Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 44 m2 288,64 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà khu dự án 105 Xuân La, Tây Hồ, DT 44 m2, MT rộng 4,1m. Vị trí hiếm nhà bán, gần phố Võ Chí Công, Lạc Long Quân, đi bộ 5 ph ra Hồ Tây....
      Ngõ 105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 38 m2 101,32 triệu/m2
      cực hiếm - gần oto tránh - ngõ thông đẹp - hàng xóm văn minh - khu vực trung tâm Q. - 38 mét vuông giá 3.85 tỉ.- Ngõ oto tránh, KD, nhà mặt ngõ, MT...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Ngõ chạy quanh nhà - 3 mặt thoáng - trung tâm đống đa - nhà mới kính khôngong.+ Ngõ Thổ Quan - Khâm Thiên thông Đê La Thành, thông Trung Phụng, nhà mình bán...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 71 m2 176,06 triệu/m2
      Phân lô, oto, KD phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, 71 mét vuông, 4 tầng, MT 6.2m, giá 12.5 tỉ.Phân lô vip Cầu Giấy - hai mặt ngõ oto - MT rộng hiếm - ở...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 54 m2 113,89 triệu/m2
      Nhà Đẹp Kim Ngưu, Hai Bà Trưng 54m2, 4 tầng, MT 4.1m, giá 6.15 tỉ.gọi ngay em Lan 0975 258 ***.Nhỉnh 100tr/m2 nhà đẹp ở ngay - trung tâm Hai Bà Trưng.- Nhà...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 45 m2 180 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 3 Thái Hà ô tô trước cửa 45 mét vuông 8 tỉ 100.- Nằm trên ngõ đẹp nhất phố vip của Q. Đống Đa, di chuyển Chùa Bộc, Tây Sơn, Xã Đàn...
      Ngõ 3, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại đường Liên Mạc - Bắc Từ Liêm, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 34 m2 70,59 triệu/m2
      Nhanh thì còn! Rẻ nhất! Đẹp nhất Liên Mạc còn một căn duy nhất.Chìa khoá trao tay, nhận ngay nhà mới.Vị trí siêu đẹp, oto đỗ cửa, gần sân chơi an sinh xã...
      Đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 35 m2 274,29 triệu/m2
      oto tránh, nhà để xe, bán nhà Trần Khát Chân 35m2, xây 4.5 tầng, MT 3.5m, giá: 9.6 tỉ TL.Em Q. Hai Bà, xem nhà free: 0988 411 ***.Cam kết: Ảnh thật, thông...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 46 m2 117,4 triệu/m2
      + Nhà ở vị trí trung tâm Q Hoàng Mai, bạt ngàn tiện ích, gần trường, chợ, các TTTM lớn, chỉ mất 12 ph xe máy là lên trung tâm TP Hà Nội, dân trí cao.+ Nhà...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà, phân lô quân đội tại Nguyễn Khang, Cầu Giấy. DT 50m2, xây 6 tầng thang máy mới tinh, MT cực rộng 6.8m. nhà để xe oto 7 chỗ - ngõ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 45 m2 92,23 triệu/m2
      Gần phố, ngõ trước nhà rộng.Khu phân lô, ngõ thông tứ tung.Khu trung tâm, hàng hiếm, giá siêu mềm.pháp lí: Sổ đẹp, vuông vức, sẵn sàng giao dịch.
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 65 m2 287,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, oto tránh, vỉa hè rộng, khu vực hiếm nhà bán.- DT 65 mét vuông x 9T.- MT...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Bắc Cầu - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 40 m2 43,25 triệu/m2
      Địa thế đẹp, trước cửa đỗ oto, không gian thoáng mát.Khu vực Dân Trí cao, Gần Phố tây ở, Gần các tuyến phố, Phố Gia thượng, Gia Quất, Thạch Cầu, Hạ Lâm, Ái...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Phương Liên - Đống Đa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      + Bán nhà mặt Hồ Ba Mẫu, trung tâm Q. Đống Đa. Khu vực hiếm nhà bán, vỉa hè rộng, nhà để xe ô tô vào nhà, KD đỉnh.+ DT: 50 mét vuông x MT 4m x 14,5...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 35 m2 114 triệu/m2
      Tầm tài chính hơn 3 tỉ khó kiếm đc căn thứ 2!Ngõ 36 Đào Tấn danh giá, TT Ba Đình.- cực hiếm trong tầm tài chính 3 tỉ khu Đào Tấn (bên ngõ chẵn).- Vị trí...
      Ngõ 36, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 55 m2 130,73 triệu/m2
      Gấp, gấp! Cần bán ngay nhà đẹp hiện đại Trường Chinh 55m2 5 tầng oto qua nhà 7.19 tỉ Đống Đa.Mô tả:oto qua cổng - an sinh xã hội cực chuẩn - KD online...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      + Chủ cần thanh khoản bán ngay nhà Trần Thái Tông - Cầu Giấy, DT 36 mét vuông, 5 tầng, MT 3.5m, nhà thiết kế hiện đại đủ công năng, chắc chắn; chủ...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 53 m2 162,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà trung tâm Q. Cầu Giấy vị trí KD, đường rộng ngõ lớn oto vào tận nhà. Ngõ thông giao thông thuận tiện, KD ở xướng.- Sổ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!