Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.208 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 53 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 53 m2 218,87 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Học viện kĩ thuật quân sự DT 53 mét vuông - MT 4m.- Đường trước nhà rộng rãi, oto tránh nhau, thuộc khu phân lô ô bàn cờ, oto chạy...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Thanh Nghị, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 70 m2 187,15 triệu/m2
      ngôi nhà phố LÊ THANH NGHỊ, TẠ QUANG BƯUPHÂN LÔ, VỈ HÈ, oto, KD70m2 x 3 Tầng 13,1 tỉ ( nhà cũ xác định bán đất )ngôi nhà có DT bìa đỏ 70m2, MT 3,41m, nở...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 100 m2 141 triệu/m2
      Nhà rất gần Mặt Phố Bachj Mai - Tạ Quang Bửuliên kế các trường Đại học Bách khoa - Mỏ - Kinh tế Quốc Dân, và các cơ quan ban nghành, dân trí cao, an ...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Thổ Quan - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      + chính chủ cần bán ngôi nhà phố Xã Đàn - Thổ Quan - Đống Đa.- DT: 60 mét vuông x 5 tầng x MT 4m.- Giá: 11 tỉ ( có thỏa thuận ).+ Vị trí trung tâm,...
      Phố Xã Đàn, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 52 m2 255,77 triệu/m2
      Cầu Giấy - KD - oto qua nhà - 4 tầng ở ngay - nở hậu - ngõ thông.Cầu Giấy 52m2 nhỉnh 11 tỉ.+ Nhà nằm đoạn đẹp nhất ngõ hiện tại chủ tự KD vô cùng đông...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 7 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 18 tỷ

      18 tỷ 71 m2 253,53 triệu/m2
      Vị trí:ngôi nhà tọa lạc tại trái tim Q. Tây Hồ, ủy ban nhân dân Q. Tây Hồ cách 100m, thêm 50m nữa ra đến hồ Tây lộng gió ngắm nhìn biểu tượng Song...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 45 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Bán nhà Phân lô Vip ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô Q. Cầu Giấy. VỈA HÈ, ÔTÔ TRÁNH, THÔNG BÀN CỜ, KD* Nhà Mới đẹp long lạnh khu vực Vip nhất Q. Cầu Giấy...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 48 m2 tại Phường Bạch Đằng - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 48 m2 225 triệu/m2
      _ nhà nằm trong khu phân lô đầm trấu _ bạch đằng , hàng xóm toàn công chức _ khu vực dân trí cao , an ninh đảm bảo ,hàng xóm thân thiện ,hoà đồng _ đường...
      Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 55 m2 247,28 triệu/m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố Nguyễn Sơn-Đảo Sen,nhà để xe 2 ô tô,thang máy,55m2-7 tầng,giá 13.6 tỉ.- Chính chủ nhờ bán ngôi nhà mới tuyệt đẹp trên phố...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 85 m2 174,12 triệu/m2
      Nhà Đẹp Phân Lô - Đường 3 ô tô Tránh -Thang Máy - KD- Vị trí cực đẹp, đường trước nhà ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm thoải mái, vỉa hè, thuộc KĐT mới Vân Phú...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, 66 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 66 m2 204,55 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền cao cấp Hồ Đắc Di, Đống Đa - hiệu suất khủng - cách phố Hồ Đắc Di - ôtô tránh đúng 30 m - dt 66 m2 xây 8 tầng thang máy - giá: 13.5...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Phường Quang Trung - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 61 m2 209,84 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ngôi nhà TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA, NHÀ NGÕ oto TRÁNH TRƯỚC NHÀ, ĐẬU ĐỖ THOẢI MÁI- HIỆN ĐANG CÓ NHÀ 5 TẦNG, THIẾT KẾ KHUNG CỘT CHẮC CHẮN,...
      Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đầm Trấu - Hai Bà Trưng, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      Tôi là chính chủ cần bán nhà số 12A, phân lô trong KĐT Đầm Trấu, Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội, cách Hồ Hoàn Kiếm 1 kilomet.- Đường to 3 oto tránh, có...
      Số 12A, Đường Đầm Trấu, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 76 m2 247,37 triệu/m2
      🔥BÁN NHÀ MẶT PHỐ CỰ LỘC - LÔ GÓC- MT ĐẸP BỀ THẾ - KD - oto DỪNG ĐỖ NHÀ THOÁNG. PHỐ VÍP Q. THANH XUÂN.DT 76 M x 6 TẦNG, GIÁ CHÀO ĐÃ GIẢM CÒN 18,8 tỉ - Vị...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 100 m2 162 triệu/m2
      [ CẦU GIẤY - NGUYỄN KHANG ]BÁN TOÀ CCMN — 100 mét vuông - 7 TẦNG THANG MÁY - ô tô ĐỖ CỬA - 18 PHÒNG KHÉP KÍN - DOANH THU 140 tr/THÁNG❌ CĐT uy tín...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 82 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 82 m2 146,35 triệu/m2
      Nhà full công năng DT 82 m giá 12 tỉ có TL nhẹpháp lí chuẩn, bìa đỏ sẵn sàng giao dịch Call 0368 409 *** E Thắng - Zalo 24/24TƯ VẤN MUA BÁN NHÀ ĐẤT Thủ ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 75 m2 220 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ngôi nhà THUỘC KHU PHÂN LÔ BỘ NỘI VỤ, NGÕ THÔNG THOÁNG, DÂN TRÍ CAO, an ninh đảm bảo- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ oto TRÁNH, VỈA...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      - Vị trí phố VIP Chùa Láng KD sầm uất nhất Q. Đống Đa. Xung quanh toàn BV, trường đại học.- oto vào nhà cách phố đúng 30m. Trước nhà lại là mặt thoáng....
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.