Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 52 m2 76,74 triệu/m2
      - Nhà Bằng Liệt DT 52m2 x 4 tầng, ngõ oto, nhà đẹp, ở luôn, giá chỉ 3.99 tỉ.- Vị trí: Bằng Liệt nằm kẹp trong khu đô thi Linh Đàm hưởng trọn tiện ích KĐT...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Thì Sỹ - Hà Đông, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 45 m2 125,56 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán ngay nhà vừa xây siêu đẹp, siêu sang Ngô Thì Sỹ, Vạn Phúc, Hà Đông.- DT bìa đỏ 41m2, DTXD 45m2*4 tầng, nhà thiết kế hiện đại...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Ỷ La - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 32 m2 71,57 triệu/m2
      Nhà thiết kế 5 tầng mời 100 phần trăm.Ngay sát đường Lê Trọng Tấn, oto đỗ gần.Thuận tiện đi các đường: Lê Trọng Tấn, Đại Lộ Thăng Long, tố hữu, quang...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 38 m2 70,27 triệu/m2
      siêu hiếm, quá rẻ Nam Dư, HM, nhà đẹp long lanh 38 mét vuông/ 2,67 tỉ.+ Ngõ oto tránh nhau, nhà nằm ở vị trí khu vực cư dân an ninh tốt.+ Nhà nằm...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà Văn Quán, Hà Đông, 35m2x4T, giá 3,75 tỉ, nhà đẹp không có căn thứ 2, gần khu đô thị Văn Quán. liên lạc 0984 672 ***.Nhà 4 tầng.DT: 35 mét ...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa, giá 28 tỷ

      28 tỷ 80 m2 350 triệu/m2
      + chính chủ là doanh nhân làm ăn có lộc, muốn bán để có vốn phát triển công ty. Nhà căn hộ góc mặt ngõ oto tránh, vỉa hè, phân lô có vị trí đẹp nhất khu...
      Ngõ 151, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      Tôi cần bán lại ngôi nhà tại tổ 13 Yên Nghĩa.DT: 45m2 xây 4 tầng cực đẹp. Nhà tôi tự thiết kế và xây dựng nên rất chắc chắn.Vị trí: Ngay sát KĐT Đô Nghĩa...
      Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 328 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 328 m2 182,93 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự HIẾM BÁN - LÔ GÓC - NGÕ 40 ĐẸP NHẤT PHỐ XUÂN LA - GẦN NGOẠI GIAO ĐOÀN - HÀNG XÓM VIP.+ miếng đất hiếm bán, ngay khu căn biệt thự...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Quý Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      Nguyễn Quý Đức KD văn phòng 7 chỗ đỗ cửa: 65m2*6 tầng*MT 5.2m giá 10.5 tỉ. liên hệ ngay 0981 331 ***.Nhà đẹp MT siêu rộng - cách phố vài bước chân -...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 35 m2 214,29 triệu/m2
      - Nhà nằm ở mặt ngõ đường Dương Quảng Hàm, oto chạy qua, khu vực KD sầm uất ngày đêm.- Vị trí nhà cách trường đại học thành phố Hà Nội tầm 100m, ngõ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán nhà 3 tầng DT 80m2, dân xây cực đẹp, tại Ngọc Chi, Đông Anh.- DT 80m2 x 3 tầng.- 100m là ra đường oto tránh.- Nhà dân xây 03 tầng, dân xây khung cột...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      Khu phân lô cán bộ Học Viện Quân Y, dân trí cực cao, Văn Minh, Văn Hoá Cực tốt, Đường trước nhà oto tránh thoải mái, vào nhà, cách mặt phố Phùng Hưng 100m,...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      Hot hiếm! 3.95 tỉ.Trung tâm Hai Bà Trưng - nhà mới kính coong - thoáng trước sau - cách mặt phố 30m - xung quanh tiện ích bạt ngàn.Trương Định.DT...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 207 Xuân Đỉnh gia đình đang ở.Nhà có DT 33 mét vuông MT 5m vuông vắn.Nhà xây 4 tầng 1 tum có 2 mặt thoáng sáng tự nhiên, cả ngày không...
      Ngõ 207, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 57 m2 236,85 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ phân lô Hoàng Cầu cách mặt phố 10m, DT 57 mét vuông 5 tầng MT 4,2m vị trí mặt ngõ thông KD, oto dừng đỗ, hiện đang cho thuê KD...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 33 m2 146,97 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tự chia lô xây mới (không chung sân cổng) ngõ 220 Trần Đại Nghĩa, căn hộ góc thoáng đẹp.- DT 30 mét vuông/33 mét vuông nhà 5...
      Ngõ 220, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 53 m2 tại Đường Vũ Xuân Thiều - Phúc Lợi - Long Biên, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 53 m2 120,76 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: ngõ tương đối rộng oto 7 chỗ đỗ cửa, ngõ thông phố Sài Đồng, ba bước chân ra hồ.+ Nhà đẹp, chủ lắp đặt full thiết bị thông minh điều...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 53 m2 tại Đường Ngô Thì Sỹ - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 53 m2
      Nhà 53 mét vuông - 3 phòng to 2 phòng nhỏ ở đc nhiều thế hệ.- Nhà oto để cách nhà 30m 24/24.- Khu dân trí cao - an ninh cực tốt.- Bán kính 0.5...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!