Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Liễu Giai - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      Siêu phẩm: Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, BA GÁC ĐỖ CỬA, 30 mét vuông, 5 TẦNG, 4.85 tỉ - ngõ tương đối rộng thoáng.+ Đặc điểm nổi bật:DT: 30 mét ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 25 m2 120 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa trung tâm Hai Bà Trưng, tiện ích đủ đường, ngõ thông các ngả Nguyễn An Ninh - Trần Đại Nghĩa, Trương Định thiết kế căn nhà rất hợp lý hài...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 37 m2 98,65 triệu/m2
      Bán nhà Bồ Đề.một căn duy nhất hơn 3 tỉ nhà đẹp, 37m2 5 tầng mt 3,8 m.20m ra hồ sinh thái ô tô đỗ cổng.Ngõ thông các ngả.Tiện ích ngập tràn.bìa đỏ chính...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 33 m2 142,43 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHỐ KHƯƠNG HẠ - 20M oto TRÁNH - NGÕ THÔNG - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - 33M - 5 TẦNG - GIÁ CHỈ 4.7 tỉ+ Nhà bán cách oto tránh 20M+ Tiện ích xung quanh lớn,...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 38 m2 127,64 triệu/m2
      Nhà chủ xây tâm huyết, ở có lộc lá, thiết kế đẹp hiện đại khách mua đón tết quá đẹp.DT 38m2 MT rộng 5m xây 5 tầng đủ công năng.Vị trí hot vài ph ra hồ Tây...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 32 m2 104,69 triệu/m2
      Nhà thuộc P. Việt Hưng. Ngay cạnh trường mẫu giáo Hoa Thuỷ tiên. Hàng xóm vin, rất nhiều tiện ích xung quanh. BV, trung tâm thể thao Q., bể bơi 4 mùa.chính...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      - Vị trí cực thuận lợi giao thông, hàng xóm ParkCity, công an P. La Khê,..- Thiết kế đủ công năng, an sinh xã hội đỉnh.+ T1: PK + Bếp.+ T2: 1 phòng ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 32 m2 104,69 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà TẠI VIỆT HƯNG, LONG BIÊN.- DT 32 mét vuông , 5 tầng, 3 PN. nội thất đầy đủ NHẬP KHẨU- Giá 3 tỉ 350 tr.- Ngõ 95 Việt Hưng oto...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Bắc Từ Liêm, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 51 m2 92,16 triệu/m2
      - Cô Loan nhờ bán ngôi nhà tự xây đc 3 năm. - Ngõ thông lên khu căn biệt thự sau BV Đa Khoa Phương Đông, đại học Mỏ Địa Chất…- Dtich rộng rãi 51m 5tầng...
      Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Đường Kim Giang, gần trung tâm, một bước ra phố, hai bước ra chợ, 3 bước đến trường, tiện ích bạt ngàn.- Thiết kế: Nhà 5 tầng DT 39.5m2, bố trí...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - 30m ra oto - giá đầu tư - chủ thiện chí bán - nhà ở Cự Lộc.+ Bán nhà Vĩnh Phúc 45 mét vuông, 4 tầng, chào 4.5 tỉ có TL.+ Vị trí...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trung Phụng - Đống Đa, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 35 m2 130,86 triệu/m2
      Nhà đẹp Xã Đàn thông phố Trung Phụng - mặt ngõ thông - gần phố - dân xây chắc chắn 5 tầng 3 ngủ đủ công năng.- DT: 35m2 - 5T - MT: 3,5m - giá chào 4,58 tỉ...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 20 m2 175 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hào Nam DT 19.5/21m2 x 5 tầng, MT 3.75m.Giá 3.5 tỉ.Mô tả:Lõi đống đa - hơn 3 tỉ oto đỗ cửa - 40m ra mặt phố hào nam - 15m ra oto tránh -...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 38 m2 89,22 triệu/m2
      cực hiếm - oto đỗ cửa - đầy đủ nội thất hiện đại - trung tâm Q. Hai Bà Trưng.- DT: 38m2 x 4 tầng.- Giá: 3,39 tỉ (thỏa thuận).- Nhà nằm vị trí trung tâm...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 25 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 25 m2 139,2 triệu/m2
      Lõi Đống Đa - hơn 3 tỉ oto đỗ cửa - 40m ra mặt phố Hào Nam - 15m ra oto tránh - vị trí đỉnh của đỉnh.- Vị trí cực đẹp, trước nhà rộng hơn 4 mét, để 2 cái xe...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      Phố Đội Cấn - trung tâm Ba Đình - ngõ ngách thông thoáng - đi lại thoải mái - 80m ra MP Đào Tấn - 4 ngủ đầy đủ nội thất.- Bán nhà Đội Cấn 35 mét ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      "GẦN oto - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - MẶT NGÕ NÔNG - TT Q. THANH XUÂN - ,CHÍNH CHỦ PHỐ BÙI XƯƠNG TRẠCH - DT33M. 4T, MT 3,6M. CHÀO #3tỉ CÓ BỚT.contact: 0988 650...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Phố Giảng Võ - Đống Đa, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 24 m2 177,09 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Giảng Võ - Q. Đống Đa - KD tốt - ngõ oto.oto đỗ cửa, ngõ thẳng vị trí tốt, văn phòng đẹp, giao thông mọi ngả, tiện ích khỏi bàn.Nhà mình...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.