Mỹ Đình KD - giá chỉ 10.5 tỉ.DT rộng 55  mét vuông. Mỗi tầng 2 phòng 2 phụ khép...
      Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 44 m2 179,55 triệu/m2
      - Bán nhà Khương Trung giáp Vũ Tông Phan, 44 mét vuông, 6 tầng, thang máy, xây mới, khu vực KD buôn bán sầm uất, ngõ thông, oto nhỏ đỗ cửa, nhà phù...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Văn Cao, Ba Đình xây mới 5 tầng đẹp long lanh, oto đỗ gần, ngõ thoáng mát ra Hồ Tây chỉ vài trăm mét, khu vực an ninh cao, tiện ích...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Văn Dũng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 35 m2 217,15 triệu/m2
      * Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở phù hợp công việc gia đình nên gia chủ cần bán ngôi nhà tại vị trí ngõ 28 phố Võ Văn Dũng, P. Ô chợ Dừa, Q. Đống Đa, Thủ đô ...
      Ngõ 28, Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Thổ Quan - Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      * Nhà cần bán có vị trí đặc biệt đẹp khi nằm trên mặt ngõ to như con phố nhỏ, oto qua lại ngày đêm.Nhà thuộc ngõ Thổ Quan, P. Thổ Quan, Q. Đống Đa, Thủ đô ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 43 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 43 m2 104,66 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 277 Xuân Đỉnh, thông ra Ngoại Giao Đoàn.43m2 nhân 5 tầng Có ô chờ thang máy + giếng trời rất thoáng.Tầng 1: Phòng khách + Bếp + sân để...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 31 Hoàng Cầu cạnh công viên 1/6 DT 50 mét vuông MT 4,5m xây 5 tầng đẹp, mỗi tầng 2 phòng, nhà đẹp vô ở ngay, ngõ tương đối ...
      Ngõ 31, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà Minh khai - Dương Văn Bé - Vĩnh Tuy.Vị trí.Hàng xóm Timecity oto tránh KD.Ngõ thông gần chợ trường cấp 1,2,3.Khu dân trí cao giao thông thuận...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      Bán nhà Hào Nam, nhà mới đẹp lung linh, ngõ thoáng đãng, 33m2x4t, giá 4,8 tỉ.- Nhà nằm trên ngõ đất phân lô, vuông đẹp, trước nhà rộng gần 3m, thoáng vĩnh...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 45 m2 52,89 triệu/m2
      Tả Thanh Oai gần trường học mẫu giáo, cấp 1, cấp 2.oto đỗ cách nhà 8m, trước nhà là sân chơi, hồ sinh thái.Không khí trong lành, thoáng mát, hàng xóm nhiệt...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà mới ngõ 321 Bát Khối. Ngay chân cầu Vĩnh Tuy, gần Aeon Mall Long Biên. Đường rộng oto đỗ cửa, cách mặt phố vài bước chân.- DT 50m2 x 6 tầng, MT 4m,...
      Ngõ 321, Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 5 tầng Xuân Phương, Trịnh Văn Bô, oto đỗ cửa.- DT: 30m2 x 5 tầng.- MT: 5m.- Hướng Tây.- Nhà xây mới 5 tầng, oto đỗ cửa, mỗi tầng đều...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 35 m2 132,86 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP + giá mềm KHU TRƯƠNG ĐỊNH - NAM ĐÔ - 10M RA PHỐ - NGÕ BA GÁC THÔNG - NỘI THẤT XỊN, 35 mét vuông*5 TẦNG - 4.65 tỉ Nhà sau căn hộ Nam Đô...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 68 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 68 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay nhà đẹp lô góc, thang máy, nhà để xe oto, Đàm Quang Trung, Long Biên, DT 68m, ngõ oto tránh, KD.- Vị trí vô cùng đẹp, nằm đầu phố...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Kim Giang - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ siêu rộng 3 oto tránh ở phố Hoàng Đạo Thành, Kim Giang, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. DT rộng 60 mét vuông, nhà 5 tầng giá chỉ 6,8...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất tầm tiền.Chỉ vài bước chân ra mặt ngõ, oto tránh dừng đỗ, mặt ngõ thông, có thể KD nhỏ, trước nhà gần 3m.Nhà dân xây chắc chắn, MT rộng...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 8 tầng, 80 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      80 mét vuông*8t MT 4,5m Đình Thôn Mỹ Đình Nam Từ Liêm lô góc 20 phòng khép kín doanh thu 900th/n 0398 317 ***.Ngõ to rộng đi lại thuận tiện cư dân...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng mặt tiền 4m tại Đường Lộc Hà - Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Lộc Hà, Mai Lâm, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.DT 41,2 mét vuông và 43,3 mét vuông (4,3m x 9,4m).Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 ngủ, 1...