Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 560 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Tuệ Tĩnh - Bà Rịa, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 560 m2 18,4 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ gửi bán ngay ngôi nhà 1 Trệt, 2 Lầu MT nhựa vỉa hè đường Tuệ Tĩnh - P. Long Toàn - TP Bà Rịa.DT: 10m x 56m (Thổ cư 130m2).Nhà xây dựng rất tâm...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huyền Quang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngay sát chợ Đọ - Ninh Xá, giá ngộp.- DT: 65 mét vuông.- MT: 3.6m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá rẻ 3.9 tỉ.- Vị trí ngay sát chợ Đọ...
      Đường Huyền Quang, Phường Ninh Xá, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 140 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 140 m2 16 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà Tân Cổ Điển KDC Bửu Long mở rộng. Sát bên KDL Bửu Long Biên Hoà.- Đường 12m, cân mọi loại xe lớn.- DT: 140m2.- SHR đã có sẵn, công chứng...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 135 m2 tại Đường Trần Phú - Cái Khế - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      Bán Nhà Hoàn Thiện Khu Thuỳ Dương . ( kế Ks Mường Thanh). Có tháng máyDt : 5x27Giá 1x tỉ call ngay 0939 180 *** Khoa( ngoài ra e có nắm 2 ngôi nhà Thô nữa...
      Đường Trần Phú, Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh ngôi nhà mái thái sổ riêng.- Cách KDL Bửu Long 15 ph.- DT: 90 mét vuông thổ cư 100 phần trăm.- giá: 1tỷ650 (100 phần...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 310 m2 tại Phường An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 310 m2 32,91 triệu/m2
      Bán nhà An Bình gần ngã 4 Vũng Tàu, cầu An Hảo.- Đường oto thông, cách Lê Văn Duyệt 100m.- DT: 10,2m x 23m, nở hậu gần 18m.- Đất full thổ cư (310m2).- nhà ...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sao Biển - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng hẻm Sao Biển Vĩnh Hải Nha Trang cách biển 200m.- DT: 53m2 (Ngang 4,8m) công nhận: 131m2.- Hướng Đông đường bê tông 3m.- Hiện trạng: Nhà 3...
      Đường Sao Biển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Khởi - Tân Hiệp - Biên Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 99 m2 64,65 triệu/m2
      Cần bán nhà cấp bốn cách đường Đồng Khởi 50m thuộc P. Tân Hiệp trung tâm TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, đường nhựa 8m, vỉa hè rộng rãi, cư dân đông đúc, gần...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng 1 tầng, 117 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Văn Leo - Tam Hòa - Biên Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 117 m2 30,35 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 MT P. Tam Hoà.Vị trí đẹp, đường 2 oto tránh nhau thoải mái, cư dân đông đúc, đường thông thoáng, gần 2 nhà thờ lớn Bùi Thượng và Bùi Thái,...
      Đường Hồ Văn Leo, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 125 m2, hướng Tây tại Đường ĐT 768 - Bình Hòa - Vĩnh Cửu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 125 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà c4, khu 2 ấp Bình Thạch, xã Bình Hòa, huyện Vĩnh Cửu.* Vị trí: Nhà cách đường ĐT 768 chỉ 100m, hẻm 4m, đường bê tông trước nhà...
      Đường ĐT 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 186 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 186 m2 41,94 triệu/m2
      biệt thự mini 1 trệt 2 lầu.Trung tâm P. Tân Hiệp sát bên BV Đồng Nai.DT: 6m*31m.pháp lí: Sổ riêng thổ cư.Nhà thiết hiện đại cao cấp 1trệt 2 lầu: Gồm sân...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình về quê gấp cần bán ngôi nhà mái Thái vừa xây chưa kịp ở ngày nào. Giá thiện chí thỏa thuận.- Nhà ngay Văn Miếu Trấn Biên Bửu Long gần trung tâm...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 305 m2 tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 305 m2 11,48 triệu/m2
      N788.Bán 2 ngôi nhà SHR gần trường Trung học cơ sở Trảng Dài Biên Hoà chỉ 3,5 tỉ.- DT đất 11 x 27m gồm 2 ngôi nhà.- Căn 1. Có gác lửng, 3 PN, 1 phòng...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà 2 tầng, 100 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu gần Đồng Khởi, sổ sẵn, full thổ.Chỉ cần trả trước 700 tr, nhận nhà ở ngay.DT: 100m2 (sổ hồng, 100 phần trăm Thổ Cư).giá: 1...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh căn nhà 162 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 162 m2 12,97 triệu/m2
      Nhà không có ai trông coi nên tôi cần bán nhà ở Fi Nôm DT 162 mét vuông. Nhà gồm có 1 phòng khách, 3 PN, 2 bếp lớn, 1  nhà vệ sinh, 1 sân phơi...
      Đường Phi Nôm, Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - Biên Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 120 m2 9,17 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà nằm tại KP 1 P. An Hòa Biên Hòa Đồng Nai; Cách chợ Bến Gỗ chỉ 200m.Gần chợ; trường; BV Shingmark chỉ 5 ph xe máy.DT 5x24=120mv;...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 105 m2 21,72 triệu/m2
      căn biệt thự xây mới ngang 7mx15 mét vuông hoàn thiện nội thất đầy đủ ngay TP Biên Hòa.Gần khu dân cư Tân Phong và đường Đồng Khởi.Giá trọn gói...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 768 - Vĩnh Cửu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu sổ riêng thổ cư 2 tỉ 300 ở Tân Triều Vĩnh Cửu Đồng Nai. 0944 452 *** Công.Trả trước: 800 tr có NH cho vay 1,5 tỉ sổ riêng thổ cư...
      Dự án Tân Triều Riverside, Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!