Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 39 m2 84,62 triệu/m2
      Giá: - 39m²-3,3tỉ. chính chủ đang cho thuê 6tr/thángVị trí:- Ngõ nông, cách vãi bước chân ra ngõ to ô tô- Khu dân trí cao KDC văn hoá, ngõ thoáng sạch sẽ....
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 33 m2 112,13 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay đầu phố Trương Định gần ngã tư Bạch Mai, Minh Khai, Đại La lên phố chỉ 15 ph chạy xe. Ngõ 176 thông với ngõ 104 Nguyễn An Ninh, cuối ngõ là...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 39 m2 110 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI NGÕ 141 GIÁP NHỊ - HOÀNG MAI, HIẾM 5T 39M 4.29 tỉ oto TẢI GẦN, VÀI BƯỚC PHỐ oto VỈA HÈ.- Nhà bán nằm ngõ 141 Giáp Nhị, hàng xóm KĐT Ao Sào, gần...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m tại Xã Tiên Dương - Đông Anh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Thanh khoản gấp 90,9m2 sẵn nhà 3 tầng kiên cố sẵn đến ở.Vị trí hot; Tiên Kha - Tiên Dương - Đông Anh - TP Hà Nội.DT: 90,9m2 MT = mặt hậu = 4,15m.Đường...
      Đường Tiên Kha, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      Mô tả:Khu vực cư dân đông đúc, tiện ích bạt ngàn, giao thông thuận, ngõ xe máy tránh thông thoáng.+ Vị trí đẹp vài ph đi bộ ra Hồ Tây. Vinschool,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 41 m2 73,18 triệu/m2
      Nhà dân xây cực đẹp - mặt ngõ thông KD - 30m oto - chủ tặng nội thất.Nhà lô góc nên cực kỳ sáng thoáng. Ban ngày không cần bật điện, tất các các phòng đều...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 38 m2 102,11 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ ĐẸP TRƯƠNG ĐỊNH Ở NGAY ĐÓN TẾT 38M*5T- NGÕ NÔNG 30M RA PHỐ - HIẾM + Vị trí ngõ nông cách phố chỉ 30m, gần Hồ Đền Lừ, hàng xóm thân thiện,...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 37 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 37 m2 118,92 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ở ngay! Phố Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, gần ngã 4 Sở, gần phố, gần oto, 37 mét vuông*4T xây mới.Vị trí nhà đẹp - gần oto - ngõ 3 gác...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 45 m2 75,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Hoàng Mai 3 tỉ nhỉnh, đang cho sinh viên thuê 180 tr/năm.Gần trường Đại học Mở CS2, đại học Kinh Tế Kỹ Thuật, đại học KD Công Nghệ.-...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 37 m2 tại Phường Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 37 m2 110,82 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh NHÀ TRƯỚC TẾT - PHÂN LÔ SIÊU VIP - an sinh xã hội TUYỆT VỜI - HÌNH ẢNH THẬT 100%Vị trí đẹp, khu phân lô, trước nhà thoáng, có...
      Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Nhà dân tự xây - sổ vuông vức - trước nhà rât thoáng - ở sướng.+ Nhà thuộc tổ 4 La Khê, gần bể bơi La Khê, ra Bia Bà cực gần, xung quanh là hàng xóm...
      Đường Ngô Đình Mẫn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thụy Phương - Bắc Từ Liêm, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà ngõ 351 Thụy Phương. Ngõ nông gần oto tránh..- Vị trí đẹp, nhà nằm giữa làng Thụy Phương. Giao thông thuận tiện, tiện ích phong phú đa...
      Ngõ 351, Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 39 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trương Định, Hai Bà Trưng, 39m 5 tầng, 5 PN, nhà đẹp long lanh. Khu vực xung quanh rất nhiều tiện ích, vài ph đi xe máy lên tới Bờ Hồ....
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Thị trấn Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      _Rất thuận tiện đi lại._Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy TS._Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng, cà phê, Trường Học._không trung ...
      Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 1 tầng, 35 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Cổ Nhuế, BắcTừ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT : 35m x 5Tầng MT : 4mNHÀ ĐẸP Ở LUÔN -THOÁNG -oto 5 TẠ ĐỖ CỔNG - GẦN oto TRÁNH - THÔNG SÀN+Ngõ 347 thông ngõ 401 tứ...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Đức Diễn, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      "NHÀ MỚI ĐẸP ĐỨC DIỄN - THIẾT KẾ HỢP LÝ - GẦN oto - GẦN PHỐ - VỊ TRÍ GIAO THÔNG THUẬN LỢI ".+ Nhà nằm vị trí gần mặt ngõ 23 phố Đức Diễn, gần oto, gần...
      Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 20 m2 tại Phường Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 20 m2 187,5 triệu/m2
      Nhà đc thiết kế: . Tầng 1: phòng khách, bếp . Tầng 2, 3, 4: mỗi tầng 1 PN + 1  phòng vệ sinh.. Tầng 5: phòng thờ, sân phơi.Nhà có DT suýt soát 20m2,...
      Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 39 m2 112,83 triệu/m2
      Ngõ thông.Nhà mới.Công năng đỉnh.5 phòng.3  nhà vệ sinh.Sổ đẹp.Gần phố.Khách xem là ưng.- Nhà gần như mới tinh, chủ tự xây 4 tầng, cầu thang cuối,...
      Ngõ Thông Phong, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.