Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 39 m2 125,65 triệu/m2
      💥💥 4.9tỉ _ Đây là đâu hotel hay Vina💥 👉 NHÀ ĐẸP BỒ ĐỀ, LONG BIÊN, VỀ Ở NGAY VUI TẾT.👉 ngôi nhà DÂN XÂY 39m2, oto ĐỖ CÁCH NHÀ 10m.+ Vị trí ngôi nhà...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ngôi nhà 5 TẦNG MỚI TUYỆT ĐẸP TẠI PHỐ KIM MÃ, Q.BA ĐÌNH TT CỦA thành phố Hà Nội, VỚI diện tích sử dụng 160M, VỚI nội thất đầy ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên tôi cần bán nhanh ngôi nhà trên đường Hoàng Mai , gần chợ Hoàng Mai để chuyển lên căn hộ ở - DT 35 m2 , giá 3.8 tỉ có thỏa ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 30 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà mình nằm ngay đầu ngõ, cách ngã 3 Trần Cung Phạm Văn Đồng 50m đi lại rất chi thuận lợiDT sổ 30m2 mặt tiêng 4m vừa xây 5 tầng năm 2021Cuối năm cần tiền...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      Nhà đẹp tại P. Xuân La - Tây Hồ. DT 45m*5T giá 4.3 tỉ. oto Qua - Ngõ thông.call ngay: 0963 460 ***- Ngõ thông tứ tung sang Từ 23 sang 445 Lạc Long Quân,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Chương - Đống Đa, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 39 m2 99,24 triệu/m2
      VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - DT KHỦNG VĂN CHƯƠNG - GIÁ CẢ PHÙ HỢP Thông tin cơ bản:đc: Văn Chương - p Văn ChươngDT: 39m x 5 tầng MT 4m Giá chỉ 3.87 tỉ Vị trí đắc...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội
      s
      nguyễn ngọc trường sơn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 34 m2 105,89 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, nhà dân xây khung cột bê tông chắc chắn. Gần trường Đại học Tài Nguyên Môi Trường, mẫu giáo, Cấp 1,2, Phú Diễn, Cầu Diễn, trường Trung ...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, nhà xây mới, gần trường Đại học Tài Nguyên Môi Trường, trường Tiểu học,2, Phú Diễn, Phúc Diễn, cấp 3 Minh Khai.+ Nhà xây đẹp, khung cột bê...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 36 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà gần chợ Phú Diễn - Bắc Từ Liêm. Hình ảnh thật 100 phần trăm. Khu phố đông đúc nhộn nhịp, đầu ngõ là chợ.Nhà gần trường Đại học Tài Nguyên và...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, hướng Nam tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán nhà Hoàng Như Tiếp, Bồ Đề, Long Biên thành phố Hà Nội DT 36,2m2 * 2 tầng * 3m MT. Hiếm căn có 2 thoáng, oto 4 vào nhà và cạnh nhà có chỗ gửi xe ôtô...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      MUỐN BÁN LẮM RÔÌ , 40 mét vuông, 5 tầng, 5 tỉ Vinh vui vẻ 0971 789 *** - đc: Ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân- DT: 40 mét vuông, 5 tầng- pháp ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 49 m2 101,03 triệu/m2
      Mặt ngõ - trung tâm Thanh Xuân - thông ngõ 29 Khương Hạ - nhà đẹp về ở ngay.Vũ Tông Phan - trung tâm Thanh Xuân.DT: 49 mét vuông - 4 Tầng - mt: 4m -...
      Ngõ 29, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      127.** Đốc Ngữ 32m 4tầng mt4 giá 3.3 tỉ Ba Đình TP Hà Nội Tiện Ích Bạt Ngàn - Gần Sân Quần Ngựa - Tầm Tiền Nhiều Khách Quan Tâm Mô tả chi tiết:+Tầng 1:...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 32 m2, hướng Tây tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      ANH BẠO NHỜ BÁN NHÀ 6 TẦNG ô tô KD - ĐƯỜNG THÔNG NGUYỄN VĂN CỪ PHỐ NGỌC LÂM- ĐỦ CÔNG NĂNG-MONG GẶP KHÁCH HỮ DUYÊN. (ảnh thật 100 phần trăm phía...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 27 m2 116,67 triệu/m2
      Đê Trần Khát Chân 27m/29.5m/T2 4 3.3 3.15 tỉ Hai Bà TrưngNhà bán cách 1 nhà ra oto tránh, chợ ngày đêm, rất thuận tiệnTrường các cấp vây quanh nhàDT sổ 27m,...
      Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      chính chủ tự xây chắc chắn kiên cố, thiết kế 3 tầng, 3 ngủ đủ công năng sử dụng. Vị trí trung tâm ngã 4 Sở, hàng xóm Royal City. Khu phố buôn bán sầm uất....
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      ● LỢI ÍCH KHÁC BIỆT :- DT : 40 mét vuông x 5 tầng.- Đi bộ ra trung tâm thương mại AEON.- Gần hồ Thạch Bàn mát mẻ thể dục tuyệt vời.- Dễ dàng sang...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Hai Bà Trưng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 39 m2 103,85 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP-GẦN PHỐ-GẦN oto- NGÕ THÔNG- TIỆN ÍCH BÁN NHÀ TRƯƠNG ĐỊNH 39M 5T 4 tỉ.- Vị trí rất đẹp, ngay trung tâm tiện ích.- Ngõ thông, thoáng, rộng,...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.