Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 70 m2 127,86 triệu/m2
      Bán nhà P. 9 Tân Bình, giáp Q10, khu trung tâm lớn, dt rộng 70 mét vuông, Chủ giảm sâu bán ngay, giá đang thấp hơn khu vực này 20 phần trăm...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức, giá 15,48 tỷ

      15.48 tỷ 152 m2 101,85 triệu/m2
      Siêu Phẩm hotel mang tên không "Hoà" thì "Phát"152m2 - Hiệp Bình Chánh - Ngay chợ - view Gigamall Phạm Văn Đồng thu nhập 150tr/th.Hiện trạng: 152m -...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 76 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 76 m2 76,32 triệu/m2
      - Nhà nằm trên tuyến đường huyết mạch Võ Văn Ngân trung tâm Q. Thủ Đức, con đường mệnh với tên gọi chuyên KD thời trang, KD sầm uất ngày đêm.Khu vực tập...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 6m tại Đường An Dương Vương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 112 m2 66,97 triệu/m2
      Nhà 3 tấm 112m2 - hẻm 7m xe tải An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân chỉ nhỉnh hơn 7 tỉ.Mô tả:- Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ 3 nhà vệ ...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cộng Hoà, C12 - P13 Tân Bình - đường 8m thông - nhà đúc 4 tầng BTCT - 70m2 - giá 9.5 tỉ TL.- Vị trí: Thông Cộng Hòa, Nhất Chi Mai, C12, đường...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      Đất khu bến xưa, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TP. Tp HCM.- Gom tài chính cần thanh lý 3 nền đất vị trí đẹp.- DT: 51m2 giá 3,6 tỉ, DT: 54.5m2, giá 3,8 tỉ. DT:...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Sáu - 12, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 46 m2 85,87 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 1 sẹc 6m đường Nguyễn Thị Sáu ngay trường cao đẳng Điện Lực TPTP.HCM.Cách ngã 4 ga, Gò vấp chỉ 1,5 kilomet.Khu căn nhà phố an ninh, dân...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 70 m2 tại Phường Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa cách MT Đỗ Xuân Hợp chỉ 2 căn, thuận tiện di chuyển về Global City, Cao tốc LT - DG, XLHN, cực kỳ tiềm năng khi đang hoàn thiện Cầu Nam Lý,...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 53 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 53 m2 38,5 triệu/m2
      + Cần bán ngôi nhà tuyệt đẹp vừa xây, hẻm xe hơi đường Hoàng Diệu - Q. 4.+ DT: 53m2.+ Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu, 2 PN, 2  toilet.+ hẻm xe hơi - hẻm...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      + Nhà, 5 tầng, 5 x 15.5m víp Tây Thạnh, cực gấp bán 7.3 tỉ vẫn TL hiếm có.+ Đường Tây Thạnh Tân Phú. - Thông số tuyệt đẹp DT (5m x 15.5m, 75m2) thiết kế...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,72 tỷ

      4.72 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 1942 Huỳnh Tấn Phát thị trấn Nhà Bè (Cách PMH 5 ph Xe Máy).Giá 4.72 tỉ.DT: 5m x 12.5m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - 1, giá 8,89 tỷ

      8.89 tỷ 48 m2 185,21 triệu/m2
      Hiếm có cơ hội sở hữu nhà ngay chợ Tân Định Q. 1 - 48 mét vuông vuông A4 - 4 tầng - Nhà khu phân lô bàn cờ chỉ một căn ra MT - lô góc không lộ...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 9, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 97 m2 49,39 triệu/m2
      Bán nhà đường Quang Trung, Thủ Đức, hẻm 5m, sổ hồng, Đường oto. 97m2/5.2tỉ giảm còn 4 tỉ 790.Nhà hẻm 5m, oto tránh nhau. Thật sự không có căn nào rẻ như...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố KD - Ngay Chợ Bình tr QL 13 - Đối diện ĐH Luật cách Gigamall 500m - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức:* Khu vực nhiều tiện ích: Ngay...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      Siêu phẩm có thang máy 2 MT đường 10m thông Quang Trung P8 Gò Vấp.- DT 4m x 15m.- Trệt lững 3 lầu sân thượng gồm 3 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 82 m2 tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 82 m2 130,49 triệu/m2
      Bán nhà phố KD gần Hoàng Diệu 2, 82m2_5.5x15.5m, 4T chỉ nhỉnh 10 tỉ, cho thuê 600tr/năm.+ Hạ chào liên tục 3.8 tỉ MT Linh Chiểu, Thủ Đức chỉ nhỉnh 10tỉ...
      Đường Số 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Phú, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 72 m2 123,62 triệu/m2
      Bán nhà có thang máy trọng khu nội bộ hẻm 8m Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4x18m, đúc 3.5 tấm kiên cố.- giá: 8.9 tỉ thỏa thuận.
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT hẻm ô tô. Nhà ngay sát đường Thích Quảng Đức & Phan Xích Long, cách ngã 4 Phú Nhuận Hoàng Văn Thụ 10 ph đi bộ...+ DT: 3,45m x 21,20m =...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!