Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà Tân Phú - 4 tầng - 4m x 9m - 4  phòng ngủ - giá 4 tỉ - hẻm xe hơi tây thạnh.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng. Gồm: 4 phòng ngủ, bếp,...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp 10 - 12, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 64 m2 105,47 triệu/m2
      Giảm 500 tr, ngôi nhà nội thất đầy đủ gỗ, thiết kế đẹp nhất nhì p. Tân chánh hiệp, q12.Bán nhà 1/ Tân Chánh Hiệp 10, Tân Chánh Hiệp Q. 12.DT: 4m x 16m....
      Đường Tân Chánh Hiệp 10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 68 m2 83,83 triệu/m2
      Vị trí: Đường số 10, Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức - Ngay ngã tư Hiệp Bình Phước, Chợ đầu mối, BV hạnh Phúc, cách QL 13 chừng 300m.- DT: 4m x 17m quy hoạch...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu cách chợ Thành Nam 200m, P. An Phú, TP Thuận An.DT: 76.5 mét vuông thổ cư 56.2 mét vuông (4.5x17m).Cách đường ĐT743...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Thành - Dĩ An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà 5x20 100m2.Nhà 2 lầu 1 trệt hoàn công. Đổ thật tầng 3. Có sân thượng.Sân oto. 4 PN. 1p thờ.Đường vào 6m bê tông thông ra Mỹ Phước Tân Vạn.Đường hông vào...
      Đường Đông Thành, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      - Bán nhà trọ 2 dãy: 2 kiot + 21 phòng trọ thu nhập 25tr/tháng.- Tổng DT 462,5m2 (100m2 thổ cư), ngang 12m dài 38m.- Gần vòng xoay Định Hòa, P. Định Hòa, TP...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 80 m2 59,88 triệu/m2
      căn nhà tâm huyết nhưng chủ đi nước ngoài nên rất tiếc bán lại cho ai có nhu cầu.1/Vị trí.Đường 5m5 vỉa hè 3m Phú Lộc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.2/ Mô tả...
      Đường Phú Lộc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 42 m2 66,2 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng Lạch Tray, Ngô Gia Tự, Cầu Rào 1.DT: 42m2 x 3 tầng.Ngõ trước nhà 3,5m dải nhựa, cách mặt đường chỉ 30m, lô góc 3 mặt thoáng.Công năng: Phòng...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 43 m2, hướng Bắc tại Đường Trần Phú - Máy Tơ - Ngô Quyền, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 43 m2 65,12 triệu/m2
      chính chủ làm ăn có lộc nên chuyển nhà to hơn.Bãi xe oto cách nhà 70m, vườn hoa trung tâm ngay đầu ngõ.KDC đa số hộ gia đình ở trên 20 năm.Cực kỳ văn minh,...
      Đường Trần Phú, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Đường Đất Đỏ - Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 48 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà số 81 ngõ 101 đường Đất Đỏ, P. Đồng Hòa, Q. Kiến An, Hải Phòng.DTMB: 48 mét vuông, diện tích sử dụng 150 mét vuông, nhà xây 3 tầng...
      Số 81/101, Đường Đất Đỏ, Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 71 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      1/Vị trí.Đường Tô Hiệu, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu. Cách đường Hoàng Thị Loan 100m.2/ Mô tả chi tiết.- Nhà vừa xây 2 tầng, DT đất 71m2 (4,7 x 15), DT sàn...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Văn Cao - Hải An, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 72 m2 40,98 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Văn Cao oto đỗ cửa.DT 72m2 x 3,5 tầng.Công năng: Phòng khách, bếp, 3 PN, 3  nhà vệ sinh, sân phơi, phòng thờ, oto đỗ cạnh nhà...
      Đường 193 Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp nhà shr 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Thanh Bình - Hải Châu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà kiệt oto đường Đinh Tiên Hoàng, Hải Châu, TP Đà Nẵng vị trí ngay trung tâm TP gần trường học, trường BV, ven biển Nguyễn Tất Thành...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 73 m2 tại Đường Lý Văn Sâm - Biên Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 73 m2 39,73 triệu/m2
      N791.Bán nhà mới sạch đẹp P. Tam Hiệp 73 mét vuông giá 2,9 tỉ.Nhà mới sạch sẽ ngay khu vực giáo xứ Đa Minh P. Tam Hiệp!Nhà đc thiết kế cao thoáng, có...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Hùng Vương - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu ngang 5m mặt hẻm nhựa 5m 34 Hùng Vương sổ xây dựng chỉ 4 tỉ tại Đường Hùng Vương, P. 9, Đà Lạt, Lâm Đồng.Chính chủ nhờ bán ngay giá ...
      34, Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Biên Hòa, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 100 m2 59,5 triệu/m2
      MT đối diện chợ Bửu Long, Tp. Biên Hoà.Vị trí: Ngay chợ, gần trường Song Ngữ Lạc Hồng.5x20.Hiện trạng: 1trệt 3lầu.Đường nhựa 10m. KD mọi mặt hàng.Hướng:...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Cao Xanh - Hạ Long, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      bán nhanh, cắt lỗ ngôi nhà đẹp 3 tầng ngõ 16 Cao Xanh, Hạ Long.Diệ tích: 71,4 mét vuông.Đông Nam.Nhà 3 tầng chắc chắn: 3 ngủ, 3 vệ sinh, p. Khách,...
      Ngõ 16, Đường Cao Xanh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà riêng 569 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 2 - Bảo Lộc, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 569 m2 10,37 triệu/m2
      Phong cách thiết kế Indochine hiện đại nội thất đầy đủ mới 100 phần trăm + sân vườn như hình.- MT 20m, chiều dài 28m, DT toàn khu đất lên đến...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!