Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 37 m2 tại Đường Kiều Mai - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 37 m2 99,46 triệu/m2
      Hàng kịch độc! Nhà khu Kiều Mai Cầu Diễn, gần hồ, sát phố, ở sướng.+ Bán nhà Kiều Mai Cầu Diễn, 37m2, 4 tầng, chỉ 3.X tỉ có thỏa thuận.+ Nhà cách oto đỗ...
      Đường Kiều Mai, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 7m tại Đường Mỗ Lao - Hà Đông, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 33 m2 114,55 triệu/m2
      Hàng hiếm Cực rẻ tại khu đô thị Mỗ Lao - Hà Đông!!! Bán nhà 5 tầng giá chỉ hơn 3 tỉ, thuộc khu đô thị Mỗ Lao, Sát BigC, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội0943...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Nhà đa sỹ 42m 4 tầng giá 3,7 tỉMặt ngõ thoáng sáng, gần otocall ngay em đào #anhdaothocu
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 33 m2, hướng Đông tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhà Đa Sỹ, Hà Đông.Vị trí: Đa Sỹ - Hà Đông.Giá 4,5 tỉ (có TL).Nhà cách mặt phố 10m oto tránh, nhà dân xây chắc chắn khách chỉ sẵn va ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 32 m2 102,82 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm gần khu đô thị - Đô Nghĩa, Yên Nghĩa, oto tránh, giá cực mềm thiết kế thoáng, vượng khí. Nội Thất xịn sò, DT 32 mét vuông, xây 5...
      Đường Quán Chảy, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán ngay ngôi nhà phố Đội Nhân , nhà DT 35m MT 6m , gồm 5 tầng 4PN 4 phòng vệ sinh. Thiết kế khung cột bê tông chắc chắn. Chủ...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      +Vị trí gần nhà văn hóa, chợ, trường Tiểu học,2. +Ngõ trước nhà rộng rãi, thoáng mát, an ninh cao, cách 2 nhà ra đường oto to rộng. +DT 45m, vuông như...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      + Nhà lô góc, 2 mặt sáng thoáng, mới đẹp long lanh, công năng đầy đủ. + Cách oto chỉ 10m, hưởng trọn tiện ích của khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, ở...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vọng Hà - Phúc Tân - Hoàn Kiếm, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 36 m2 113,34 triệu/m2
      +Cần Bán nhà, Đường Vọng Hà, Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Thủ đô Hà Nội. Khu vực siêu hiếm nhà bán, khu phố trung tâm sầm uất Tây nhiều hơn Ta.+DT: Trên sổ 30M,...
      Đường Vọng Hà, Phường Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 45 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      "- chính chủ cần bán để chuyển sang nhà mới. Nhà tại Phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân, rất đẹp và thuận tiện.- Nhà gần mặt phố, đi xe máy chưa đầy 1 ph là...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      NHÀ 50M 5T MỸ ĐÌNH NAM TỪ LIÊM NHÀ MỚI TẾT Ở NGAY giá mềm NHẤT KHU VỰC ÔTÔ CÁCH 5MNgõ 322 Mỹ Đình sau quy hoạch nhà ra gần đường hơn.Nhà hiếm ngõ to oto...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 32 m2 106,25 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng giá 3.4 tỉ ngõ 467/68 đường Lĩnh Nam, P. Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, HN.DT: 32m2, MT 3.8m dài 8.4m. Hướng Nam.Nhà xây mới để ở, kiên cố...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đức Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 35 m2 99,43 triệu/m2
      Có 102! Nhà khu Phú Diễn, ngõ nông, oto, sát phố, ở sướng.+ Bán nhà khu Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, 35 mét vuông, 5 tầng, nhỉnh 3 tỉ có thỏa thuận.+ Nhà...
      Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 42 m2 118,58 triệu/m2
      +Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, giao thông đi lại thuận tiện. +Ngõ trước nhà to rộng, thoáng mát, 30m ra đường oto. +DT 42m, nhà xây 5 tầng. +Tầng 1: Để...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hà Đông, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 50 m2 67 triệu/m2
      Siêu đẹp - nhà mới - Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hoàng Mai - kiến trúc hiện đại - gần phố 50m2x5T - 3,3 tỉ.Vị trí: Đa Sỹ - Hà Đông.Mô tả.+ Nhà mới, nội thất xịn sò,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Đạo, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà riêng mỹ đình - lê quang đạo DT 30m2 5 tầng giá 3,7 tỉMô tả:,+ NĐT UY TÍN xây, thiết kế hợp lý, tổng 3  phòng ngủ.,+ Số đồ phân lô,...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 30 m2 129 triệu/m2
      Tôi chính chủ Trần Đình Quân cần bán căn nhà 5 tầng tại phố Văn Chương, Đống Đa thành phố Hà Nội. Đây là vùng lõi của trung tâm giao thông rất thuận...
      Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 31 m2 106,46 triệu/m2
      Bán nhà Ngô Gia Tự Việt Hưng cạnh Big C Long Biên giá chỉ 3 tỉ 3 vài bước ra cầu chui, vài ph sang Hoàn Kiếm.- Nhà vừa xây a/c mua bóc tem luôn,ngõ 2,5m...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.