Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Bà Hom - 13 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi.Nhà 260 Bà Hom. P13. Q6.Gần chợ Phú lâm. Hẻm 4.5m. Từ ngoài 260 quẹo vào là thấy.DT công nhận: 72.1m2 nở hậu.DT sàn 113.4m2.sổ hồng công...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 85 m2 tại Đường Kiều Đàm - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 85 m2 163,53 triệu/m2
      (Khu phố văn hóa cao) - Nhà hẻm 1/ thông Kiều Đàm 5x17m 3 lầu - 13.9 tỉ, Ms Nga bất động sản.- Chính chủ ở lâu năm bán ngôi nhà khu căn biệt thự Kiều...
      Hẻm 1/, Đường Kiều Đàm, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 36 m2 275 triệu/m2
      - DT: 36m2 (3.6 x 10m) - tổng diện tích sử dụng: 158m2.- Nhà 5 tầng: Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng - gồm 3 phòng ngủ khép kín - 5 toilet - đủ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Phước Long B - 9, giá 9 tỷ

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      + Nhà 3 tầng khu dân cư Hưng Phú, Phước Long B sân thượng áp mái, DT 5 x 15m, thoáng mát.+ Đường lớn sạch đẹp, khu dân cư đông đúc, dân trí cao, an...
      Dự án Hưng Phú 1, Đường Võ Chí Công, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng mặt tiền 6m tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ đang vay NH. NH thẩm định 4 tỉ, chủ đang vay 80 phần trăm (3 tỉ 200 tr).Nay chủ hạ thêm 150 tr. bán nhanh 3 tỉ 600 tr.DT ngang 6m dài 12m,...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thịnh - 2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 104 m2 86,54 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa cách 100m ra Lê Văn Thịnh, 500m ra Nguyễn Thị Định, 5 ph đến Mai Chí Thọ, Cao tốc LT - DG.+ Hẻm rộng 6m oto tránh, gần Chợ Cây Xoài sầm...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 72 m2 136,12 triệu/m2
      (Rẻ nhất khu vực) nhà c4 MT đường Số 45, Tân Quy - 4x20m - 9.8 tỉ - Ms Nga bất động sản.Bán nhà đất đường số Q. 7.- Vị trí đường só rộng 14m, thông...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán ngay ngôi nhà hẻm Bùi Thị Xuân, P. 3, Tân Bình.- Kết cấu nhà 1T + 2L, 3 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.- DT 50.8 mét vuông...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      + Nhà bán đường MT 8m, 4m x 19m, gần Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu,+ Nhà xây 5 tầng chắc chắn, 4 phòng ngủ, sân thượng trước/sau.+ Cách UB P. Phú Hữu...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 17 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 17 m2 205,89 triệu/m2
      Mô tả (đc Đặng Hiếu).+ DT: 3x5.5m.Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu logia đúc BTCT.Gồm: 2 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, nhà ở ngay đầy đủ công năng.Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường 12 - Gò Vấp, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 98 m2 84,7 triệu/m2
      + Vị trí: Đắc địa Nguyễn Duy Cung kết nối Phan Huy Ích, Quang Trung.+ DT: 98 mét vuông (4x18) nở hậu 8m tài lộc.+ Nhà 4 tầng bê tông cốt thép, với 6...
      Đường 12, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Thống Nhất, P. 16, Q. Gò Vấp.+ DT: 4.25 x 10m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, tự xây để ở nên thiết kế thông thoáng rất...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Công p3 Gò Vấp.DT: 4m x 11m.Kết cấu: Trệt 1 lầu BTCT, nhà mới.hẻm ô tô đến tận nhà.Giá: 5,3 tỉ.gọi ngay Dũng xem nhà 0772 686 ***
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Trần Quốc Thảo - 14 - 3, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhanh ngôi nhà hẻm 128 Trần Quốc Thảo, P. 14 (Võ Thị Sáu), Q. 3.- Kết cấu nhà 1T 2L, 3 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.- DT...
      Hẻm 128, Đường Trần Quốc Thảo, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Thuận An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Tôi chủ kẹt tiền bán ngay nhà c4 gác lửng DT 65m2 P. Bình Hòa gần đường Bùi Hữu Nghĩa.- Đường thông sang khu công nghiệp Vsip 1 đường nhựa 8m.- Buôn bán...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 97 m2 34,03 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán nhà trọ 1 lầu có 10 phòng trọ khu dân cư Minh Tuấn ngay chợ Bình Đáng, Bình Hòa.- DT 97m2 có 10 phòng trọ đang cho thuê tháng 10 triêụ.-...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Hưng Hoá 1 - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 60 m2 75,84 triệu/m2
      🏦𝐍𝐡𝐚̀ 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝟐 𝐭𝐚̂̀𝐧𝐠 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐇𝐮̛𝐧𝐠 𝐇𝐨𝐚́ 𝟏 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝐇𝐚̉𝐢 𝐂𝐡𝐚̂𝐮 🤗 𝐌𝐚̀ 𝐙𝐚́ 💵 𝐭𝐡𝐢̀ 𝐧𝐡𝐮̛ 𝐌𝐚̣̆𝐭...
      Đường Hưng Hoá 1, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Nhà 3 tầng xây dựng kiên cố đầy đủ công năng.- 3 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, phòng thờ.- DT đất: 50m2, diện tích sử dụng 110m2.- Vị trí: Gần...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!