Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 2.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 53 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 53 m2 386,8 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, thẳng 50m ra mặt phố Đại La, ôtô đỗ cửa vào nhà thoải mái, là tuyến Vành Đai 2.5 đã Quy Hoạch ổn định, vô cùng thuận tiện để di chuyển mọi địa...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội* Đất SHR chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng: 118 mét vuông...
      60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 35 m2 628,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Kim Mã - Giang Văn Minh, khu vực hiếm nhà bán, hiện trạng nhà đẹp KD ngay.- Toạ lạc vị trí rất đắc địa, khu vực lõi, hạ tầng, tiện...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, thành phố Hà Nội* Đất sổ hồng riêng chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng:...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 50 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      cực hiếm MẶT PHỐ KIM MÃ 50 mét vuông 6 TẦNG,MT6M oto TRÁNH KD SẦM UẤT - THUÊ 80TR/ THÁNG.,,Mô tả: ,- Nhà tại vị trí cực hiếm của Q. Ba Đình phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 62 m2 tại Đường Trương Định - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 62 m2 362,91 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô bàn cờ đẹp nhất Trương Định – Bạch Mai, đường rộng, oto tránh, vỉa hè hai bên.Vị trí ngay gần ngã 4 Trương Định – Bạch Mai – Chợ...
      Đường Trương Định, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Xã Đàn 2 - Đống Đa - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 55 m2 436,37 triệu/m2
      ⭕️ MẶT PHỐ XÃ ĐÀN 2 – LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG – KD ĐỈNH✅ DT: 52m/55m2  – MT 4.4m✅ Giá: 24 tỉ——————————————📍 Mặt phố Xã Đàn 2, Q. Đống Đa – khu vực KD sầm...
      Đường Xã Đàn 2, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 136 m2 219,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, DT đất 136.85m nhà 3 tầng kết cấu tốt, có thể cải tạo ở ngay.- Vị trí giáp đường Nguyễn Văn Huyên, gần ga Chùa...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Bắc Từ Liêm, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 55 m2 469,1 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 7 tầng xây mới hiện đại, thang máy, 11 PN khép kín đầy đủ tiện nghi.- Vị trí cực kỳ tiện lợi, hàng xóm khôngsmo, Ngoại giao đoàn, Tây Hồ,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 76 m2 276,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà 8 tầng, 24 phòng khép kín, chuẩn bị hoàn thiện đầy đủ nội thất, sẵn sàng vận hành!- Vị trí đẹp, gần phố, gần nhiều trường...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 40 m2 512,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ Phạm Văn Đồng, xây mới 7 tầng MT rộng 5.3m- Vị trí thuận tiện, mặt ngõ thông, gần CV Hoà Bình, siêu thị Mega Market, TP giao lưu -...
      Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 71 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 71 m2 330,99 triệu/m2
      Nhà đẹp hiếm khu vực – vừa ở vừa KD – dòng tiền cực tốtVị trí trung tâm phố Tân Mai – Hoàng Mai- ngõ tương đối rộng, 2 oto tải tránh nhau thoải mái- Khu...
      Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Nhuận - Bắc Từ Liêm, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 89 m2 278,66 triệu/m2
      19 PHÒNG FULL ĐỒ - DÒNG TIỀN 900TR/NĂM - SÁT PHỐ - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG TỨ PHÍA - THANG MÁY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - CÓ logia- Vị trí siêu đẹp trong khu...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 53 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 53 m2 490,57 triệu/m2
      PHÂN LÔ CHÙA LÁNG – oto TRÁNH – 2 THOÁNG – SÁT HỒ – KD ĐỈNH✅ DT: 52/55m²✅ Giá: 26.x  TỶ——————————————📍 Vị trí đắc địa trung tâm Đống Đa, khu phân lô...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      NGÕ THÔNG - 50M RA PHỐ - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - DÒNG TIỀN CHO THUÊ CAO - THANG MÁY - 11 PHÒNG KHÉP KÍNTrung tâm Đống Đa, khu vực giao...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Cách 1 nhà ra oto tránh, dừng đỗ trước nhà thoải mái. 20m ra mặt phố Nguyễn Khánh ToànVị trí VIP Cầu Giấy kết nối nhanh các Q. trung tâm. Gần trường cấp ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.