Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Tứ Liên - Tây Hồ, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 74 m2 189,06 triệu/m2
      Hạ sốc 500tr xuống còn 13 tỉ 99, (giá cũ 14,5 tỉ) nội thất đầy đủ cao cấp, thang máy nhập khẩu, nhà mới hoàn công đã full phòng cho thuê.- Mô tả:block DV...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Vị trí đẹp, giao thông cực thuận tiện. trường cấp 1,2,3 bán kính 500~1 kilomet, gần hồ điều hòa và TTTM...Nhà 5 tầng 45m2 mới đẹp, ở ngay có dòng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phương Liệt, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 64 m2 114,07 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay ngôi nhà trên sổ 54 mét vuông, xây 4 tầng, DTSD thục tế 64 mét vuông.+ Nhà phân lô Sông Đà, khu có bảo vệ, an ninh...
      Ngõ 154, Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Đông Thiên - Hoàng Mai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,9 triệu/m2
      - Do cần tiền đáo hạn NH chính chủ cần bán nhà 5 tầng mới coong.- DT 38 mét vuông, nhà 5 tầng xây mới hiện đại.- Tầng 1 phòng khách + bếp +  nhà ...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      Siêu phẩm Hoàng Mai - oto tránh KD - lô góc 3 thoáng - nội thất đầy đủ đẹp lung linh về ở ngay.DT 55m2 xây 4 tầng.MT 4.1m.Nhà chủ tự xây rất tâm huyết,...
      đường hoàng mai Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Sài Đồng - Long Biên, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đẹp ngõ 42 Sài Đồng ngõ thông cách oto tránh 15m, 32 mét vuông x 5 tầng x 3.6 tỉ.Tổng 3 ngủ.Cầu thang toàn bộ bằng gỗ lim.hotline E...
      Ngõ 42, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Vị trí cực kì đẹp - nhà 3 tầng còn ở tốt - phố Ngọc Lâm trung tâm tiện ích Q. Long Biên - cách phố cổ Hoàn Kiếm đúng 1 câu cầu Long Biên - giá đầu tư quá ổn...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 61 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 61 m2 227,87 triệu/m2
      + Bán nhà thuộc khu phân lô Hoàng Cầu, gần Q. Ủy, 61m2 5 tầng 2 MT cách vài bước ra hồ, phù hợp KD hoặc cho thuê văn phòng, phòng khám, spa.+ Đường phân lô...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phong Sắc, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 60 m2 131,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà liên kế khu phân lô cán bộ Học Viện Chính Trị (Nghĩa Tân).DT bìa đỏ đc cấp rộng 40m2 MT 4m nhìn ra đường nhựa vỉa hè rộng 8m.Ngoài ra còn...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 18 tỷ

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Lạc Long Quân 90m2 MT 5m trước nhà oto quay đầu 18 tỉ Tây Hồ nhà cực đẹp.Mặt ngõ oto - KD văn phòng - nhà để xe oto - ô chờ thang máy.Chủ tặng lại toàn bộ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      Vị trí nhà ở gần chợ quang tiến chỉ 10p di chuyển ra ngã 4 Vạn Phúc - Tố Hữu, giao thông các ngả dễ dàng thuận tiện đến Hà Đông, trung tâm TP...- Tầng 1:...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà trong khu phân lô tại Trường Chinh, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Nằm trong khu nhà cấp cho cán bộ, dân trí cao, có bảo vệ ngày đêm, an ninh cực...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m , giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 42 m2 221,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô khu quân đội ở phố Cù Chính Lan.Nhà 6 tầng có thang máy.Thiết kế có nhà để xe oto để trong nhà.Tổng 3 PN khép kín rộng.Đã...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Đại Nghĩa, 2 thoáng, dân trí cao, an ninh đảm bảo, nhà để xe ôtô, giá 23 tỉ.+ Nhà nằm vị trí đắc địa, gần nhiều trường đại học...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 21 tầng, 76 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 76 m2 169,74 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ chung cư mini Hoàng Cầu 76 mét vuông, 8T thang máy, cách oto 30m thu 1.55 tỉ/năm chỉ hơn 10 tỉ.chính chủ chuyển đổi KD nhờ bán tòa...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      + Siêu phẩm nhà phân lô mặt ngõ Tây Sơn, trung tâm Q. Đống Đa. 8 tầng thang máy, vừa ở vừa KD tuyệt vời.+ Vị trí mặt ngõ to 2 ô tô tránh nhau thoải mái....
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      + Vị trí: Khu vip Lý Nam Đế, sát Bộ Quốc Phòng, khẩu Hoàn Kiếm.+ Nhà quan chức triều đình tự xây, ở sướng, an ninh đỉnh.+ Mặt trước nhà là sân rộng, mặt sau...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 42 m2 117,86 triệu/m2
      Đường trước nhà xe ba gác đi thoải mái, cách oto chỉ 25m, cách phố 50m giao thông đi lại vô cùng thuận tiện.Nhà nằm gần công viên Nghĩa Đô, gần trường cấp ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!