Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Toà chung cư dịch vụ Xuân Đỉnh 100 mét vuông x 6 tầng thang máy - 20 phòng khép kín full đồ - dòng tiền 100 tr/ tháng - giá bèo 13 tỉ rưỡi - bìa đỏ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tu Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà cực đẹp tại đc Tu Hoàng Xuân Phương 80 mét vuông MT 4,2m chỉ 11,2 tỉ.contact: 0968 799 *** để xem nhà.Phân lô - oto tránh - vỉa hè - nhà cực...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Lân - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Không mua nhà này thì mua nhà nào ạ?Ngõ oto 5 chỗ đỗ cửa - nhà mới về ở luôn - tiện ích đầy đủ - an ninh tuyệt đối - tặng đầy đủ nội thất.+ Nhà mình bán...
      Đường Thanh Lân, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 8 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 15,1 tỷ

      15.1 tỷ 72 m2 209,73 triệu/m2
      Xây 7,5 tầng + 13 phòng khép kín.- Mô tả:+ Đã full phòng, chủ xây cực đảm bảo, thang máy sang xịn, khe thoáng, giếng trời đc đc thiết kế rất hợp lý, tổng là...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 32 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 32 m2 212,5 triệu/m2
      🏴󠁧󠁢󠁥󠁮󠁧󠁿 loa loa- MẶT PHỐ NGỌC THUỴ ĐOẠN ĐẸP NHẤT. ĐƯỜNG RỘNG NHẤT. 32m đất MT 3.5m KD tốt giá chỉ 6.8 tỉ- anh/chị vui lòng hotline EM ĐẠT 0773 437...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 86 m2 tại Phố Bạch Mai - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 86 m2 125,59 triệu/m2
      Bán nhà Bạch Mai, Hai Bà Trưng, 86 mét vuông, vuông đẹp, 4 tầng, lô góc, 10m ra phố.Vị trí đẹp:- Trung tâm Bách Khoa Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng -...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt ngõ 36 Triều Khúc - Thanh Xuân. (Đối diện trường đại học Thủ đô Hà Nội).- DT 35m2 bìa đỏ vuông đẹp.- Nhà xây 4 tầng vẫn mới (năm...
      Ngõ 36, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 33 m2 113,64 triệu/m2
      (lô góc) Khương Trung DT 33m2 x 5 tầng - chỉ 3 tỉ 75.Lô góc 3 thoáng - 5 tầng 3 ngủ full đồ - gần hồ - 35m2 oto tránh - đa tiện ích.Sổ vuông nở hậu.- ngôi ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Trung tâm phố Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân.Cầu Giấy Thiết kế 5 tầng ,mới tinh, cách oto 50m.--------- Nội thất: Nhà xây cực chắc chắn, tỉ mỉ. Gia chủ để lại...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 9,38 tỷ

      9.39 tỷ 67 m2 140 triệu/m2
      Cực kỳ hiếm - chủ tự xây - ngõ to thông - gần phố - oto đỗ cửa.Nguyễn Quý Đức - Nguyễn Trãi.DT 67m2 x 6 tầng.MT 5.2m - giá chỉ 10 tỉ.+ ngõ tương đối rộng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Nhà sát phố chỉ cách đúng 1 nhà ra phố vị trí cực đẹp nhà chắc chắn.- Vị trí nhà cách mặt phố Đình Thôn đúng 1 nhà, đi lại rất thuận tiện.- Hiện trạng nhà...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phân lô - thuộc phân khu cán bộ trường đại học thành phố Hà Nội - Nguyễn Trãi - Thanh Xuân.- DT 35m2 - xây 5 tầng (từ tầng 2 đua ra...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 9 tầng, 200 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Bán toà apartment trung tâm Q. Ba Đình.- DT 200m2 x 9 tầng. MT 6m. 4x tỉ (Có thỏa thuận).+ Khu vực: Đội Cấn.+ Thiết kế hiện đại, 40 căn hộ chung cư khép...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cù Chính Lan, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 46 m2 300 triệu/m2
      Mặt phố - 8 tầng thang máy - oto vào nhà - KD đỉnh.Hoàng Văn Thái 46m2 x 8 tầng - MT 4m.Giá chủ chào 13.8 tỉ.Vị trí quá đỉnh, chủ xây và thiết kế cực kỳ tỉ...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Hiếm! Lô góc 3 mặt thoáng mát.oto vào nhà, khu vực phân lô.Cán bộ cấp cao, Nguyễn Ngọc Nại Hoàng Văn Thái.DT 70 mét vuông x 5 tầng - nhỉnh 11 tỉ.Nhà...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 60 m2 211,67 triệu/m2
      Phân lô oto 2 mặt đường, gần phố, cách Hoàng Quốc Việt 50m, KD văn phòng.- Nhà thuộc khu phân lô quân đội Hoàng Quốc Việt, hàng xóm toàn biệt phủ, khu vực...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - ngõ 3m - Đi bộ ra hồ thoáng mát quanh năm - 30m2*3T - 3.1 tỉ.- Nhà DT 30m2 xây 3 tầng. Thông Trịnh...
      Đường Trần Hòa, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng tại Phường Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      ngôi nhà phố Víp Long Biên, Toạ Lạc Trên Phố Hoàng Minh Đạo, Nơi Tập Trung Những Trí Thức Đương Thời Chủ cần thanh khoản gấp Nhà dt 76,9m thiết kế 4...
      Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!