Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.208 Nhà riêng đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà riêng 8 tầng, 77 m2 tại Phố Chùa Bộc - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 77 m2 202,6 triệu/m2
      Chính chủ tin yêu gửi em Tráng bán căn hộ chung cư mini cực hiếm đẹp ngõ phố Chùa Bộc, Thái Hà trung tâm Q. Đống Đa.Dt: 77m2 x 8 tầng thang máy.Mt:...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 82 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 82 m2 169,52 triệu/m2
      cực hiếm NHÀ PHÂN LÔ NGUYỄN KHẢ TRẠC , MAI DỊCH - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG - 82m , 4 tầng ,13ty7+ Nằm trong khu phân lô, Phạm thận...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường 800A - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 83 m2 180,73 triệu/m2
      Siêu Phẩm , Hoàng Sâm, Đường 800A 83M, 5 Tầng, MT 5.2M, Giá chỉ 15 tỉ , KD Đỉnh, Phân Lô oto.PHÂN LÔ - oto - VỈA HÈ - 2 THOÁNG - NHÀ SIÊU ĐẸPNhà nằm tại...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 110 m2 134,55 triệu/m2
      Bán tòa nhà xây KD chung cư cho thuê tại Triều Khúc, Tân Triều, Yên Xá...Nhà 8 tầng 110 mét vuông 35 pkk, phòng nào cũng thoáng sáng.bìa đỏ vuông...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 150 m2 103,34 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn biệt thự sân vườn phố Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Long Biên. Khu vực cư dân lâu đời, tập trung nhiều trường học, chợ, công viên, hồ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Chỉ 12 tỉ nghia tân , ngõ oto tránh. Trước nhà 3 oto tránh. Lô goc thoáng sáng vĩnh viễn .Không mua nhà này thì mua nhà nào nữa.Tiện ích quanh nhà không...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 60 m2 190 triệu/m2
      CCMN cao cấp Láng Hạ - Yên Lãng 60m2 6T 11.4 tỉ, doanh thu khoảng800tr/năm.2 mặt ngõ trước sau rộng hơn 3m - ngõ thông - ccmn 10 phòng - thang máy - đầy đủ...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 50 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 50 m2 246 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thái Hà - Trung Liệt, Đống Đa, thành phố Hà Nội.DT 50 mét vuông bìa đỏ xây 7 tầng thang máy.+ KD, VP.+ Thông sàn.+ Nhà mới thang...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà 8 tầng, 80 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ tòa nhà CCMN khu vực Triều Khúc cho thuê hiệu suất cao, luôn kín phòng.Tòa nhà 8 tầng thang máy, diện tích xây dựng thửa đất 80m2 vuông...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 53 m2 207,55 triệu/m2
      - Nhà dân xây đẹp long lanh - 2 thoáng - ánh sáng ngập tràn- Trước nhà oto tránh, oto vào nhà/ đỗ cửa ngày đêm- Khu vực trung tâm sầm uất cái gì cũng cóGiao...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 60 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt - Đặng Thùy Trâm 55/60 mét vuông 6 tầng Thang Máy, MT 4.2m, ô tô tránh, vỉa hè rộng.Phân khúc hiếm, chủ xây mới, thiết kế...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 55 m2 198,19 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIM NGƯU 55M X 5 TẦNG - LÔ GÓC - THANG MÁY NHẬP KHẨU - KD - VĂN PHÒNG CÔNG TY - GIÁ mở bán 10.9 tỉ.Nhà đc thiết kế sang trọng, nhà mới. Tiện ích...
      Đường Kim Ngưu, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 7 tầng, 111 m2, mặt tiền 4m tại Đường Long Biên - Long Biên, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 111 m2 160,37 triệu/m2
      MẶT PHỐ LÂM DU, KD NHIỀU LOẠI HÌNH, oto VÀO TRONG NHÀ.DT 111 7 4.5.Mô tả:- Mặt phố Lâm Du, vỉa hè hai bên thuận tiện KD: Nhà nghỉ, coffee, spa, văn phòng,...
      Đường Long Biên, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG TẠI NGUYỄN VĂN CỪ - LONG BIÊN.DT 100 C4 4.5.Vị trí đẹp vỉa hè rộng thênh thang, KD đủ các loại hình, vỉa vè rộng lớn, gần...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ mặt tiền 9m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán trước Tết lo tài chính cá nhân lô đất 111,3 mét vuông mt9.25m khu 1,7ha DV Vân Canh giá siêu mềm.- Gia đình cần bán lô đất dịch...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 90 m2 136,67 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán nhà 5 tầng 90m2 tại Văn Phú , Hà Đông , chính chủ tặng toàn bộ nội thất cho gia chủ về ở trước Tết .+ liên lạc : 0979 223 ***
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phương Liên - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      (NHÀ ĐẸP) - ĐỐNG ĐA - XEM LÀ MÊ - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - 70m² - 12.8 tỉ - oto VÀO NHÀ Nhà phân lô cán bộ, giảng viên ĐHVị trí gần ngã 4 sở, rất thuận tiện đi...
      Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Nghĩa Đô - Cầu Giấy - 45 mét vuông x 6 tầng - phân lô ôtô tránh - hiếm nhà bán - 12.5 tỉ.Nhà bán vị trí phân lô có vỉa hè ôtô tránh, ngõ thông tứ...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.