Thông tin mô tả
Bán nhà Tây Tựu, Sát Đường Tây Thăng Long, Phân Lô, Đường 4m, 7 Phòng Cho Thuê
1. Vị trí: Khu phân lô cạnh
2.
3. Tiện ích: Bảo vệ
4.
5.
6.
Giá: 4,45 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 83,96 Triệu/m2
711603
Mua bán
1. Vị trí: Khu phân lô cạnh
2.
3. Tiện ích: Bảo vệ
4.
5.
6.
Nguyễn Văn Hữu
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,12 tỷ
70 m2
Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,8 tỷ
89 m2
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2