Thông tin mô tả
NGÕ 639 HOÀNG HOA THÁM - BA ĐÌNH
DT 36M 5 TẦNG MT 4.2M GIÁ 4.25
Mô tả:
✅ Khu vực
✅ Nhà thiết kế 5 tầng 3 ngủ đủ công năng.
📕
Giá: 4,25 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 118,06 Triệu/m2
986324
Mua bán
NGÕ 639 HOÀNG HOA THÁM - BA ĐÌNH
DT 36M 5 TẦNG MT 4.2M GIÁ 4.25
Mô tả:
✅ Khu vực
✅ Nhà thiết kế 5 tầng 3 ngủ đủ công năng.
📕
Phamthihoa2
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2