Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.208 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành - Đống Đa, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 63 m2 179,37 triệu/m2
      PHẢI NHANH MỚI KỊP - RẤT NHIỀU KHÁCH THÍCH HẸN ĐÀM.TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - THANH KHOẢN CAO, GIÁ TRỊ GIA TĂNG.NHÀ CHỦ TỰ XÂY Ở KẾT HỢP KD NHIỀU LỘC, BÁN ĐỂ MUA...
      Đường Đê La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 9m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      Bán Nhà Lô Góc Mai Dịch - Doãn Kế Thiện 55 mét vuông , 6 Tầng , 7MT , 12.8tỉ - Nhà Mặt ngõ Nông gần Phố , nhà để xe 2 oto - Nhà Xây MỚi chắc chắn...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      BÁN căn hộ MINI 55m2 , 7 tầng , 13 Phòng khép kín , doanh thu 60tr/th _ Khu vực mỹ đình , nhu cầu thuê nhà rất cao , lượng sinh viên , dân lao động ,người...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 40 m2 312,5 triệu/m2
      DUY NHẤT một căn !NHÀ ĐẸP PHỐ VĂN CAO - 2 oto TRÁNH - VỈA HÈ 2 BÊN - SỔ PHÂN LÔ - garage oto - 5p RA HỒ TÂY - ĐẤT VƯỢNG KHÍ Ở CỰC THÍCH - THOÁNG MÁT 4...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      + Nhà nằm khu phân lô phố Minh Khai, 2 Mặt ngõ tương đối rộng, oto Tránh vào nhà, cách phố Minh Khai 50m.DT: 55m2, 3 tầng, MT: 5m.- Tầng 1: Chỗ để xe...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Hàng Hiếm ! Nhà Võ Chí Công, CHỈ 11 tỉ , 80M, 6 Tầng, MT 6.5M, Cầu Giấy, 17 Phòng khép kín, Lô Góc 3 thoáng.CHUNH CƯ MINI DÒNG TIỀN KHỦNG Ở CẦU GIẤY , HÀNG...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - Kim Liên - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 65 m2 176,93 triệu/m2
      - [ ] Phân lô - vỉa hè - 2 oto tránh - ngõ thông - KD đỉnh.Mô tả:Nhà có vị trí cực đẹp, gần phố, ngõ thông, vỉa hè, oto tránh. Trước nhà là ~ sân cực rộng,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 78 m2 242,31 triệu/m2
      - Vip nhất Q. 3 - villa ngay trung tâm Cư Xá Đô Thành - hẻm nhựa ô tô vào nhà - ngang bề thế - tặng nội thất xịn xò.- DT: 5,9m x 14m.- Hẻm nhựa ô tô...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 10,35 tỷ

      10.35 tỷ 60 m2 172,5 triệu/m2
      10 tỉ nhỉnh oto vào nhà Phú Nhuận - ngay phố ẩm thực Phan Xích Long.DT: Công nhận đủ 60 mét vuông (4x15) sổ vuông A4. Hoàn công đầy đủ.Kết cấu: Nhà...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền ngộp nặng phải bán rẻ nhà hẻm xe hơi 7m cách MT chỉ 50m:- DT: 6x18m - có sân để ô tô 7 chỗ rộng rãi.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 100 m2, hướng Nam tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Nhà xây 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng, DT đất 100m2(4,2m*23,8m). DTSXD: 304m2, có 4  phòng ngủ, phòng thờ , 5  toilet...Vị trí nhà hướng Nam,...
      Đường Số 42, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 120 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 120 m2 124,17 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm ăn, bán rẻ ngôi nhà tâm huyết xây dựng mới đẹp đang ở chỉ 125tr/ mét vuông.- DT: Nở hậu 6x20m công nhận đủ - 120 mét ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Xe tải đậu cửa - Tô Hiến Thành Q10 - 86,6 mét vuông - 5tầng - Chủ gấp bán giảm từ 16tỉ - 14,5tỉ nội thất đầy đủ DT: 7,2m x 15m Nhà 5 tầng,...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 98 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 98 m2 147,96 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà sát MT Nguyễn Thượng Hiền gần Hoàng Hoa Thám P. 5 Q. Bình Thạnh,-ô tô 7 chỗ đậu trong nhà-DT 5x18 (98m2) nở hậu...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 44 m2 243,19 triệu/m2
      3 tầng mới keng - 44 mét vuông - Hai Bà Trưng Q3 - oto đậu cửa - Gần MT Giảm còn 10,7tỷ DT: 44 mét vuông ( 3,6m x 12 ) Vị trí nhà ngay cầu...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá