Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoa Bằng, giá 4,47 tỷ

      4.47 tỷ 30 m2 149 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - nhà mới tinh - MT rộng - 20m ra oto tránh - đầy đủ tiện ích.- Vị trí: Nhà mình nằm trên phố Hoa Bằng đoạn tiếp giáp Yên Hoà, 20m ra MP,...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 37 m2 121,63 triệu/m2
      bán ngay nhà ngõ 211 Phố Khương Trung, tặng ôtô đỗ cửa 37m2 4tầng MT 3,5m chỉ 4,5 tỉ liên lạcCC.+ Bán nhà ngõ 211phố Khương Trung Ôtô đỗ cửa, nhà mới đầy ...
      Ngõ 211, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 83,8000030517578 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 83,81 m2 44,16 triệu/m2
      bán nhanh nhà cấp 4 ở hẻm 855 nguyễn bình, kế công an xã nhơn đức, KDC sầm uất. có công viên, máy tập thể dụcdt: 5.3x16m, nhà c4 sẵngiá : 3.7 tỉ thỏa ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 24 m2 tại Đường Trần Khánh Dư - Rạch Giá, giá 390 triệu

      390 triệu 24 m2 16,25 triệu/m2
      Do Mẹ bệnh cần tiền gấp, Hạ giá bán ngay - Nhà Đẹp giá chỉ 390 tr- Vị trí: hẻm Trần Khánh Dư, hẻm rộng hơn 3m, P. An Hòa, TP. Rạch Giá.- DT XD: 4 x 6 =...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán gấp nhà 131 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 131 m2 27,87 triệu/m2
      nhà phố Tô Hiệu mình hạ giá bán gấp 3 tỉ Xx khách trả có x là chốt cọc.Nhà đẹp 3 mê 3 tầng, DT khủng 131 mét vuông mà giá chỉ 3 tỉ 650- Nhà kiến...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 86,5599975585938 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - Đà Lạt, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 86,56 m2 78,56 triệu/m2
      Vị trí : Đường Nguyễn Trung Trực - P. 3 - Đà Lạtgiá: Chỉ 6.8 tỉDT: 86.56m²MT: 19.52mLộ giới: Đường nhựa 5m thông thoáng, bằng phẳngHướng: hướng Tây NamKết...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 97 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - 12, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 97 m2 44,33 triệu/m2
      Nhà bán giá mềm Nguyễn Thị Kiểu - Q12 - hẻm oto - 2 tầng - 97 mét vuông.- Mô tả DT 5.8 x 14.15 - nở hậu nhà 1 trệt, 2lầu. Phòng khách, 3 PN, bếp, 2...
      Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 125 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 125 m2 208 triệu/m2
      - Bùi Thị Xuân 125m2 - 6 lầu - DT : 4.45/4.5m x 28m - Giá 26 tỉ P. 3 Tân Bình - Chủ xây tâm huyết. 1 hần 1 trệt 1 lửng 4 lầu, sân thượng.-...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thới An 16 - 12, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Nhà giá tôt TA16 - Q12 - hẻm oto - cấp 4 - 60 mét vuông - 3,6 tỉ.- DT 4 x 15 - nhà c4, trệt, mái. Phòng khách, PN, bếp,  toilet, sân trước. Dân...
      Đường Thới An 16, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Phường 1 - Bình Thạnh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhanh ngôi nhà hẻm 60 Lê Văn Duyệt, P. 1, Bình Thạnh.- Kết cấu nhà 1T + 2L, 3 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh.- DT 62.8 mét ...
      Hẻm 60, Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      Chợ Xuân Hiệp Đường Số 8 60m Linh Xuân Thủ Đức DT: 4 15 vuông vắn, không tì vết. Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 toilet, nhà đẹp như căn ...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,27 tỷ

      5.27 tỷ 0 m2
      2 ngôi nhà xây mới - HXT.- Nhà bán Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp.- DT: 3.5x11m.- Thiết kế trệt + 2 lầu. 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ sinh + sân...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông Trường Thọ - Ngay Đặng Văn Bi, ngang 7.5m hẻm xe hơi khu phân lô, tặng nội thất.Chủ cực gấp bán.Ngang 7,5m, gồm 3 lầu, 4 phòng ...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 82 m2 55,49 triệu/m2
      Bán Nhà Gần Chợ ngã 3 Bầu, P. Tân Chánh Hiệp, Q12- Vị trí: HXT đậu cửa ngay chợ Ba Bầu, Nguyễn Ảnh Thủ, Bùi Văn Ngữ, Tô Ký, trường cấp 1,2,3 xung quanh ...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, hướng Tây tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 40 m2 77,5 triệu/m2
      Bình Tân 3 tỉ 100tr nhận đủ.Bán nhà 62/19/31 Trương Phước Phan, BTĐ, Bình Tân (Đoạn Tân Hoà Đông).- DT: 4m x 10m. 1 trệt 1 lầu sàn BT 3 phòng ngủ...
      62/19/31, Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 458 Huỳnh Tấn Phát - Q. 7 gần nhà thi đấuDt: 5 x 9.3 ( 46.5 m ) Trệt + 2 lầu ( đường trước nhà 3.5m ) 4 PN - 3  toilet Nhà hoàn công đầy đủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán ngay ngôi nhà hẻm 81 Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình Thạnh.- Kết cấu nhà 1T + 2L, 3 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.- DT...
      Hẻm 81, Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hữu Nam - Tân Phú - 9, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      Đầu tư giữ tiền thu nhập siêu tốt 100tr/th.Cần bán hotel 1/đường Hoàng Hữu Nam - Q. 9.DT: Đất: 201,6 m2, ngang dài 6m x 38m.Kết cấu: Hầm, 1 trệt, 4 lầu.sổ ...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.