Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 105 m2 tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 105 m2 195,24 triệu/m2
      Nhà phân lô phố Trung Hòa, Cầu Giấy, 2 oto tránh nhau, vỉa hè rộng, KD đa mặt hàng. DT: 105m2, MT và vỉa hè rộng, để xe thoải mái.- giá: 20.5 tỉ (chủ thiện...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 68 m2 175 triệu/m2
      Bán toà 17 chung cư khép kín - Gốc Đề - doanh thu 1.1 tỉ/ năm - giá chỉ 11.9 tỉ.Quá đẹp.căn hộ dịch vụ tại Gốc Đề Hoàng Mai.7 tầng 17P dòng tiền...
      Gốc Đề, Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Em có ngôi nhà nhỏ xinh ở ngõ 260 Cầu Giấy hiện không còn nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại cho chủ mới. Nhà 5 tầng, S sử dụng tổng 175m ( 1 khách, 1 bếp,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      CC nhờ bán ngôi nhà Vũ Trọng Phụng, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội. Nhà thông muôn nơi sang Chính Kinh, Nguyễn Trãi, Quan Nhân. Nhà xây mới rất cẩn...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 1 tầng tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn tập thể tầng 1 tại mặt ngõ 165 Thái Hà.- Nhà ngay đầu ngõ 165 Thái Hà cách phố Thái Hà 10m. Ngay dưới chân toà căn hộ, xung quanh rất...
      Ngõ 165, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 68 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên - Long Biên, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 68 m2 150 triệu/m2
      Siêu phẩm cạnh cầu vĩnh tuy - hàng xóm Aeon Long Biên (không bao giờ mất điện).Anh Tiến trước làm họa sĩ nhưng vì lo cơm áo gạo tiền nên chuyển sang xây...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 5 tầng, oto Vào Nhà, bìa đỏ riêng biệt, đường trước nhà Thông.- Vị trí giáp tổ 13 Yên Nghĩa, gần khu đô thị Đô Nghĩa,...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Bán nhà gấp 30 mét vuông, 5 tầng, giá nhình hơn 3 tỉ. Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - view hồ - gần bãi ô tô, đường lớn.- Vị trí: Trung tâm Q. Thanh...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Nguyễn Sơn: DT 70 mét vuông, MT4m, Giá 12 tỉ.+ Vị trí trung tâm Nguyễn Sơn hiếm nhà bán, phân lô hàng không nơi đáng sống nhất Long Biên.+ Khu vực dân...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 31 m2 95,17 triệu/m2
      căn nhà phố Vĩnh Hưng gần, ngõ thông, thoáng trước sau, tiện ích ngập tràn.Nhà ở phố Vĩnh Hưng với vị trí cực đẹp ngõ thông chính chủ tự xây nội thất đẹp,...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 559 Kim ngưu - Hai Bà Trưng, ngõ ba gác, thông, gần phố.DT 35m2 4 tầng MT 5.8m.Nhà thiết kế mỗi tầng 1 phòng 1 phụ.bìa đỏ đẹp chính chủ.Giá...
      Ngõ 559, Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 9 tầng, 102 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khương Đình, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 102 m2 247,06 triệu/m2
      Đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy theo tiêu chuẩn.Giá: 25,2tỉ.Thiết kế: 35  phòng ngủ + 1 shop KD. Trên tầng 9 có 5 phòng chờ khi hoàn thiện...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 38 m2 115,53 triệu/m2
      Nhà Ngô Quyền lô góc oto đỗ cửa nhà nằm trong khu phân lô cán bộ đường thông ô bàn cờ dân trí cao an ninh tốt tuyệt đối chỉ 100 mét ra Học viện chính trị....
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 30 m2 155 triệu/m2
      Hàng hiếm! Siêu phẩm Giáp Nhị - Trương Định căn hộ góc 2 thoáng - 1 nhà ô tô dừng đỗ, tránh vỉa hè rộng 30m2 x 5T full chỉ 4 tỉ hơn.ngôi nhà em trai tôi...
      Đường Giáp Nhị, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường 422 - Hoài Đức, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 31 m2 72,59 triệu/m2
      Rẻ nhất Kim Chung, chỉ nhỉnh 2 tỉ có ngay nhà 4 tầng x 31m2, nội thất đầy đủ cách Mỹ Đình 7 kilomet.- DT: 31m2.- Hướng: Bắc.- Nhà ép cọc bê tông cực...
      Đường 422, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thịnh Liệt, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 39 m2 148,72 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Q. Hoàng Mai, ngay Q. uỷ Hoàng Mai, một bước chân ngàn tiện ích - chỉ 5.8 tỉ.+ DT 39 m2 - 5 tầng mới kính coong.+ Tầng 1 nhà để xe,...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 50 m2 246 triệu/m2
      Chủ giảm chào 500 tr/ giá mở bán mới 12.3 tỉ.Phân lô - mặt ngõ oto - cách phố 20m.+ Nhà nằm trong khu phân lô cán bộ cực vip phố Trần Quốc Hoàn.+ Ngõ oto...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, mặt tiền 3m tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      2 tỉ NHỈNH CÓ NGAY NHÀ Ở SƯỚNG- SỔ RIÊNG - NGÕ THOÁNG GẦN PHỐ - TẦM TIỀN Ở- ĐẦU TƯ QUÁ HỢP LÝ.*Vị trí: + Khu vực an ninh đảm bảo, yên tĩnh. + Giao thông...
      Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!