Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu trung tâm lõi Đống Đa, vài bước chân ra mặt phố Khâm Thiên, Xã Đàn, Tôn Đức Thắng, Ô Chợ Dừa, đi lại rất thuận tiện.- Ngõ thông thoáng, ba...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Hot! chính chủ cần bán nhanh trước Tết! Chỉ 4 tỉ - nhà 4 tầng mới đẹp - 35 mét vuông - phố Bùi Xương Trạch - Q. Thanh Xuân.------------------DT:...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 47 m2 tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 47 m2 87,24 triệu/m2
      + Bán nhà tại Tứ Hiệp, Thanh Trì 47m x 5 tầng+ 10 bước chân ra đường ô tô.+ Cách khu vực trung tâm hành chính công của Thanh Trì chỉ 200m.+ Gần nhà có chợ,...
      đường Tứ Hiệp, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 42 m2 92,86 triệu/m2
      Nhà đẹp như ảnh - đầy đủ công năng - tiện ích đầy đủ.Trương Định - Tân Mai - Lương Khánh Thiện.DT 42m x 5 tầng MT 4m.------------------------------------+...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
      đ
      Hanh Thông - Nhà đẹp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 35 m2 109,15 triệu/m2
      Bán nhà đường Hoàng Mai 3 tầng 3 ngủ cực đẹp giá chỉ hơn 3 tỉ.- Vị trí trung tâm khu vực Hoàng Mai, gần các trường TH, trung học cơ sở Hoàng Văn Thụ, gần...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 60 m2 64,84 triệu/m2
      Mô tả:,- Nhà chủ xây tâm huyết, chắc chắn. Lên đc tầng, vị trí cực đẹp. ngõ trước nhà 3m, hơn 5m ra chỗ để oto. Cách một đoạn ra đường 3 oto tránh,- KDC...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 30 m2 163,34 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ cần bán ngôi nhà vừa xây đang cho thuê ở VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNg- vị trí : nằm trong KĐT VĂN PHÚ- công năng : 3  phòng ngủ + 4  phòng vệ ...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Lai Xá, Kim Chung oto vào nhàgiá: 4.xtỷCách đường 32 100m, xung quanh đầy đủ tiện íchCách KĐT 200m, cách nhổn 500m, cách vàng đai 3.5 chỉ...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 28 m2 110,72 triệu/m2
      cực hiếm THANH XUÂNNHÀ ĐẸP HƠN hotel 5* - TẶNG KHÁCH đầy đủ nội thấtVị trí:,-Trung tâm Q. Thanh Xuân.,-Nhà cách mặt phố oto đồ ngày đêm 50M-Xung quanh...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 28 m2 112,5 triệu/m2
      50M RA PHỐ - VỚI 3,15 tỉ SỞ HỮU NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH - PHỐ KHƯƠNG TRUNG - TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN - NỘI THẤT XỊN SÒ - Ở NGAY - 4 TẦNG - NGÕ NÔNG - GẦN PHỐ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 41 m2 tại Đường Trung Phụng - Trung Phụng - Đống Đa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 41 m2 106,1 triệu/m2
      Bán cực gấp! Nhà Trung Phụng - Xã Đàn, 41m2*4t, nhà dân xây ở đc 3 năm, 2 thoáng vĩnh viễn, gần phố, giá nhỉnh 4 tỉ.+ Vị trí nhà đẹp, trước nhà xe máy SH...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 34 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      + Nhà vị trí đẹp, còn mới đẹp, chủ tự xây KCBT chắc chắn, công năng hoàn hảo tiện ích ngập tràn.+ ngõ tương đối rộng thông, oto, KD, gần hồ, chợ, trường ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 35 m2 tại Phường Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Vị trí gần trường Tiểu học-2-3 gần chợ cách mặt đường đê Trần Khát Chân 10mnhà có 3 tầng bao gồm 1 khách, 1 khu vực bếp, 3 PN. chủ mới có thể dọn vào ở...
      Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay căn lô góc ở Văn Phú, Phú La, Hà Đông.- 5 tầng, 3  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh.- Đường xe ba gác.- Nằm cạnh Victoria Văn...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 33 m2 125,76 triệu/m2
      Bán nhà mới ngõ 141/236 Giáp Nhị. Cạnh khu đô thị Ao Sào, Hồ Yên Sở, Sông Sét, Trạm Y tế, ủy ban nhân dân Q. Hoàng Mai. Khu vực hạ tầng đẹp, thoáng...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 73 m2 tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí đặc địa, khu vực đông cư dân, có thể ở tạm hoặc đập đi xây CCMN thì quá đỉnh, Khu vực cực nhiều tiện ích, có thể chia làm 2 lô rất tốt cho...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      Bán nhà c4 dt 35 mét vuông. Mt 5.1m ngõ tương đối rộng 2m ngõ 237 Hoàng văn thái .bìa đỏ chính chủ.
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      L
      Bất Động sản Thăng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      chính chủ là giảng viên HVNN xây để ở đc vài năm, đi tu nghiệp rồi đinh cư luôn tại Úc nay không ở nữa nên muốn chuyển nhượng lại cho ai cần.Nhà gần trường...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.