Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 65 m2 18,7 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có logia thoáng mát- DTSD thực tế: 65m² DT sàn: 130m². - giá TT: Chỉ 1 tỉ 215 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  phòng ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 64 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Đặng Nhữ Lâm, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 64 m2 15,86 triệu/m2
       - DTCN 64m² nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch. - Giá TT 1 tỉ15TR có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có sổ hồng ...
      Đường Đặng Nhữ Lâm, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 114,300003051758 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 114,31 m2 153,11 triệu/m2
      Đường rộng, gần trung tâm mua sắm Aeon mall, trường liên cấp Lomonoxop, cư dân đông đúc 
      Khu D, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 10.2 tỷ

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      ** Chính chủ bán nhà hẻm Huỳnh Văn Bánh, P. 11 Q. Phú Nhuận **. nhà mặt tiền mới đẹp nhiều tầng kết cấu kiên cố, 4 PN vô ở ngay.. DT vuông vức ngang...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 70 m2 342,86 triệu/m2
      ngôi nhà phố VẠN BẢO oto TRÁNH - KD - THANG MÁY - HAI MẶT NGÕ TRƯỚC SAU - SIÊU VIP - siêu hiếm NHÀ BÁNngôi nhà nằm trên vị trí đắc địa, ngõ VIP nhất phố...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      nhà mới đẹp dọn vô ở ngay.+ Nhà 4 tầng xây bê tông cốt thép, vô cùng đẹp và kiên cố.+ Hẻm trước nhà rộng, hẻm thông thoáng mát.+ Ngay gần ngã ba Tân Hoà...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 110 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 110 m2 90,91 triệu/m2
      - Gia đình định cư cần Bán nhà Đường Số 4 Gần Vincom Thủ Đức, 5x22m, 5T, hẻm xe hơi 8m, Giá 10 tỉ, nhà đẹp hoàn công đầy đủ.Mô tả: - Nhà bán nằm ở vị trí...
      Đường Hoàng Diệu 2, Linh Chiểu

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 120 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      - Không Xoay đc dòng tiền cần Bán nhà đường Số 5, Linh Chiểu 5x22m, 6 phòng ngủ, Gần đại học NH, Giá 11 tỉ, Full NT cao cấp .Mô tả: TK212N12- Nhà bán...
      Đường Hoàng Diệu 2, Linh Chiểu

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 110 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 110 m2 91,82 triệu/m2
      - Gia đình chuyển công tác cần bán ngay nhà đường Võ Văn Ngân Thủ Đức, 110m², 4Tầng, 6 phòng ngủ Giá 10,1 tỉ Khu Siêu VIP ngay Vincom Thủ Đức, Full...
      Đường Võ Văn Ngân, Linh Chiểu

      Sở hữu nhà riêng 48 m2 tại Phường Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 48 m2 69,36 triệu/m2
      Chủ Kẹt Tiền Cần bán nhanh ngôi nhà Lâm Văn Bền Q7- DT: 48m2(4x12) - Kết Cấu 1 Trệt 1 Lầu - 2 PN, 2  phòng vệ sinh - Hẻm rộng 4,5m - Nội...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      Bán Nhà Ngộp Nguyễn Suý ,P. Tân Quý, Q. Tân Phú.-DT : 48 mét vuông (4x12) -Kết Cấu : 1 Trệt 1 Lầu 2. 2 PN 2  toilet - Gần trường cấp ...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 74 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 74 m2 72,98 triệu/m2
      + DT đất74 mét vuông, ngang 5.6 nở hậu L.+ Nhà rất rộng, không bị quy hoạch lộ giới, khu cho phép xây 4 tầng.+ Vị trí rất trung tâm tiện đi sân bay,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      VỠ NỢ cần bán nhanh nhà Hưng Phú, P8, Q8. liên lạc duy- DT: 60 mét vuông, (5x12.)- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 PN 3 WC, logia.- Hẻm trước nhà rộng 6m, có...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 67 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

      940 triệu 67 m2 14,03 triệu/m2
      Nhà đang cho thuê nguyên căn- dt: 67m² 5m x 13m ( nở hậu 2m )- kết cấu : 1trệt 1Lầu- gồm : tầng một suốt + bếp + 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh (...
      Phố Vạn Kiếp, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Ngọc Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 70 m2 13,58 triệu/m2
      Ly Dị bán nhanh nhà 70 mét vuông nhà Đoàn Văn Bơ - Q4 Giá 950 tr hẻm ô tô , sổ hồng riêng , gọi ngay Thảo 0798 966 414- Dân trí cao, an ninh...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Quận 4, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Ngọc Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 70 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Phú Nhuận, giá 790 tr

      790 triệu 70 m2 11,29 triệu/m2
      CHUYỂN VỀ QUÊ Ở bán ngay NHÀ PHAN ĐÌNH PHÙNG-PHÚ NHUẬN 70 mét vuông GIÁ 945TR, hẻm ô tô- Nhà DT 70 mét vuông (5*14) không dính quy hoạch hay...
      Đường Phan Đình Phùng, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Ngọc Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đất 70 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 70 m2 12,72 triệu/m2
      GĐ PHÁ SẢN bán ngay 70 mét vuông NHÀ PHẠM VĂN HAI-TB-GIÁ 890TR-SHR- hẻm ô tôDTCN 70 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 14m, không dính quy...
      Đường Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Ngọc Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Lê Văn Duyệt - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 70 m2 12,15 triệu/m2
      CHIA TS bán nhanh NHÀ LÊ VĂN DUYỆT-BÌNH THẠNH GIÁ 990tr ,sổ hồng riêng, hẻm xe hơi 6m- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q....
      Đường Lê Văn Duyệt, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Ngọc Thảo Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!