Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 42m.MT: 3,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  toilet.- Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 PN và 1  toilet.- Tầng 4: Phòng...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Nhà xây mới cứng 40 mét vuông 5 tầng thang máy ở Xuân Đỉnh, oto đỗ cổng, Ngõ thông, Sô đẹp chính chủ- Vị trí đẹp, thang máy, oto đỗ, không có căn thứ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 30 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà ngay Ô Chợ Dừa, Đống Đa, nhà lô góc, thoáng, sáng.Vị trí trung tâm giao thông thuận tiệnNhà xây chắc chắn, 4 tầng, thiết kế vô cùng hợp...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 35 m2 92,86 triệu/m2
      Nhà Cổ Linh Thạch Bàn 35M x 5 Tầng - 2 Thoáng Đẹp Không Tỳ Vết Như Ảnh - Chỉ 3,25 tỉ.Thiết kế 5 tầng 3 ngủ rộng và 4 vệ sinh, 1 thờ, sân phơi, tầng 1 khách...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Lộ - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      NHỈM 3 tỉ CÓ NGAY NHÀ YÊN NGHĨA - TRONG ĐÊ - 40M 4 TẦNG - oto ĐỖ CỬA - CV ÂM NHẠC- Cần bán ngay ngôi nhà tại Yên Nghĩa Hà Đông. Ngõ thông thoáng. 30m ra...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 30 m2 146,34 triệu/m2
      - Nhà nằm trong ngõ nông xe 3 gác tránh xe máy, cách mặt phố chỉ vài chục m.- Gần nhà vô vàn tiện ích: trường Tiểu học,2,3 Khương Đình, Khương Hạ, đại ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đức Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 33 m2 101,52 triệu/m2
      Bán nhà 5Tx33 mét vuông gần hồ Sen Đức Diễn oto đỗ cách nhà 30m. 3 PN 1 thờ. Giá 3.35 tỉ, liên hệ ngay 0358 163 ***.Nhà đẹp, vị trí cách đường văn...
      Đường Đức Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 28 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 28 m2 112,5 triệu/m2
      CẦN bán ngay. NHÀ KHƯƠNG TRUNG DT 28M. NHÀ 4 TẦNG. MT 3.5M GIÁ CHỈ 3,15 tỉ NHÀ ĐẸPĐ/c: Đường Khương Trung, P. Khương Trung, Thanh Xuân, thành phố Hà ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m , giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 31 m2 141,62 triệu/m2
      ngõ tương đối rộng THOÁNG - GẦN PHỐ - DÂN TRÍ - NHÀ MỚI SIÊU PHẨM ĐÓN TẾT nội thất xịn xò Mô tả:+ Vị trí: - Nhà trong ngõ tương đối rộng thoáng,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 43 m2 tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 43 m2 93,03 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP PHỐ TRẠM, LONG BIÊN, oto ĐỖ CỬA 43  mét vuông, 5 TẦNG HƠN 4 tỉ- Vị trí: Cách phố Trạm 200m, Cách Cầu Vĩnh Tuy và Siêu thị Aeon 300m, cách...
      Dự án Aeon Mall Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà 43 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 43 m2 116,05 triệu/m2
      Bán nhà Đường Cầu Giấy, Dịch Vọng Q. Cầu Giấy. Rẻ nhất khu vực, Nhà mới đẹp sổ Vuông 43m x4T, MT 4m. nội thất đầy đủ về ở luôn Giá 4.99tỷliên hệ ngay...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 45 m2 110 triệu/m2
      - DT 45 mét vuông, 5 tầng. Giá 4,95 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, ngõ xe bác gác phóng, oto đỗ sát nhà, gần hồ Linh Đàm giao thông thuận tiện, tiện...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Đường Triều Khúc - Tân Triều - Thanh Trì, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 31 m2 124,2 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí gần trường HV Kỹ thuật Mật Mã, đại học Thủ đô Hà Nội, đại học Sư Phạm Nghệ Thuật Trung Ương, đại học Kiến Trúc, Công Nghệ Giao Thông...
      Ngõ 66, Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 31 m2 98,39 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 31m.MT: 3,75m.Hướng: hướng Đông Nam.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  phòng vệ sinh.- Tầng 2,3: Mỗi tầng 1 PN và 1  phòng vệ ...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT-đầy đủ nội thất- 30M RA oto- TRUNG TÂM Q. BÁN NHÀ HOÀNG MAI 35M 5 TẦNG HƠN 3 tỉ( ẢNH THẬT 100 phần trăm)- Vị trí siêu đẹp, trung...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      - DT: 32m2.- MT 3,5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường trước nhà 2,3m.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh.- Tầng 2,3,4: Mỗi 1 ngủ,  nhà vệ...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      ꧁༒ Hoàng Hợp ༒꧂ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      Bán nhà đẹp phố Giang Văn Minh - Ba Đình - 39 mét vuông x 5 Tầng - Phố Vip - 5 tỉNhà xây khung cột chắc chắn, chủ ở giữ gìn nhà còn như mới, đã có nội...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 21 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Đắc Di - Đống Đa, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 21 m2 237,15 triệu/m2
      Bán Nhà KD Hồ Đắc Di, Đống Đa 21m, 5 tầng, mt 5.2m, giá 4.98 tỉ.liên hệ em Lan 0975 258 ***HIẾM MẶT PHỐ 5 tỉ KD SIÊU ĐỈNH - VÀI BƯỚC RA HỒ BA MẪU - LÔ GÓC...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.