Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà 18 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 18 m2 66,12 triệu/m2
      💥 LÊ VĂN LƯƠNG PHƯỚC KIỂN NHÀ BÈ ( GẦN CẦU ÔNG BỐN) 💰 Giá: 1ty190 ( thỏa thuận)- DT: 3.6 x5m- Nhà thiết kế lệch tầng có 3  phòng ngủ,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 triệu

      985 triệu 64 m2 15,4 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán nhà DT 64 mét vuông đường Lãnh Binh Thăng - Q. 11 - gần trường cấp 1, liên lạc  Duy.- Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 61 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 870 triệu

      870 triệu 61 m2 14,27 triệu/m2
      Giá TT 870tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  toilet,có sân thượng logia thoáng mát.- DT CN 61 mét vuông, ngang...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 70 m2 13,15 triệu/m2
      DTCN 70m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 14m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 985 tr

      985 triệu 64 m2 15,4 triệu/m2
      TL nhà đường Phan Văn Trị, BT, gần chợ Cây Thị DT 69 mét vuông NH 1m sổ riêng - DTCN 64 mét vuông (4*16m) nở hậu 1m.- Giá: 985 tr thương ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Lê Quốc Hưng - 13 - 4, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      Về quê cần bán nhanh nhà 60 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,890 tr,Lê quốc hưng,p13,Q. 4,liên hệ ngay Hùng 0775069709/p>DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang...
      Đường Lê Quốc Hưng, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Đường Trần Văn Kiểu - 10 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 65 m2 14,16 triệu/m2
      DTCN 65m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2018 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học, BV,...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 12 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 64 m2 14,69 triệu/m2
      Giá TT 940tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - 2, giá 960 tr

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài  16m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Sang gấp nhà hẻm ô tô Huỳnh Mẫn Đạt, Q. 5.DT: 60  mét vuông, công nhận đủ trong sổ.Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3  toilet.Đường trước...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh.- Đường...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 27 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 27 m2 74,08 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở 1716 KẾ Q7, HUỲNH TẤN PHÁT THỊ TRẤN NHÀ BÈ, -----‐---Giá: 2ty150tr (thỏa thuận)- DT: 3 x 9m - Nhà 3 tầng, có 4  phòng ngủ, 2  phòng ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 64 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chi - 9 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 64 m2 15,24 triệu/m2
      KD thua lỗ cần bán nhanh ngôi nhà SHR đường Q. 6 ngay chợ Cây Gõ thuận tiện mua bán, KD.DT 4x16m 3 phòng ngủ, 3 WC, khu bếp, phòng khách.Thiết kế 1...
      Đường Nguyễn Đình Chi, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - 7, giá 935 tr

      935 triệu 65 m2 14,39 triệu/m2
      n bán để thu hồi vốn do làm ăn thua lỗ nên bán giá rẻ nhất chịu lỗ giá chỉ có 935 tr.DTCN 65m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Vị trí:...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 62 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 62 m2 15,65 triệu/m2
      Giá TT 970tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 62 mét vuông, ngang 4m dài 15,5m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.-...
      Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 58 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 tr

      935 triệu 58 m2 16,13 triệu/m2
      Kẹt nợ NH bán nhanh nhà Đ. Bông Sao, P. 5, Q. 8, 58 mét vuông, giá 935 tr - gọi ngay Duy.- DTCN 58 mét vuông, ngang 4,5m dài 12,8m, không dính...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 68 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      Đang cần tiền bán nhà c4 đối diện trường cấp 1 Lý Tự Trọng, tại đc 112/39/8 đường Nguyễn Văn Quá,  P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh.DT...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 150 m2 tại Đường Ngô Văn Năm - Bến Nghé - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 150 m2 733,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ngô Văn Năm, P. Bến Nghé, Q. 1, TP.HCM. Khu phố có nhiều người Nhật sinh sống, khu KD nhà hàng - hotel hạng sang- DT đất: 150 mét ...
      Đường Ngô Văn Năm, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!