Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 965 triệu

      965 triệu 65 m2 14,85 triệu/m2
      L/H Đông 0799218176/p>Thiếu nợ bank bán ngay nhà 1T1L Nguyễn Văn Lượng GV 60 mét vuông giá 965tr. sổ hồng riêng Giá đã bao gồm phí sang tên...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 62 m2 15,73 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 vỡ nợ bán nhanh nhà Bùi Minh Trực,Q8. 62 mét vuông, giá 975tr. sổ hồng, hẻm xe hơi.- DTCN 62 mét vuông , ngang 4m...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà, Đường Lê Văn Sỹ, Q. 3, 60m2, DTCN 60m2 call ngay DTCN 60m2, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 1L, 3 phòng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 60 m2 18 triệu/m2
      call ngay Đông 0799218176 Cần ra đi gấp ngôi nhà 1T1L đường Trần Mai Ninh 60 mét vuông/giá 1 tỉ 80tr. sổ hồng- DTCN 60 mét vuông, ngang 4m...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7, giá 960 tr

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      TT 960 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN , 2  toilet, có sân thượng- DT CN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m.- Đường...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8, giá 910 triệu

      910 triệu 64 m2 14,22 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài  16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 60 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      - DT công nhận trong sổ 60 mét vuông, ngang 5m dài 12m, có nở hậu.- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN, 2  phòng vệ sinh nhà có logia rộng rãi...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 64 m2 tại Đường Phan Văn Hân - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 64 m2 16,88 triệu/m2
      - DTCN 64m2, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- Có SHR năm 2015 bao sang tên công chứng.-...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 63 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 63 m2 19,53 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà Sư Vạn Hạnh, Q10 gần trung tâm thương mại Vạn Hạnh Mall, DT 63m² sổ hồng, liên lạc duy- Nhà nằm gần trung tâm thương mại Vạn...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - 1, giá 950 triệu

      950 triệu 59 m2 16,11 triệu/m2
      DTCN 59 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài  15m, không dính quy hoạch.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  toilet,có sân thượng logia thoáng mát.-...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 60 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      SHR từ năm 2015, bao sang sổ.- Xây dựng tự do, thổ cư 100 phần trăm bao GPXD.- DT 60m, ngang 5m dài 12m vuông vắn.- thỏa thuận cho khách thiện chí.-...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 58 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 tr

      935 triệu 58 m2 16,13 triệu/m2
      - Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015, sang tên trong ngày.- Điện âm nước...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Man Thiện - Phước Long A - 9, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      DT đất: 5x12m.- DTSD: 60 mét vuông (1 trệt, 1 lầu).- Tình trạng: Nhà xây đẹp kiên cố hết DT đất, gồm 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ sinh. Hiện...
      Đường Man Thiện, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 64 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chi - 9 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
       cần bán ngay ngôi nhà SHR đường Q. 6 ngay chợ Cây Gõ thuận tiện mua bán, KD.DT 4x16m 3 phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh, khu vực bếp, phòng...
      Đường Nguyễn Đình Chi, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Đường Hậu Giang - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 61 m2 15,09 triệu/m2
      DTCN 61 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m hơn, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...
      Đường Hậu Giang, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 61 m2 tại Đường Hậu Giang - 12 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 61 m2 15,09 triệu/m2
      Đã có sổ, bao sang tên khách mua.- Nằm trên trục đường chính của Q. 6.Cách BV Q6 tầm 50m.- Thuận tiện đi lại và xây dựng, không lo kẹt xe.- Nằm trong KDC...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 62 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 62 m2 19,68 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG TRẦN XUÂN SOẠN, Q. 7 NGAY TRƯỜNG HỌC,DT 62 mét vuông/ 1TY220 tr liên lạc  DUY- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng,...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 65 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 65 m2 14,93 triệu/m2
      Giá TT 970tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 65 mét vuông, ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!