Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - 7, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp mới hoàng thiện hẻm xe hơi đường Huỳnh Tấn Phát Phú Mỹ Q. 7 (cách pmh 5 ph xe máy).Giá 4.65 tỉ.DT: 6.5 x 7.5m.Kết Cấu: 1Trệt, 1Lầu (2PN,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Siêu phẩm MT đường số - ô tô ngủ trong nhà - thang máy nhập khẩu italia hiện đại - nhà mới tinh phong cách châu âu - nội thất nhập khẩu đẹp xịn sò - DT...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, hướng Tây tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Dưới 3tỉ không có căn thứ 2.Bình Tân 2tỉ 950 TL.Nhà 1/ Đường Chiến Lược, P. BTĐ.- DT: 4x11m 44.4m2.- nhà cấp 4 Hẻm 6m thông ô tô.call ngay: 0961 616 ***
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Thủ Đức, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 90 m2 73,89 triệu/m2
      Bình Trưng Đông Q. 2 hẻm oto gần MT Nguyễn Duy Trinh khu phân lô kết cấu 2 tầng 90m2 chỉ 6.65 tỉ.Gần MT đường Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Thịnh, BV Q. 2, siêu...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 1 - Bình Thạnh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      DT: 69,5m2 (ngang 3,8m, dài 18,3m) Nhà thiết kế hiện đại, sang trọng, đầy đủ tiện ích công năng, chính chủ là kiến trúc sư nên toàn bộ đồ nội thất và gỗ...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      chính chủ cần xoay tiền trả nợ nên bán ngay ngôi nhà tại hẻm 45 Nguyễn Văn Đậu, P6, Bình Thạnh.- Hẻm 5 mét trải nhựa, xe tải vào tận nhà.- DT 4.5 x 15m...
      45, Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Thạnh Lộc 19 - Thạnh Lộc - 12, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Bán nhà TL19 Q. 12. DT 4x14 sổ hồng.Kết cấu: 1 lửng 2 lầu sân thượng.Giá 4ty750 tl.0976 144 *** - Thanh Thanh.
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Trần Não - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 0 m2
      - Kết cấu nhà 1T + 2L, 3 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.- DT 60.8 mét vuông (4.4m x14m).- Giá 4 tỉ 580tr Sổ riêng- Hẻm xe oto đi thoải mái.-...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 43 m2 83,73 triệu/m2
      Cần bán đất sẵn nhà giảm còn 3,6 tỉ VNĐ (trước đây 3,9 tỉ VNĐ). DT đất: Ngang 3,75 m dài 12m vuông vắn, sổ hồng riêng công nhận 43 m2. DTSD thực tế: 70...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhanh ngôi nhà hẻm 284 Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.- Kết cấu nhà 1T 2L, 3 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh.- DT 50.8 mét vuông (4m...
      Hẻm 284, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhanh ngôi nhà hẻm Thăng Long, P. 4, Q. Tân Bình, gần công viên Hoàng Văn Thụ.- Kết cấu nhà 1T 2L, 3 phòng ngủ - 4 nhà vệ ...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 110 m2 127,28 triệu/m2
      DT: 110 mét vuông (ngang 4,8m, dài 22.5m) Kiến trúc sư thiết kế tinh tế, đẹp và đáng tiền nhất trong phân khúc: + Nhà thiết kế gồm hầm để xe,trệt,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Hớn - 12, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 105 m2 54 triệu/m2
      Bán nhà 1 sẹc hẻm xe hơi Phan Văn Hớn, P. Tân Thới Nhất, Q12.+ Hiện trạng: nhà c4 còn đẹp công năng đầy đủ. vô ở ngay.+ DT: 5m x 21m, SHR, vuông đẹp...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Phú Đông 17 - An Phú Đông - 12, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 27 m2 38,89 triệu/m2
      Bán nhà An Phú Đông (cầu 2 cứng)P. An Phú Đông, Q. 12.- DT: 4,5x6.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 phòng ngủ to, 2 toilet.- Bàn giao nhà đẹp mới vô ở...
      Đường An Phú Đông 17, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 4 - 12, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 36 m2 40,28 triệu/m2
      Bán nhà kê khai 2// Thạnh Lộc 41, Q. 12.DT: 6x6, công nhận 37m2.1 trêt 1 lầu có 2 PN, 1 phòng thờ, 1 toilet.Có tặng nội thất cơ bản.Nhà mới đẹp....
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Khương An - Gò Vấp, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Huỳnh Khương An - Q. Gò Vấp.Vị trí đắc địa: Hẻm đường Huỳnh Khương An, P. 5, Q. Gò Vấp.DT: 42 mét vuông (4 x 11m).Kết cấu: Nhà 3 tầng, gồm...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Duy nhất, chính chủ bán nhanh MT KD, đầu tư phố Bùi Viện. 4x20  mét vuông.DT: 80 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt + lửng.Vị trí: Tầng 1 căn hộ, MT...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp 7 - 12, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 88 m2 110,23 triệu/m2
      Bán nhà 4x22m, trệt lửng 3 lầu giá 9,7 tỉ TL, MT Đường 12m TCH07 P. TCH, Q12.DT: 4x22m, sổ hồng. Hướng TN.Nhà gồm PK, 5 phòng ngủ, P. Bếp,...
      Đường Tân Chánh Hiệp 7, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!