Thông tin mô tả
+ Nhà mặt ngõ
+ Thiết kế 6 tầng thang máy xây mới cực sang chảnh.
+ Sổ vuông cực đẹp, không chút lỗi lầm.
+
Giá: 15,86 Tỷ
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 203,33 Triệu/m2
716192
Mua bán
+ Nhà mặt ngõ
+ Thiết kế 6 tầng thang máy xây mới cực sang chảnh.
+ Sổ vuông cực đẹp, không chút lỗi lầm.
+
Trường Dòng Tiền
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2