Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 32 m2 104,69 triệu/m2
      Quá tuyệt vời cho một căn nhà mới với 5T rộng mênh mông thiết kế hợp lý đa công năng sử dụng, hàng xóm KĐT cao cấp Tasco Forresa Xuân Phương, cạnh Cao đẳng...
      Đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ CA bán nhà mua mặt phố, nhà cách 30m ra mặt phố, ngõ ôtô, bìa đỏ chính chủ.DT sổ: 40m2.MT: 4 mét.Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ sinh.Tầng 2,3,4:...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 45 m2 85,56 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY PHỐ HỒNG TIẾN, 20M oto THÔNG, 4 TẦNG x 45m², 4 NGỦ, CHỈ HƠN 3 tỉ Em Toàn Nhà Đẹp Thế Thôi Gần phố Nguyễn Sơn, Bồ Đề, Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      ĐỈNH LUÔN. Bán nhà sát mặt phố Âu Cơ, KD, nội thật xịn, 35m *5T chỉ 4,8 tỉCHỈ một căn DUY NHẤT 1 NHÀ RA MẶT PHỐ ÂU CƠ, TÂY HỒ, KD ĐỈNH, NỘI THẤT ĐẸP MIỄN...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 39 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 39 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Tam Trinh, ngõ nông, rộng, rất gần mặt phố, gần oto, nhà mới ở ngayBán nhà gần mặt phố Tam Trinh: 39m, 4 tầng, 6m MT, 3.9 tỉ. Tổng DTXD 153mNhà ở...
      Đường Tam Trinh, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ngọc Hà, Ba Đình. 30m, 5 tầng, 3.8 tỉ+Nhà dân xây cực chắc chắn, nhà đẹp khách về ở luôn. +Vị trí nhà lô góc thoáng sáng, ngõ vào nhà rộng...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Nhà trong ngõ thông tứ tung, chỉ 15m ra đường otoNhà 4 tầng thiết kế, DT 40 mét vuông.Tiện ích quá nhiều: trường học, chợ, BV ...bìa đỏ chính chủ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 37 m2 tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 37 m2 94,6 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà 4 tầng tại ngõ 151 Trương Định - Hai Bà TrưngDt 37m x 4 tầng cực đẹp giá cực rẻ thị trường không còn căn nào rẻ hơn chỉ 3ty5...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 42 m2 91,67 triệu/m2
      - VỊ TRÍ ĐẸP, oto ĐỖ CỔNG, 50M RA MẶT PHỐ- NHÀ DÂN XÂY, KHUNG CỘT BÊ TÔNG CHẮC CHẮN, - VÀI BƯỚC RA CHỢ, BẾN XE PHÍA NAM- FUN NỘI THẤT, KHÁCH MUA VỀ Ở LUÔN-...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 45 m2 107,78 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHỐ HỒNG TIẾN, 5 TẦNG x 45m², TẶNG đầy đủ nội thất, CHỈ HƠN 5 tỉ Em Toàn Nhà Đất Đẹp Thế Thôi Gần cầu Chương Dương, phố Bồ Đề, Nguyễn Văn Cừ,...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 39 m2 tại Đường 1 - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 39 m2 105,13 triệu/m2
      VÀO PHỐ CỔ 3 ph -NGỌC LÂM LONG BIÊN - 10M oto TRÁNH KD - an sinh xã hội ĐỈNH - TIỆN ÍCH NHIỀU + Nhà nằm vị trí đẹp, gần phố Nguyễn Văn Cừ oto tránh cách...
      Đường 1, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nhà nằm trong ngõ 1333 Giải Phóng, ngõ to rộng, xe ba gác tránh, từ nhà ra mặt ngõ chỉ 50m. Đối diện phía bên kia là hồ Linh Đàm.+ Vị trí nhà...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 34 m2 145,59 triệu/m2
      + Phân khúc dưới 5 tỉ Q. Tây Hồ hiếm có ngôi nhà thứ 2: - Vị trí đắc địa, đường ngõ sạch đẹp, rộng và thoáng. - Gần hồ Tây lộng gió, khách mua về đi...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 50 m2 tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Gấp bán nhà giá trước Tết chỉ 4.7 tỉ phố mạc thị bưởi 40m 3 tầng MT 3.9 hai bà Trưng. contact: 0915 222 ***cường căn nhà phố)Mô tả:Khu vực hiếm nhà bán,...
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2 tại Phố Mạc Thị Bưởi, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà minh bán ngõ oto đỗ ngay sát nhà, vài bước chân là ra đến mặt phố chính Hàng xóm Time city nên tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì Trường, chợ, BV,...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2 tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây tầng trung tâm, Tứ Hiệp, Thanh Trì, TP Hà Nội.- DT: 50m. X 4 tầng mỗi tầng hai PN rộng.- ngõ tương đối rộng: Nhà mới tinh vẫn còn mùi...
      đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà gần trung tâm thương mại Aeon mall Long Biên.- View nhìn ra siêu thị Nhật Aeon Mall.- Gần chợ, trường cấp 1,2,3: TH Đoàn Kết, Thạch Bàn,...
      206 Cổ Linh, Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thụy Phương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY LÔ GÓC - ô tô ĐỖ CỬA - GẦN PHỐ. Khu vực tiện ích kể không hết: Gần chợ Vẽ, Tân xuân, Gần các trường mẫu giáo, cấp 1,2 Đông ngạc, Thụy...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.