Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.049 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 52,20000076293945 m2, hướng Bắc tại Đường 1/5 - Quy Nhơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52,21 m2
      Vị trí Đắc địa:căn hộ góc 2 MT cực thoáng, đường rộng 6m oto ra vào thoải máiKhu vực an ninh, dân trí cao, gần trường học, chợ Đống Đa, sát bên có đầy đủ...
      Đường 1/5, Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán căn nhà 45 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa. Gần trường, chợ, BV, an ninh đảm bảo, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.+ Ngõ nông, rộng, đi lại cực tiện.+ DT 45m2, 3 ngủ - ở luôn.+...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      🔥 NHÀ MỚI LÒ LU – oto VÀO NHÀ – giá siêu mềm 🔥📐 56 mét vuông (4x14) – 4 phòng ngủ, 3 toilet – thiết kế tối ưu🏡 3 tầng, nội thất hoàn...
      Phường Trường Thạnh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – hẻm xe hơi 8M – LÒ LU 💥✨ 67m2 (4x17) – 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh – vô ở ngay🚗 Đường 8m, KDC an ninh, yên tĩnh📍 1...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      - ngôi nhà Hiếm đầu Phố Bạch Mai, ngay ngã 4 Phố Huế_Đại Cồ Việt_Trần Khát Chân, khu lõi của Thủ Đô. - VỊ TRÍ ĐẸP: cách đường chỉ 30m, sở hữu 2...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Bình Thủy, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 44 m2 47,73 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI 100 phần trăm – HẺM 48 HUỲNH PHAN HỘ, TRÀ AN, CẦN THƠ, phía sau Công An P. Thới An Đông Giá: 2 tỉ 100 tr (thỏa thuận) • DT: 4,2 x 10,5m...
      Phường Trà An, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 57 m2 113,16 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">🏡 NHÀ 3 TẦNG KHU PHÚ MỸ HƯNG Q7 – 6,45 tỉ📐...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phú Mỹ

      Cần bán nhà 64 m2 tại Phường 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      Nhà hẻm 1/ Tạ Quang Bửu Q8 , hẻm 4m thông DT 64m21 lầu 3 phòng ngủ 2vs Giá 1ty2 sổ hồng chính chủ NH cho vay 70%hotline : 093 1895 988 Kim Ngân (...
      Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 69 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 69 m2 100 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG MT 1 SẸC NAM LONG Q7 – 6,9 tỉ TL📍 Vị trí: Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông, Q7 🏠 DT: 5x13m, nở hậu 6m, sổ công nhận đủ 🏗 Kết cấu: 3 tầng,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông

      Cần bán ngay căn nhà 62 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 62 m2 18,55 triệu/m2
      - Nhà bán chợ sáng Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8+ DT : 62m², ngang 4m dài 15,5m+ Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN và   phòng vệ sinh , logia rộng...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 250 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 250 m2 640 triệu/m2
      Bán MT Điện Biên Phủ Q. 1 – đoạn đẹp nhất tuyến, ngay công viên Lê Văn Tám📍 Vị trí kim cương – trục huyết mạch kết nối Q. 1 – Q. 3 – Bình Thạnh. Ngay Công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 150 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 150 m2 370 triệu/m2
      Bán nhà Đường Số 7, P. An Phú, Q. 2 – vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao. Vị trí đắc địa, nằm ngay trung tâm KDC cao cấp An Phú, liên kế Thảo Điền –...
      Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 79,5999984741211 m2, hướng Đông tại Thị trấn Đông Anh - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 79,6 m2
      Bán nhà đất ngõ 1 tổ 25 xã Phúc Thịnh, thành phố Hà Nội (Thị trấn Đông Anh trước sát nhập)Đất và nhà nằm ở vị trí đẹp MT sau khi làm xong đường kè bờ...
      Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 34 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 995 triệu

      995 triệu 34 m2 29,27 triệu/m2
      ❤️Giá : 995 tr bớt Lộc ❤️🇻🇳 NHÀ SỔ CHUNG: (CCVB ) 👉tiện buôn bán nhỏ lẻ , mở tiệm tóc nail ,, sửa xe ..thuốc Tây nhỏ ….- đường 4,5m oto 7c 🚘 tận cửa-...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 40 m2 22,25 triệu/m2
      Giá : 890 tr bớt Lộc ✍️ Nhà sổ chung (CCVB ) gần nhà thờ Dĩ An - P. Dĩ An - TPHồ Chí Minh. —DT đất: 40 mét vuông ✅ Lưu ý: Hẻm nhỏ 1 xe máy . Hẻm này...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Liên khu 10-11 - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà tại 59 Liên khu 10 - 11, Bình Trị Đông, Bình Tân, Tp Sài Gòn. ngôi nhà 1 tầng gồm:- 2 phòng ngủ + 1  nhà vệ sinh/PT + bếp.- Hướng...
      59 Đường Liên khu 10-11, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 92 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 92 m2 68,48 triệu/m2
      👉 Vị trí:  Khu vực an ninh, sát chợ, siêu thị, trường học, hẻm ô tô📐 DT: 96m²🏗 Kết cấu: Nhà 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ rộng✨ Nổi bật: Sổ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      📐 DT: 70m2🏗 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủ.👉 Vị trí: MT Khu KD sầm uất, ngay GigaMall, ngay Vòng Xoay Bình Lợi👉 Phù hợp: Ở, KD ngay📞 Thành -...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!