Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 55 triệu

      55 triệu 100 m2 0,56 triệu/m2
      Cho Thuê Cả Toà Văn Phòng mặt Ngõ Giải Phóng,Q Hoàng Mai, 7 Tầng Tổng 700m²- DT 100m² x7 Tầng, 2 Thang Máy- T1 Thông Sàn 1 toilet Thang Máy ở giữa và...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường Bạch Đằng - Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm, giá 19.5 tỷ

      19.5 tỷ 100 m2 195 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà Thiết Kế Kiểu căn biệt thự tại ngõ 211 đường Bạch Đằng, Q. Hoàn Kiếm.DT: 80.3m²DT thực tế:100m²,MT 12m, trước nhà có sân rộng,...
      Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.13 tỷ

      1.13 tỷ 64 m2 17,66 triệu/m2
      - DTCN 60m2, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- giá cả thỏa thuận.- Có sổ hồng năm 2018...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 56 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 920 tr

      920 triệu 56 m2 16,43 triệu/m2
      Giá TT 920tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 56m², ngang 4m dài 14m.1 trệt 2 lầu,3 PN,2  nhà vệ sinh- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ngô Quyền - 11 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      DT : 60 m² ( 5m x 12 m ) .Hiện trạng : 1 trệt , 1 lầu đúc BTCT, 3  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh. 1 Sân thượng nhỏcần bán giá 1,5 tỉ miễn thỏa ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 11, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 110 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 110 m2 92,73 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần Bán nhà đường Võ Văn Ngân, 110 mét vuông, 5 Tầng, hẻm xe hơi, Gần Vincom Thủ Đức, Chỉ 10,2 tỉ, Full NT cao cấp .Mô tả:- Nhà bán...
      Đường Võ Văn Ngân, Linh Chiểu

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      - Nhà ngay vị trí đường nội bộ,oto tránh nhau - Khu vực cư dân quy hoạch ổn định, yên tĩnh. - Di chuyễn nhanh chóng đến Bến xe...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65,4000015258789 m2 tại Đường ĐT 743C - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65,41 m2 62,7 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD gần chợ Thông Dụng, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.Nhà 4,1 tỉ TL- 65,4 mét vuông (5x13m). Thổ cư 60 mét vuông. 19SHR. Hỗ trợ vay...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 81,0999984741211 m2, hướng Bắc tại Đường ĐT 743B - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 81,1 m2 51,79 triệu/m2
      Nhà gần ngã 4 Bình Thung, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ AnNhà 4,2 tỉ TL - 81,1 mét vuông (ngang 8,64m). Thổ cư 100 phần trăm. 950sổ hồng. Hỗ trợ vay...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà riêng 23.6000003814697 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - 5, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 23,61 m2 148,31 triệu/m2
      -DT:3x10-với vị trí trung tâm Q. 5 nằm gần BV An Bình và các NH lớn như Agribank, ACB, cùng với khu vực ẩm thực phong phú của người Hoa, đây là điểm đến lý...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 1.4 tỷ

      1.4 tỷ 60 m2 23,34 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà Q. Gò Vấp, Đ. Nguyễn Thái Sơn, 60m. giá cả thỏa thuận - Hẻm 418 - hotline Bình 0705999523.- DT: 60 mét vuông (4x15).- sổ hồng...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 47.4000015258789 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 47,41 m2 141,36 triệu/m2
      +Vị trí trung đắc địa, Vài Bước ra đường ÔTô Tránh, Ngõ Thông+Thiết kế: 5 tầng, 3 ngủ, 1 thờ, 1 sân phơi, rất hiện đại+Giao Thông thuận tiện, Gần Hồ Tây,...
      Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 95 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 95 m2 11,58 triệu/m2
      liên hệ Đạt 0799 218 176 Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu, Kha Vạn Cân, 95m², Giá 1,1 tỉ - Linh Đông, Thủ Đức📌 Mô tả: DT: 94m² (ngang 6m, dài 15.5m).  ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 72 m2, hướng Nam tại Đường ĐT 743B - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      nhà mặt tiền khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, P. Bình An, TP Dĩ AnNhà 5,9 tỉ TL - 72m² (4x18m). Thổ cư 100 phần trăm. 746sổ hồng riêng hoàn công....
      Đường ĐT 743B, Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà đẹp 36 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      2,"2":16777215,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"Chính chủ gấp bán nhà hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ, P. 13 Q. Phú Nhuận,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, 13

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Phố Nguyễn Cừ - Thảo Điền - 2, giá 31 tỷ

      31 tỷ 120 m2 258,34 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, ngay chợ Thảo Điền, MT đường Nguyễn Cừ, Thảo Điền, Tp. Thủ Đức. Có DT đất 112m² thổ cư, cả lộ giới khoảng 120m² đất, (4x30m), hiện trạng...
      Phố Nguyễn Cừ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 55 m2 19,1 triệu/m2
      Cần bán nhanh tại KD thua lỗ nên bán giá rẻ, giá cực kì hời.DTCN 55 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 13m, không dính quy hoạch.- Vị trí: Nhà hẻm...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chi - 9 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 55 m2 19,1 triệu/m2
      Thua lỗ cần bán ngay ngôi nhà SHR ngay đường Q. 6 ngay chợ Cây Gõ thuận tiện mua bán, KD.Vị trí ở Đường Nguyễn Đình Chi - P. 9, Q. 6DT 4x12,5m...
      Đường Nguyễn Đình Chi, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!