Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà riêng 85 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - An Nghiệp - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 5 tr

      5 triệu 85 m2 0,06 triệu/m2
      🆘Cho thuê Nhà góc 2 MT trục chính hẻm 98 Trần Hưng Đạo❗️- DT: 4,8*18=85 mét vuông - Nhà sạch sẽ 2 PN + phòng khách + Bếp + 1  phòng vệ sinh💵...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Nghiệp, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 41.2000007629395 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 41,21 m2 155,34 triệu/m2
      + Vị trí Ngõ oto rộng, 50m ra đường ôtô, ngõ thông sang Nguyển Đổng Chi.+ Khu vực cư dân đông đúc luôn kín phòng thuê, xung quanh cán bộ chuyên viên nhà...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8, giá 990 triệu

      990 triệu 64 m2 15,47 triệu/m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà, Đ. Bùi Minh Trực, P. 5, Q. 8, 64 mét vuông, giá cả thỏa thuận liên hệ Bình.- DTCN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m,...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 10 - Gò Vấp, giá 960 triệu

      960 triệu 65 m2 14,77 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 65m², ngang 5m dài gần 13m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần chợ an nhơn, BV,...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 31,8999996185303 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31,9 m2 188,09 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 293 Phan Xích Long, P2 Phú Nhuận ( bên hông chùa Long Phước)- giá: 6 tỉ tr (còn thỏa thuận)- Nhà mới đẹp lung linh thiết kế hiện đại kiểu Đức...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 51 m2 tại Đường Võ Trường Toản - 12 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 51 m2 117,65 triệu/m2
      Giảm thêm 1 tỉ gấp bán nhà Võ Trường Toản Q. 5, 51 mét vuông* 3 T, Đường xe tải, Giá 6,2 tỉ TL- cực hiếm bán 51 mét vuông x 2 tầng, đường xe...
      Đường Võ Trường Toản, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường An Thắng - Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      ⚡️VĂN PHÚ✅ Nhà 4 tầng dân xây DT 40m² full công năng, ngõ thông, ô tô tránh đỗ ngày đêm.✅ Cách Metro, uỷ ban Q. 100m, đối diện BV công an thành phố Hà ...
      Đường An Thắng, Phường Đồng Mai, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 118 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 118 m2 93,23 triệu/m2
      - Gia đình định cư Bán nhà đường Hoàng Diệu 2 ,5T ,6 phòng ngủ, sát Vincom Thủ Đức, Giá gần 11 tỉMô tả:- Nhà bán nằm ở vị trí đắc địa ngay trung tâm...
      Đường Hoàng Diệu 2, Linh Chiểu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 24 m2 tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 24 m2 235,42 triệu/m2
      - DT : 24 mét vuông (4 x 6) - không lộ giới - 4 Tầng - 3 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh - Chủ nhiệt bán chào : 5.65 tỉ (Bớt...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 960 triệu

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m², ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 50.5999984741211 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 50,6 m2 88,94 triệu/m2
      1 trệt, 2 lầu, và sân thượng1 phòng khách, 1 nhà bếp, 5 PN, và 4  toilet, 1 sân thượngHẻm nhà rộng ~ 4m, khu vực không nằm trong diện quy hoạch, thoát...
      Đường Đường Liên khu 4-5, Phường Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 42 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.18 tỷ

      2.19 tỷ 42 m2 51,91 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay NGUYỄN THỊ TÚ, 3 lầu, hẻm thông, Sổ riêng, 2 tỉ 180 còn thỏa thuận !!! - Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng | 2 PN +  phòng ...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Số 8 - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 62 m2 18,07 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 62 mét vuông (4x15.5m). Có nở hậu.- Giá 1,12 tỉ có...
      Đường Số 8, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 54 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 13 tỷ

      13 tỷ 54 m2 240,75 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tùng Mậu, 54 mét vuông xây mới 7 tầng lô góc 2 mặt ngõ oto 7 chỗ vào nhà  Nhà cách đường lớn Hồ Tùng Mậu chỉ 30mThiết kế hiện đại sang...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phúc Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 81 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,94 triệu/m2
      Mô tả:💥 Nhà hẻm 6m ô tô đậu đỗ ngày đêm.💥 Vị trí gần chợ Bình Thành, KDC Vĩnh Lộc.💥 DT: 81 mét vuông ngang lớn 5m nở hậu 5.8m dài 16m.💥 Kết cấu:...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 94 m2 tại Đường 1 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3.6 tỷ

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      - Bán nhà đường số 1 P. Bình Hưng Hòa,Q. Bình Tân. - Dt : 5.5 x 17 dts 94m² . - Hiện nhà c4 hẻm 3 gác tương lai hẻm 8m giá trị x2 x3. - Đang...
      Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 1.18 tỷ

      1.18 tỷ 60 m2 19,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 5 x 11,8m, 1 trệt 1 lầu hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.Bán nhà 1 trệt 1 lầu, nhà sổ hồng.DT: 5 x 11,8m. Gồm 3 PN, 2 toilet.Thiết kế...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 173 m2 tại Phường Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 173 m2 11,57 triệu/m2
      Nhận chính chủ:Bán ngôi nhà mới đẹp hẻm 29 Phan Chu Trinh, P. Lộc Tiến, tp Bảo Lộc- DT: 173m2 có 130m2 thổ cư- Thiết kế Nhà gồm: 1 phòng khách , 2 PN , 1...
      Phường Lộc Tiến, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!