Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đẹp 66,3000030517578 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Dĩ An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 66,31 m2 70,89 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ AnNhà 4,7 tỉ TL - 66,3 mét vuông (5,02x13,25m). Thổ cư 100 phần trăm. 338SHR....
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 38 m2 127,64 triệu/m2
      + Anh Hạnh cán bộ Q. Hai Bà bán nhà để đi định cư nước ngoài cùng gia đình ,nhà nằm ở vị trí đẹp, lô góc 3 mặt thoáng, yên tĩnh, ngõ sạch sẽ, thoáng sáng...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Nguyễn Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Anh Bình bán nhà để đổi sang căn biệt thự Minh Khai, vị trí nhà đẹp yên tĩnh,ngõ sạch sẽ, thoáng sáng hàng xóm văn minh, lịch sự.+ Nhà đc anh thiết kế tối...
      Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 58.7999992370605 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 58,8 m2 79,94 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện đi lại các khu vực mà không bị kẹt xe, ngập nước. Cách trường học, chợ BV Khu nhà đầy đủ tiện ích, rộng rãi có công viên, khu vui...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 30 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4.28 tỷ

      4.28 tỷ 30 m2 142,67 triệu/m2
      NHÀ THANH XUÂN 30 mét vuông - 5 TẦNG HƠN 4 TỎI‼️‼️‼️cực hiếm TRONG PHÂN KHÚC THANH XUÂN - TRƯỚC NHÀ BA GÁC THOẢI MÁI - đầy đủ nội thất SANG XỊN...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 38.5999984741211 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 38,6 m2 168,4 triệu/m2
      +Vị trí trung đắc địa, Vài bước ra đường lớn, 4 mặt thoáng sáng+Thiết kế: 4 tầng, 2 ngủ, 1 thờ, 1 sân phơi, rất hiện đại+Giao Thông thuận tiện, trung tâm Ba...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 94 m2 tại Đường Lê Văn Miến - Thảo Điền - 2, giá 18 tỷ

      18 tỷ 94 m2 191,49 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, hẻm ô tô Lê Văn Miến, Thảo Điền, Thủ Đức... Có DT đất 93.9m², ngang 3.59x26m. nhà c4, hiện đã cũ rồi, phù hợp xây mới- Hẻm sát đường...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 100 m2 tại Đường Số 13 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà Măt Tiền - 100 mét vuông - Linh Xuân, Thủ Đức. Giá hơn 5 tỉ TL Mô tả: + Vị trí: MT đường số 13, Linh Xuân, Thủ Đức. Dọc QL 1k, giáp...
      Đường Số 13, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 955 triệu

      955 triệu 60 m2 15,92 triệu/m2
      -- Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- SHR năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng quy...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 64 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Tăng Nhơn Phú B - Thủ Đức, giá 1.19 tỷ

      1.19 tỷ 64 m2 18,6 triệu/m2
      Định cư nước ngoài bán gấp nhà Q. 9, hẻm Đỗ Xuân Hợp, 64m2, sổ hồng riêng.- sổ hồng riêng, giá cả thỏa thuận còn thỏa thuận.- DT 64m2 ngang 4m dài...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 120 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Trung - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      - Cần tiền cho con du học cần Bán nhà đường Thống Nhất, Bình Thọ,hẻm xe hơi, DT 120m², 5T, 5 phòng ngủ, Nhĩnh 10 tỉ Nhà Đẹp Ở Ngay Full NT gỗ.Mô tả:...
      Đường Kha Vạn Cân, Linh Trung

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 120 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Trung - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      - Gia đình định cư cần Bán nhà đường Thống Nhất, Bình Thọ,hẻm xe hơi, DT 120m², 5T, 5 phòng ngủ, Nhĩnh 10 tỉ Nhà Đẹp Ở Ngay Full NT gỗ.Mô tả: - DT...
      Đường Kha Vạn Cân, Linh Trung

      Bán nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7.85 tỷ

      7.85 tỷ 48 m2 163,55 triệu/m2
      +Vị trí trung tâm, ngõ SH quay đầu+Dòng Tiền 35tr/tháng (420tr/năm), 7 PN khép kín+Tiện nghi bạt ngàn: Bến xe, Siêu thị, trung tâm thương mại, đại học...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 80 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể tại Mai Dịch-Đồng Xa Cầu Giấy Thủ đô Hà Nội. Nhà 80m² tầng 2, cách trường mẫu giáo Sao Mai 20m, cách Cấp 1 Nguyễn Khả Trạc 10m.Chợ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 15 - Bình Thạnh, giá 970 triệu

      970 triệu 60 m2 16,17 triệu/m2
      Giá TT 97tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 94 m2, mặt tiền 1m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 94 m2 170,22 triệu/m2
      Nhà đẹp kiên cố vừa xây , ô tô vào nhàNằm trên trục đường Hồng Tiến nối dài.Nằm cạnh khu phân lô công an . an ninh tốt, khu vực yên tĩnh, dân trí...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 26 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 26 m2 132,7 triệu/m2
      🎉🎉🎉LÊN SÓNG EM SIÊU PHẨM MINISANG - SỊN - MỊN🏡Vị trí Quang Trung - P.8 - Gò Vấp_____________✨_____________💰Giá 3.45 tỉ bớt lộc✅DT: 3.05m x 8.3m✅Xây...
      790 Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 940 tr

      940 triệu 65 m2 14,47 triệu/m2
      Giá TT 940tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 65m², ngang 4m dài gần 16m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần chợ , BV. TTTM...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!