Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà Văn Chương,
Đi bộ ra hồ Linh Quang, hồ Văn Chương, Chợ,
T1: Khách - bếp + NVS
T2- T3- T4: Ngủ to + NVS
T5: Ngủ + Sân rộng rất thoáng đẹp
Có 2 bãi gửi xe
Giá: 3.85
Giá: 3,85 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 98,72 Triệu/m2
676678
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà Văn Chương,
Đi bộ ra hồ Linh Quang, hồ Văn Chương, Chợ,
T1: Khách - bếp + NVS
T2- T3- T4: Ngủ to + NVS
T5: Ngủ + Sân rộng rất thoáng đẹp
Có 2 bãi gửi xe
Giá: 3.85
Nt Hằng
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2
Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,8 tỷ
55 m2
Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,75 tỷ
48 m2