Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      + Vị trí nhà mình oto tránh chỉ cách 10m, ngõ thông các ngả, nhà cách mặt phố Kim Giang ~ 70m Nhà nằm sau Trường mẫu giáo sát CV chu văn an, Đường đôi...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Phùng Khoang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      A Ngọc Anh - Kiến trúc sư: 0941 006 ***.Cần bán nhà Phùng Khoang, Trung Văn.DT 50m2 x 6 tầng, phân lô đường vỉa hè rộng oto tránh, oto vào nhà, KD tốt, an ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      A
      Kiến Trúc Sư Nhà Đất Ngọc Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 44 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Man Thiện - Hiệp Phú - 9, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 44 m2 39,78 triệu/m2
      NHÀ HẺM RỘNG ĐG MAN THIỆN, P. HIỆP PHÚ, Q.9- DT: 4 x 11- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3 WC. Khu vực an ninh.- giá cả thỏa thuận- pháp lí đầy đủ, bao sang...
      Đường Man Thiện, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 63,7000007629395 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 4 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63,71 m2
      • Vị trí đắc địa gần đường chính Đoàn Văn Bơ và ngã tư Đoàn Văn Bơ - Tôn Đản• Chỉ cách khu ẩm thực Vĩnh Khánh 200m, là điểm hẹn lý tưởng cho những ai yêu...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Cửu Vân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      Mô tả: (đc Lâm Vũ).* DT: 3.4x9.8.Đường trước nhà: 2m. Cách HXT 40m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh. Có sân để...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 128 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 128 m2
      Bán nhà Cộng Hòa.DT 5,2 x25m (công nhận 128m2).Kết cấu nhà: 1 trệt 1lầu, nhà mới sạch sẽ vô ở ngay.Vị trí đẹp, di chuyển thuận lợi qua nhiều đường...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp tại Đường 1 - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ dịch vụ, P. Bình An, Q. 2, gần Cầu HCM, đường ô tô thông thoáng, khu vực yên tỉnh rất an ninh. Nhà hướng Bắc, cửa vào hướng Nam.- DT:...
      Đường 1, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, hướng Đông tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      Bán nhà Âu Dương Lân cách HXT 30m hẻm trước nhà 3.5m.4.68 tỉ.- DT 4m nở hậu 4.1m dài 12m 48.3 mét vuông đất.- Kết cấu lửng 1 lầu đúc thật kiên cố 3...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 96 m2 tại Đường Ngô Thị Thu Minh - 2 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      Q. Tân Bình - Nhà đẹp - ô tô ngủ trong nhà - vị trí vip - chủ gấp bán - 96 mét vuông - 4 tầng - 14 tỉ!- Vị trí: hẻm ô tô Ngô Thị Thu Minh, P. 2,...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      - hẻm ô tô vào nhà - .- Nguyễn Duy Cung 100m2 4 lầu.- DT: 4m nở hậu 8m x 18m.- Giá 8.5 tỉ P. 12 Gò Vấp.Mô tả:DT 4 x 18 nở hậu 8m - Nguyễn Duy Cung...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      nhà c4, hẻm 5m yên tĩnh 4x13.5m. Cách đường xe tải tránh 50m. Hẻm trước nhà 5m, oto ra vào thoải mái, cách 50m có bãi gửi oto rất tiện khi có oto.SHR đầy...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Phố Đỗ Nhuận - Tân Phú, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 23 m2 132,61 triệu/m2
      Bán nhà gấp đường Đỗ Nhuận, tổng DT 23m2, 1 trệt, 2 lầu, gần Aeon Tân Phú, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.+ Giá: 3.05 tỉ (thỏa thuận).+ DT: 3.5x7m, 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 0 m2
      Nhà đất gần 200 mét vuông, Trường Sơn, P. 2, Tân Bình, đường 10m ngay CV Hoàng Văn Thụ. Giá: 22.5 tỉ (~115tr/m).- DT: 8.5x23m.- Kết cấu: Dạng căn ...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 22 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Đình Xu - 1, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 22 m2 209,1 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1 rẻ chưa từng có, chủ thiện chí bán giá ngộp cho kh hàng ở hoặc đầu tư nha...Bán nhà 2 mặt hẻm, Trần Đình Xu, p Nguyễn Cư Trinh, Q1 TPSài ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 45 m2 115,34 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Tân Bình sầm uất, hàng xóm thân thiện, dân trí.- Âu Cơ, Hồng Lạc, Đồng Đen, Nguyễn Hồng Đào, Lạc Long Quân, Bàu Cát.- gọi ngay em Toàn...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp tại Xã Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 0 m2
      Vợ Ck anh chủ cần tiền muốn bán ngôi nhà xã Tân thông Hội, Củ Chi.DT: 4 x 17m (68m2).1 tỉ 265 Tr (có thỏa thuận)sổ hồng Công Chứng Ngay.Vị trí MT đường...
      Đường Số 18, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tư Giản - Gò Vấp, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      Bán nhà: Nguyễn Tư Giản P. 12 Q. Gò Vấp.DT: 4x17m tổng DT 60m vuông 1trệt lầu.?Tình trạng nhà củ? Đường ô tô thông?Tiện ích 100m ra chợ Phạm Văn Bạch/ cách...
      172/, Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 62 m2 127,42 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô, ngay Nguyễn Trọng Tuyển P2, Tân Bình, DT 5,2 x 12m vuông vắn, trệt 2 lầu.- DT 5,2 x 12m.- Nhà gồm trệt, 2 lầu, sân thượng. 4 PN, 3...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!