Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 85 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      CCMN - Thái Hà - Đống Đa82m x 8 tầng, MT 6.3m - giá 25.2 tỉ.SIÊU PHẨM căn hộ góc - NGÕ THÔNG - KD  ✅ Vị trí: Tòa CHDT xây mới 8 tầng - thang máy...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 65 m2 tại Đường Số 5 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng- ngang 5.5m- 65m², Đường số 5, Linh Xuân. Nhỉnh 4tỉ. Mô tả: + Vị trí: Hẻm Đường số 5, Linh Xuân, Thủ Đức. Ngay cầu vượt Linh...
      Đường Số 5, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 21 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Tây Hồ - Phú Nhuận, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 21 m2 211,91 triệu/m2
      Bán nhà 1 sẹt Phan Tây Hồ, P. 7, Q. Phú Nhuận 4 tỉ 455Cho thuê căn hộ dịch vụ đc 16 tr/tháng. điện, nước luôn dc 17 trPhan Tây Hồ P.7 Phú NhuậnNgang...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 21 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Phú Nhuận, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 21 m2 207,15 triệu/m2
      Nhà gần mt chợ , truờng học , đi bộ ra 50m thôi là mt chợ HXT /-strong /-strong hẻm đang trải nhựa.Dtcn: 21,10m².  , 3,20m x 7mKết cấu: 4 tầng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 51 m2 tại Đường Minh Phụng - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 51 m2 117,65 triệu/m2
      Giảm thêm 300tr gấp bán nhà Minh Phụng , Q. 6, 55 mét vuông* 3T, Đường xe tải thông, Giá 6 tỉ- - cực hiếm bán 55m2 x 3 tầng, đường xe tải thông 1...
      Đường Minh Phụng, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Số 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      - Cần tiền cho con du học cần Bán nhà 5x18m, 5 phòng ngủ, Đường Số 17 P. Linh Chiểu, Thủ Đức, Giá Nhĩnh 8 tỉ, Full NT cao cấp .Mô tả:- Nhà bán nằm ở...
      Đường Số 17, Linh Chiểu

      Bán nhanh căn nhà riêng 87 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 4 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 87 m2 114,95 triệu/m2
      - Vị trí: ngay sát Tôn Thất Thuyết, P. 4, Q. 4, đường trước nhà 8 mét, gần cầu Kênh Tẻ.- Kết cấu: vuông vắn - nở hậu nhẹ, BTCT 1 trệt, 1 lầu, 4  phòng...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 4, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 80 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      DT 6x12 , 3 PN , 2 tolet , 1 phòng khách . Gần trường cấp 3 Bình Chanh
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 85 m2 tại Đường Số 19 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      - Gia đình tôi định cư nước ngoài cần bán ngay nhà Xây Dựng Kiên Cố 85 mét vuông, 5 phòng ngủ, Đường Số 19, P. Linh Chiểu, Thủ Đức, Nhĩnh 8...
      Đường Số 19, Linh Chiểu

      Cần bán gấp nhà 48 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,24 tỷ

      4.25 tỷ 48 m2 88,39 triệu/m2
      - Nhà tự xây KCBT chắc chắn, DT rộng, thoáng trước thoáng sau, trước nhà có sân siêu rộng; các tầng có logia thoáng, tặng nội thất cơ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 48 m2 113,55 triệu/m2
      - Hiện trạng nhà 3 tầng đẹp 1 trệt 2 lầu có sân thượng gồm 4 PN 3 phòng vệ sinh, KDC toàn nhà cao tầng đẹp, dân trí cao.- Vị trí HXT 6M, ngay ngã tư...
      Đường Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa A

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 53 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 53 m2 107,36 triệu/m2
      + đường 8m oto ngủ trong nhà, nhà có cửa khóa thông mình smart home, hệ thống nước bình nóng lạnh đầy đủ, gần nhà Thờ Bình Thuận, xung quanh trường cấp ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hòa

      Cần bán căn nhà riêng 105 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 105 m2 76,1 triệu/m2
      ngôi nhà kiểu căn biệt thự đặc biệt hiếm có tại Q. 2.DT siêu lớn trong tầm giá hơn 7 đồng.7,5 x 14m tổng 105 mét vuông xd 2 tầng 4 phòng ngủ...
      Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 32,5999984741211 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 32,6 m2 182,52 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ 151 Nguyễn Đức Cảnh, mới xây rất đẹp. Ngõ thông, xe ba gác, xe máy tránh thoải mái. Gần chợ, trường học, giao thông thuận...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.17 tỷ

      1.17 tỷ 64 m2 18,29 triệu/m2
      Vỡ nợ bán ngay nhà 1T2L Nguyễn Văn Luông, Q6. DT 64 mét vuông sổ hồng riêng, hẻm xe hơi.- DTCN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m.- Nhà 1T2L,...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 62 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 62 m2 201,62 triệu/m2
      Phân LôGreenstar Phạm Văn Đồng-  oto tránh- 62m²-12.5 tỉ+ Sát Vách khu đô thị Greenstar, gần hồ điều hòa, ngõ thông oto tránh,giao thông thuận tiện...
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất 60 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - ngôi nhà phố đã hoàn thiện mới, đã có sổ - Phù hợp với những hộ gia đình muốn mở rộng KD  - Có sẵn nhiều tiện ích trường mầm non, nhà...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Hưng Thịnh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      mảnh đất nằm trong khu tái định cư X2A - Hoàng Mai - HN. Bên cạnh là CV Yên Sở, dự án Gamuda... CC Hateco... Giao thông thuận tiện, trục đường bến xe Nước...
      Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!