Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 42 m2 109,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng bà tr nguyễn trãi hà đông. Cách phố bà tr tầm 50m . Cách chợ hà đông tầm 200m _ DT 42m2_ MT 4m _ ngõ tr 3m . Cách phố bà tr 50m...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 38 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 38 m2 90,79 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đắc địa, trung tâm Q. Hai Bà, DT rộng, giá hạt rẻ, lô góc 2 mặt thoáng, nên phòng nào cũng thoáng sáng, an sinh xã hội tuyệt vời.+ ngôi ...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 48 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 48 m2 93,34 triệu/m2
      CÓ 102! Nhà Mỹ Đình,dân xây, mới đẹp, giá rẻ, nội thất đầy đủ, ở sướng.+ Bán nhà Mỹ Đình 48m, 4 tầng, giá nhỉnh 4 tỉ có thỏa thuận.+ Nhà dân xây, mới...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      - Nhà gần hồ ở vị trí trung tâm Đống Đa, cách oto 20m.- Gần các trường đại học lớn như đại học Y thành phố Hà Nội, đại học Thuỷ Lợi, đại học Công...
      Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 30 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Chủ đang cần bái nhanh ngôi nhà 30  mét vuông sát KĐT. Cách 1 nhà ra đường oto qua. DT 30 mét vuông.- Ngõ trước nhà 2.2m.- Đông Nam.+ Nhà đc...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 21 m2 145,24 triệu/m2
      NHỈNH 3 tỉ - KHU VIP - PHỐ VIP - NGÕ NÔNG - GẦN PHỐ - SỔ VUÔNG PHÂN LÔ + Nhà cách mặt đường chỉ 20m, ngay gần triển lãm, phố Ngọc Khánh, Láng Hạ di chuyển...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      - DT 40m2, MT = hậu = 5m, Đông Nam.- Đường trước nhà 3m, 50m ra ngõ oto thông, cách chợ Phúc Lợi 150m.- Vị trí nhà nằm gần chợ, trường cấp 1,2,3 Chu Văn...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 48 m2 99,38 triệu/m2
      - Bán Nhà Linh Đàm DT48m2 x 5T, cách 1 nhà ra phố, ngõ tương đối rộng 3m, mới đẹp, ở luôn, giá 4.77 tỉ.- Vị trí: Nhà gần phố, Hồ Linh Đàm hưởng trọn tiện...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 45 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 45 m2 97,78 triệu/m2
      Vị Trí Nhà nằn vị trí cực đẹp, sáng thoáng sang phố cổ vài ph, khu vực xung quanh nhiều tiện ích gần Aeon dân trí văn minhngõ tương đối rộng thông Đàm...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 32 m2 106,25 triệu/m2
      Mô tả:,- Vị trí quá đẹp, sát Vinhome reverside! Cách đúng 1 con đường là đến Dãy căn biệt thự Vinhome. ,- Nhà mới đẹp : tặng nội thất đầy đủ xịn xỏ chỉ...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 30 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 30 m2 113 triệu/m2
      cực hiếm - PHỐ MINH KHAI- oto ĐỖ CỬA- TẶNG nội thất đầy đủ THIẾT KẾ SANG SỊN DT 30M/ 4 TẦNG/ 3 PN/ GIÁ 3,39 tỉ- Vị trí: Trung tâm Q. Hai Bà ,trước nhà...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Trục - Nam Từ Liêm, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 41 m2 106,1 triệu/m2
      căn nhà đc xây dựng độc lập, kiến trúc tân cổ điển, đường oto cách nhà 30m-) Nhà xây độc lập một căn duy nhất-) Kiến trúc hiện đại, siêu đẹp, siêu...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại 3 tầng, 3 PN, 3 toilet đủ công năng sử dụng. Móng kiên cố lên tầng thoải mái.Vị trí trung tâm ngã 4 Sở, hàng xóm Royal City. Khu...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 35 m2 96,86 triệu/m2
      Nhà mình bán nằm trên con ngõ to rộng oto đỗ sát nhà.Hàng xóm của Times City nên hưởng trọn tiện ích và view của TP hiện đại.Thuộc TT của Q., con phố huyết...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 35 m2 138 triệu/m2
      + Ngõ nông, gần phố, lô góc, vô cùng thoáng sáng tự nhiên, về ở ngay.+ Khu vực Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, ngõ thông Lạc Long Quân, thuận tiện giao thông.+ bìa ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Trung tâm Thanh Xuân - nhà đẹp - giếng trời thoáng sáng - ngõ nông thoáng - 30m ra oto, hồ điều hoà.Bán nhà Quan Nhân trung tâm Q. Thanh Xuân DT 30 mét...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Cơ hội vàng: nhà Phan Đình Giót, Thanh Xuân, 35 mét vuông, 5 TẦNG, giá chỉ 3.8 tỉ, NGÕ THOÁNG, an ninh đảm bảo+ đc: Phan Đình Giót, Thanh Xuân.ngõ ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 44 m2 104,55 triệu/m2
      + Nhà gần nhiều trường học.+ Ngõ thông ra nhiều tuyến phố lớn như Trương Định, Tân Mai, Đền Lừ.+ Dân sinh tốt hàng xóm thân thiện an ninh đỉnh.Nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.