Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.049 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng 50 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      cực hiếm MẶT PHỐ KIM MÃ 50 mét vuông 6 TẦNG,MT6M oto TRÁNH KD SẦM UẤT - THUÊ 80TR/ THÁNG.,,Mô tả: ,- Nhà tại vị trí cực hiếm của Q. Ba Đình phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 34 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 34 m2 189,71 triệu/m2
      💥MT thụt 42/ Huỳnh Đình Hai. P14( nay là P. Bình Thạnh )💫DT: 3.5m*10m ,vuông A4, DT đất 34.5 mét vuông( thực tế 36 mét vuông ), diện tích sử...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường 19 - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Lâu lâu mới có một căn , phải nhanh mới kịpDT : 4x20 kết cấu : 2 tầng 3...
      Đường 9, Phú Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 21 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 21 m2 146,67 triệu/m2
      NHÀ MỚI đầy đủ nội thất – DƯƠNG BÁ TRẠC – CHỈ 3.08 tỉ • DT: 3,3 x 6,2m (21m2) • Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ – 2WC • Nội thất: đầy đủ nội ...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 45 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      .8 tỉ – Nhà Thanh Xuân, 30m ra oto, ngõ thoáng* Vị trí trung tâm, đi lại thuận tiện* Cách oto chỉ vài bước chân* Nhà xây chắc chắn, ở luôn* Gần trường, chợ,...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 30 m2 125 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ oto - CÁCH MẶT PHỐ NGỌC LÂM VÀI BƯỚC CHÂN * Nếu anh/chị đang tìm nhà khu vực Long Biên tầm giá hơn 3 tỉ mà muốn ngõ tương đối ...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Bình Thuận - Quận 7, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">BÁN NHÀ Q. 7 – LÂM VĂN BỀN – oto NGỦ TRONG NHÀ...
      Đường Lâm Văn Bền, Bình Thuận

      Cần bán gấp căn nhà riêng 62 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 62 m2 132,26 triệu/m2
      - Khu Vip sân bay, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.- Có PN dưới trệt tiện lợi cho người lớn tuổi - Nhà tiện cải tạo, chỉ cần thay lớp áo...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 76 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 76 m2
      ‎*VỊ TRÍ "VÀNG"  KẾT NỐI TRUNG TÂM SIÊU TỐC‎ngôi nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Hưng Phú, P. 9, Q. 8. Đây là khu vực lõi trung tâm, hạ tầng đồng...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 21 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 21 m2 138,1 triệu/m2
      NHÀ HẺM DƯƠNG BÁ TRẠC – GIÁ CHỈ 2.9 tỉ • DT: 3x7, vuông vắn • Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ – 2 toilet, dọn vô ở ngay • Vị trí: chỉ 10...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 72 m2, hướng Nam tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 7,8 triệu

      7.8 triệu 72 m2 0,11 triệu/m2
      Chạy Thật nhanh mới kịp - 7.8 T- DT : 4 x 18m đúc 1 trệt 2 lầu , đường 5m Phạm văn Bạch - Hồ Chí Minhthiết kế gồm ga ra oto , phòng khách, sân sau 2 m ,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 373 m2 83,11 triệu/m2
      Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 - P. Lình Chiểu, TP Thủ Đức, TP Sài Gòn vào hẽm xe 4 bánh, yên tịnh, gần trường học, khu TM...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 110 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 110 m2 65 triệu/m2
      **PHAN VĂN HỚN - GẦN TRƯỜNG CHINH - TÂN THỚI NHẤT - hẻm xe hơi THÔNG 110 mét vuông 3 LẦU - NHỈNH 7 tỉ  *Phan văn hớn, P. tân thloiws nhất, Q....
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 45 m2 tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÔ GÓC 5 TẦNG – nội thất đầy đủ HIỆN ĐẠI – PHỐ NGỌC TRÌ•DT sổ: 35 mét vuông | Xây dựng thực tế: khoảng45 mét vuông•Ngõ 3 gác - lô góc...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      DT: 43.1m2 (4.3m x 10m)Kết cấu: 5 tầng, gồm trệt 3 lầu, sân thượng.Công năng: Phòng khách, Bếp, 3  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh. Sân thượng phơi...
      Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 47 m2 308,52 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG THANG MÁY - MỚI KÍNH khôngONG - HAI MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM CẦU GIẤY 47 mét vuông HƠN 14 tỉ🏠 Thiết kế : 5 tầng thang máy.Tầng 1 : Khách +...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 66 m2 tại Đường Nguyễn Bá Huân - Thảo Điền - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 66 m2 409,1 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Bá Huân ( Thảo Điền, Q. 2 cũ), nay P. An Khánh, Tp. Thủ Đức. Khu vực sầm uất, nhiều nhà hàng, quán café, shop dịch vụ.+ Thuận tiện...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 90 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      👍👍SIÊU PHẨM NHÀ 1,5 TẦNG 2 MẶT ĐƯỜNG TẠI TRỰC CÁT ( VĨNH NIỆM , LÊ CHÂN )   – 🩸🩸🩸VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TUYẾN ĐƯỜNG GIÁP ĐƯỜNG THIÊN LÔI , VÕ NGUYÊN GIÁP...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!