Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 30 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 30 m2 62,67 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 100 phần trăm, BTCT full 100 phần trăm  - Vị trí ngay đường Lê Trọng Tấn Gần ngay Aeon Tân Phú, thuận tiện di chuyển qua...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 33 m2 tại Phố Kim Mã Thượng - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 33 m2 324,25 triệu/m2
      ⛳️DT: 33m² x 6 tầng⛳️Nhà nằm cạnh khu phân lô cán bộ Thành ủy, dân trí cao, an ninh đỉnh.,⛳️ Chủ xây chắc chắn, hai mặt thoáng trước sau. Thiết kế hiện...
      Đường Kim Mã Thượng, Cống Vị

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 955 tr

      955 triệu 60 m2 15,92 triệu/m2
      VỠ NỢ cần bán nhanh nhà Hưng Phú, P8, Q8. liên lạc duy- DT: 60 mét vuông, (5x12.)- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 PN 3  nhà vệ sinh, logia.- Hẻm trước...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 60 m2 20,5 triệu/m2
      Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 45 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      -Ngộp NH cần xử lý gấp nhà 4 lầu ngay Phan Văn Trị,Bình Thạnh  -Nhà chỉ cách MT một căn duy nhất,vị trí quá thuận tiện  -DT:6.3mx7.5m-Sát MT tiền...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 35 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      👉🏽Tầng 1: Để xe, Bếp,  toilet,👉🏽Tầng 2: Phòng khách👉🏽 Tầng 3,4,5 : PN +  toilet👉🏽 Tầng 6 : Phòng thờ + Sân phơi✅ bìa đỏ vuông như bánh...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 64 m2, hướng Nam tại Đường Trần Não - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 tr

      910 triệu 64 m2 14,22 triệu/m2
      - SHR từ năm 2015, bao sang sổ.- DT: 64 mét vuông ngang 4m dài 16m.- Giá 910tr thỏa thuận thêm cho khách thiện chí- Gần chợ Đo Đạc, trường học ký túc...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 100 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 24A - Hiệp Thành - Thủ Dầu Một, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà ngay Tp. Thủ Dâu MộtNgay khu dân cư Hiệp Thành 3- gần vòng xoay HT3- cách khu dân cư Phúc Đạt chỉ 100mSổ sẵn công chứngNhà như...
      Đường 24A, Phường Hiệp Thành, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn nhà đẹp 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tân Lập 1 - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 955 triệu

      955 triệu 62 m2 15,41 triệu/m2
      - DT: 62 mét vuông, ngang 4 dài 15.5- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, PK, bếp.- Hẻm 8m ô tô đi thoải...
      Đường Tân Lập 1, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Lâm - 10, giá 985 tr

      985 triệu 60 m2 16,42 triệu/m2
       Giá TT 985tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 toilet, PK, bếp.- DT CN 60m²,...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 6, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Số 179 - Long Thạnh Mỹ - 9, giá 880 triệu

      880 triệu 58 m2 15,18 triệu/m2
      - căn nhà phố Đông Nam.- Nhà mới dọn vào ở ngay - KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015, sang tên trong ngày.- Điện âm...
      Đường Số 179, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 60 m2, hướng Nam tại Đường Bùi Thị Xuân - Phạm Ngũ Lão - 1, giá 990 triệu

      990 triệu 60 m2 16,5 triệu/m2
      Nhà cách MT 300m-hẻm 5m oto quay đầu. - DT 60 mét vuông nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,3 phòng vệ sinh. - giá mềm không thỏa thuận bớt...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 56 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Minh Đạo - 8, giá 935 tr

      935 triệu 56 m2 16,7 triệu/m2
      -Nằm gần ngay chợ Nhị Thiên Đường -DT: 56 mét vuông ngang 4m dài 14m- Kết cấu: 1 trệt +1 lầu + lửng, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh,...
      Đường Hoàng Minh Đạo, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 57 m2, hướng Đông tại Đường Lã Xuân Oai - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 57 m2 16,85 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 3  nhà vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 57m² ( 4*14.25 )m công nhận đủ trong...
      Đường Lã Xuân Oai, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 64 m2, hướng Đông tại Đường Võ Thị Sáu - Võ Thị Sáu - 3, giá 1,02 tỷ

      1.03 tỷ 64 m2 16,02 triệu/m2
      - Gần ngay trường đại học kinh tế TPTp HCM tiện cho thuê cũng như KD- DT 64 mét vuông (4*16)m. -  Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu  +...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 67 m2, hướng Bắc tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá 845 triệu

      845 triệu 67 m2 12,62 triệu/m2
      -  Gần  trường Trung học phổ thông Phú Lâm cư dân đông đúc. - DT: 5m x 13.4m  - Giá bán ngay TT chỉ 845 tr có thỏa thuận- Kết...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 120 m2 tại Đường Hàn Thuyên - An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhà 1 trệt 2 lầu MT chợ cơ khí P. An BìnhCách đường Hàn Thuyên 200mDT: 5.1 x 23m (120 mét vuông)sổ hồng thổ cư.Nhà 2 lầu thiết kế có...
      Đường Hàn Thuyên, An Bình

      Bán gấp căn nhà riêng 62 m2, hướng Nam tại Đường Số 65 - Tân Phong - 7, giá 920 triệu

      920 triệu 62 m2 14,84 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 62 mét vuông, ngang 4m dài gần 15.5m.- Giá TT 920 tr, còn thỏa thuận, hẻm rộng oto.- Gần chợ, trường học,...
      Đường Số 65, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!